Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2012] Priceless - Kimura Takuya, Karina | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 27-2-2013 09:38:08 | Chỉ xem của tác giả
Jiru gửi lúc 19-2-2013 22:36
hic, mình coi ep 1 xong, ngày 3 cử chạy vào chạy ra coi có ep mới hong

Hôm qua k thò vào ...

Mình thì mình cứ có cảm giác chú Moai ngoài mặt chấp nhận đề nghị của lão già kia rồi từ từ sẽ tìm cơ hội làm sáng tỏ âm mưu của chủ tịch vs giám đốc điều hành kia rùi giúp đỡ Kindaichi quay về! Như đã nói, ko có tiền thì phải có quyền, chứ cứ ở vị trí trưởng phòng mà đến nhân viên nó còn ko sợ, luôn phải dè chừng cả cấp trên và tránh né cấp dưới thế kia thì chưa giúp đc Kindaichi đã bị đá khỏi công ty rồi ý chứ!
Down phim hôm bữa mà tới hôm qua mới lôi ra coi ep2, mà cứ coi xong ep nào là lại hóng ép tiếp theo! Phim này làm rất logic, hợp lý và chặt chẽ, có những lúc vui nhộn, hài hước đan xen những đấu đá, âm mưu...nên ko bị nhàm chán, nhẹ nhàng đó mà cũng thực tế, trần trụi lắm!
Nói rồi cứ phải nói lại, anh già Kimura sao lại có sức hấp dẫn mạnh đến thế hả trời?? diễn duyên kinh khủng, phong thái, khí chất ấy...coi mà ko thể rời mắt được! à, mà ấn tượng với anh già Fuji vai chủ tịch ý, lần đầu coi anh ý diễn vai phản diện, nhòm mặt đểu + ác thiệt ý!^^
Thanks ST đã vất vả, ST cố gắng cho phim ra đều đều nhá, phim này đáng xem lắm ý!

Bình luận

~~  Đăng lúc 2-3-2013 11:13 AM
Chú Fuji trong Hotaru đóng trưởng phòng mặt chú chảnh k thể tả, qua đây cũng vậy. Còn chú KimuTaku thì khỏi nói, đóng kiểu j cũng duyên, coi mãi k chán  Đăng lúc 27-2-2013 11:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 28-2-2013 16:53:44 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu rồi mới lại xem phim của chú Kimu, càng xem càng thấy yêu dã man ~ {:418:} Già rồi mà cười vẫn duyên thế này thì fan gơn nào chịu nổi  {:437:}{:437:}{:437:}{:437:}{:437:}
Chú Fuji lần này đóng vai phản diện, tuy là chú diễn đạt lắm, nhưng chả hiểu sao mình vẫn thấy chú rất là đáng iu :">
Nói chung là hóng phim từng ngày ~ *lót dép ngồi chờ*
Cảm ơn ST nhiều lắm {:414:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 28-2-2013 18:55:11 | Chỉ xem của tác giả
Thấy poster nhìn dễ thương quá, down về xem thử mới được
Nội dung cũng hấp dẫn nữa, trước giờ ít xem phim nhật lắm
Chỉ xem hoạt hình và movie thôi còn drama thì hình như chưa xem phim nào, coi như phim này mở hàng y, kiếm thêm phim để hóng ý mà, hiện tại mình chỉ hóng có 2 phim à, thấy hơi ít nên qua đây ham hố chút
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 3-3-2013 02:15:59 | Chỉ xem của tác giả
Phim này nửa tháng có sub 1 tập hay sao ý? Thích 2 diễn viên chính lém, chú Kimura thì không nói làm gì (hôi trước mình nhìn có nét gì đó giống WonBin mới đau chứ). Chị Karina thì xinh thiệt, hồi chị đóng Misaki Number 1 thấy thích mà không biết đã từng đóng phim khác chưa, mình tìm không ra.
Hóng sub, ủng họ cho subteam làm việc cật lực :)

Bình luận

Nhóm của chú ấy cũng là nhóm quyền lực và tồn tại lâu nhất bên đấy thì phải. Thấy thik cách diễn tự nhiên của chú này lém  Đăng lúc 6-3-2013 09:54 PM
chú ấy là idol già quyền lực bên Nhật kekeke thích nhóm chú ấy trên show nấu ăn  Đăng lúc 6-3-2013 09:07 PM
Tớ vốn thích WB nên bống nhiên có cảm tình với chú Kimura ngay cái nhìn (hình) đầu tiên. Sau mới biết chú ấy là thành viên nhóm nhạc nổi tiếng nhất nhì JP  Đăng lúc 5-3-2013 12:56 PM
Mừng quá có ep 3 rùi. Đúng là 15 ngày 1 tập  Đăng lúc 5-3-2013 12:55 PM
hờ hờ, WonBin hồi xưa nổi tiếng là Kimura Takuya của HQ mà bạn^^  Đăng lúc 5-3-2013 12:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 8-3-2013 19:36:50 | Chỉ xem của tác giả
tiêu những gì mình làm ra quả thật mới là đồng tiền chân chính. Một bộ phim đầy kịch tính mình rất thích kiểu này ở phim Nhật đừng bao giờ dừng lại mà hãy tiếp tục cố gắng bằng con tim cũng như trí óc :-" và may mắn sẽ mỉm cười với những ai thật sự có lòng tin :) Luôn ủng hộ những bộ phim ntn :D cố lên mn :)  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 10-3-2013 04:28:02 | Chỉ xem của tác giả
Vì chờ mỏi cổ quá tên mình nhảy qua xem engsub trước rùi, tuy nhiên vẫn chờ vietsub để xem lại.
Phải công nhận là chú Kirmura này diễn xuất tự nhiên quá, diễn cứ như không diễn ấy.
Buồn cười phim sau này 3 người, 2 người đàn ông & 1 người phụ nữ ngủ chung trong 1 căn phòng ổ chuột bé tý tẹo (trong sáng nhé), chị Karina ngủ giữa còn chú Kimura với ông Moai 2 bên. há há {:168:}{:168:}

Bình luận

thanks b nhìu nha ^^  Đăng lúc 23-3-2013 05:05 PM
Xem ở đây nè bạn. Xem phim nhiều đoạn buồn cười lắm: http://www.dramacrazy.net/japanese-drama/priceless/  Đăng lúc 20-3-2013 10:33 PM
bạn ui, share mình link engsub với, tranh thủ luyện t.anh và t.Nhật trc khi có vietsub tí ^^  Đăng lúc 20-3-2013 06:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 24-3-2013 06:16:47 | Chỉ xem của tác giả
Oh, sao giờ mới nhìn thấy chú Fujiki ở phim này nhỉ{:437:}
Cuồng chú ấy hồi đóng 2 phần Hotaru, ôi: Buchou của mềnh, giờ đóng phim này ko biết ra sao đây
Già rồi mà vẫn rất phong độ
Phim Nhật thì khỏi lo về nội dung, bao giờ cũng mang thông điệp rõ ràng hết
Bắt đầu hóng phim này  
Hóng trễ quá {:399:}

Bình luận

^^ thanks bạn , mình nhầm =.=  Đăng lúc 24-3-2013 09:58 PM
chú Kimura có đóng Hotaru đâu? chú Fuji mới đúng chứ=)))  Đăng lúc 24-3-2013 11:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 29-3-2013 07:46:42 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, phim lâu ra thật, bữa nào cũng vào ngóng hết, các bạn cho mình hỏi khoảng bao lâu mới ra 1 tập nhỉ?
Để mình biết mà khỏi ngóng lỡ vào xem rồi, không muốn bỏ lỡ chút nào cả.
Phim hay thế mà, vắng khách nhỉ, mà mình thấy T-Zone vs J-Zone vắng khách thật, ít khách vậy chắc các bạn cũng ít động lực làm nhỉ. Mình thì lại hay vô 2 kênh này nhất ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 29-3-2013 10:09:00 | Chỉ xem của tác giả

Công nhận phim này của nhật hay và sâu sắc thiệt, nhưng thời gian ngóng chờ cũng "đã thiệt".
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 1-4-2013 00:34:32 | Chỉ xem của tác giả
Tớ nghĩ bạn chihiro nhầm cũng phải thôi. Vì bản thân tớ cũng thấy YamaPi với Kimura khá giống nhau. Trong phim này còn có cả Taipi nữa một nhân khác của JE mà tớ cũng thấy giống Kimura (ở tập 1 lúc hai nhười đúng cạnh nhau ấy, giống kinh khủng). Anyway phim KImura đóng là nhất rồi hay vô cùng.
Arigatou. Mina ganbate.
P/S: bé đóng vai Kindaichi lúc bé ấy giống Nino thế nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách