Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thangldld
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2012] Rich Man, Poor Woman (Oguri Shun, Ishihara Satomi, Aibu Saki...)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 18-8-2012 12:34:34 | Chỉ xem của tác giả
có việt sub bên JPN rồi đó các bạn ^^, có ai biết chưa nhỉ, A4S đã làm đến tập 4 rồi đấy :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-8-2012 03:43:12 | Chỉ xem của tác giả
Nhưng mà không chờ được vẫn phải đi coi eng sub trước cho nóng .
Ep 6 mình còn chưa có thời gian coi nữa   T__T
Ngó qua cái rating tập 6 thấy rớt thê thảm  =((
Không hiểu nội dung tuần này thế nào mà rớt ghê thế.
Mình cảm thấy là rating phản ánh tình hình phim khá hợp lí, tập nào rate cao mình cũng thấy hay
mà rate giảm thấy nội dung cũng chán thật.
Phim gần đây bắt đầu xuống phong độ hơn so với hồi đầu rồi, trong khi đáng lẽ ra giờ đang là cao trào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 24-8-2012 14:12:25 | Chỉ xem của tác giả
chào mọi người, mình là mem kites nhưng ít khi vào J - jone lắm, toàn lượn lờ bên K, C - jone hok nên kiến thức cũng như số lượng phim Nhật mình xem ít lắm.
Mình chỉ mới biết Shun qua phim Hana Kimi thôi, vì bản ấy là do mình đọc truyện rồi thấy có live action nên vào xem thử, phải nói là mình đổ ngay vai Sano của Shun luôn, Shun hoàn toàn hóa thân thành nhân vật Sano như trong truyện luôn, thế là mình  kết Shun từ đó.
Rồi thế nào tình cờ lượn lờ thì lượm được news Shun đóng "Rich man, Poor woman", nghe tên thì biết chắc là mootip cô nàng lọ lem yêu hoàng tử nữa đây, nhưng mình vẫn tò mò vì với đề tài hok mới nhưng họ vẫn làm phim thì chắc hẳn phim phải có sự khác biệt nào đó, thế là tò mò và mình làm liền tù tì 5 tập vietsub cộng thêm 2 tập engsub nữa.
Đúng là nội dung phim hok có gì mới lạ nhưng những tình tiết của phim vẫn rất cuốn hút mà hok gây nhàm chán, mình thích cách mạch phim diễn ra như vậy.
Đây là một bộ phim hay nhưng hơi tiêc là kites nhà mình hok làm sub nhỉ, với lại cũng hok có nhiều bạn theo dõi phim này, buồn ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 24-8-2012 14:33:11 | Chỉ xem của tác giả
ST làm sub phim này đi

đọc nội dug thấy hấp dẫn quá .....

mong chờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 25-8-2012 23:23:07 | Chỉ xem của tác giả
đúng òi đó mình hóng phim này cả tháng nay ùi, ngày nào cũng lên kites check  xem có động tĩnh gì hơm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 26-8-2012 17:28:09 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng đang xem phim này (tới ep 7 rồi) rất là hấp dẫn và tình cảm
có vài tấm về Satomi trên phim . Đây là phong cách của Satomi trong vai
trò là một nhân viên văn phòng , rất đẹp và nữ tính (mình mê chị ấy mất)

Thêm cái video của chí ấy hồi còn đôi mươi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 26-8-2012 22:48:38 | Chỉ xem của tác giả
nhiều người theo dõi lắm chứ ^^, lên tumblr thấy bà con than thở là tại sao phim lại quá gây nghiện như vậy =)), tại sao lại dại dột xem trên TV vì chờ thứ 2 tới là dài cổ ra =))

rating thấp theo mình nghĩ là thứ 2 trùng  vào thế vận hội thì phải:-?, với lại rating đâu có quyết định được điều gì ;)), 100 ng xem thì đã có 99 ng khen nức nở và bấn loạn rồi :))

@vanlongdao : Satomi dễ thương quá :x, mình ước j Shun chưa lấy vợ, để có thể :(( :((

Bình luận

mình bấn loạn mất 2 tuần =)) h thì về quỹ đạo r :)))  Đăng lúc 2-10-2013 10:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 29-8-2012 16:01:55 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nọ kiếm được cái váy vàng giống cái váy Satomi đi làm công sở lắm lắm luôn ^^
Hí hửng vác vào thử, hik   cái váy nó hơi dài mà mình cũng thuộc dạng lùn, mặc lên ngó cứ lùn tịt, chả đẹp tí nào, cầm ra cầm vô cuối cùng đành tiếc hùi hụi treo vào chỗ cũ.

Mấy tập đầu thấy phim xây dựng Hyuga na ná Mark Zuckerberg - ông chủ Facebook , đến tập 8 này lại thấy giống Steve Jobs.
Rời bỏ công ty và làm lại từ đầu. Chắc chắn sau này Hyuga sẽ quay trở lại với Next Innovation.
Cái cảnh kiss cuối tập 6 coi mà đau tim       Hên là sang tập 7 kết thúc gọn lẹ, chuyện giữa 2 bạn kia chỉ như là chuyện nhất thời, ko tiến triển thêm, ko thì đau lòng cho Satomi lắm..

Bình luận

Lần trước mình cũng thấy cái váy y chang Satomi trong tập cuối, cảnh ở sân bay ak, có điều shop đó sang lắm, nên cũng chả buồn vào xem giá :(  Đăng lúc 24-5-2013 06:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 11-5-2013 16:20:27 | Chỉ xem của tác giả
c ơi  mình giờ bất đầu xem nhưng k có trong phim ở kites à?
nên chỉ xem đc mỗi tập 1 thôi
c xem phụ đề tiếng anh à?
hay c xem ở đâu ?
chỉ mình với
mình muốn xem quá

Bình luận

Phim này Kites có làm và làm đến tập 6 rồi. Bạn vào mục Japanese Drama để down phim nhé. Đây là nơi giới thiệu phim thôi  Đăng lúc 14-5-2013 10:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 16-5-2013 09:31:58 | Chỉ xem của tác giả
mấy b ui, sao mình coi youtube thấy cái MV khi 2 người ở new york nhưng xem tập cuối hok có, mà k biết tập nào mới có khúc 2 bạn chỏe ý ở new york nữa huhuhu, mình ứ chịu đc ... ai biết ko

Bình luận

đó là phụ phần đặc biệt của phim, chiếu vào đầu năm mới 2013 thì phải bạn à  Đăng lúc 20-5-2013 10:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách