Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2012] Kagi no Kakatta Heya - Ohno Satoshi, Toda Erika | Vietsub E11 END

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-8-2013 10:37:55 | Xem tất
Phim hay :X:X..Hấp dẫn..Tình tiết cũng nhanh
Mội tội đến cái đoạn chị ý hỏi a Enomoto có bạn gái chưa mà ông ý chả ý ửng j..Mặt lúc nào cx lạnh tanh..
Mà xem kĩ t4,cái đoạn chị kì thủ bảo chưa bao giờ xem chị ls là bạn ấy ,thấy a E quay ra nhìn :)) có vẻ quan tâm phết :)))
Hóng loveline :((...2 a chị yo nhau cho e nhờ :((
p/s: Chả hiểu sao xem t5 có suy nghĩ điên rồ là ông luật sư có yo chị ls ko@@..thấy chị gọi phát là lo lắng bỏ cả phỏng vấn chạy đến..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2013 13:10:01 | Xem tất
phim này hay chỉ ngóng chờ subteam làm sub thôi ý yêu sub team lắm lắm luôn{:308:}
Kei phá án như Conan ý , phân tích suy luận đủ kiểu {:303:} ai tin anh là thợ sửa khóa hả trời {:310:}  Xem đến tập 4 có phải bạn Kei thích bạn Aoto không nhỉ {:313:} nhìn mặt lạnh tanh mà thâm ra phết )
Thích chị đóng vai Aoto {:297:} cũng là nữ chính trong SPEC {:290:} mới xem được có 2 tập Drama
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2013 14:02:59 | Xem tất
Ôi hình như trưởng nhóm arashi thì phải <3 vẫn cái kiểu mặt lạnh lùng đó :v
Mà coi phim tếu tếu, có ông luật sư ngố y chang Mori trong Conan vậy
Hóng ep mới, cám ơn subteam nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-8-2013 11:40:05 | Xem tất
Oa, có Arashi và Toda Erika là phải vào thớt hóng hớt ngay.
Mới xem được có 2 tập nhưng khá là hấp dẫn, toàn các vụ án trong phiòng kín, xem mà cứ nghĩ nghĩ đến conan.
Mấy cái mô hình làm trong phim chi tiết thế nhỉ, thích thế. Leader trong phim này vừa khéo tay vừa thông minh , lại còn cool nữa.{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-8-2013 23:43:07 | Xem tất
Ủng hộ Subteam làm phim này!
Mình rất thích chị Toda Erika. Thêm cả Ohno san của Arashi nữa!
Các vụ án phòng kín rất hấp dẫn! Chị Toda răng thỏ và bác luật sư rất hay suy luận nhưng mà toàn suy luận bị sai! :))) Chết cười!
Mà cái mặt của Ohno san cứ phải làm cho cool, nhìn mà muốn cười ngất luôn!
Một lần nữa cảm ơn subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2013 14:25:36 | Xem tất
adam77 gửi lúc 26-6-2013 14:51
Bất kỳ comment nào hối sub hoặc đòi hỏi link down, phim sẽ bị hoãn lại vô thời hạn  ...

Yeah yeah. Ha ha. Giật được tem tập 5 vui quá xá à. Nhớ Ohno quá trời luôn.
Thank subteam nhiều lắm. Saranghae {:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2013 01:16:29 | Xem tất
Mình thực sự ấn tượng với poster của kites, poster đẹp quá: chìa khoá, ổ khoá, cánh cửa, mọi thứ đều trắng, gợi lên một vẻ gì đó rất kì lạ: rõ ràng mà lại bí hiểm, khiến người ta tò mò không biết đằng sau cánh cửa ấy là gì, một thế giới đen tối hay cũng trắng xoá như vẻ bề ngoài của nó?.
Văn chương mình dở lắm, ko thể diễn tả được đúng cảm xúc này, nói tóm lại là lan man ko biết đi về đâu {:440:}
Sẽ down phim, nghiền ngẫm để nhận ra được điều bí hiểm kia là gì {:412:}
Cảm ơn subtem nhé {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2013 18:08:30 | Xem tất
Mặc dù rất thích Toda Erika nhưng mình đã quyết định bỏ xem phim này sau 2 tập.
Phim này theo mình thì quá chán, ý tưởng ban đầu của phim có vẻ được nhưng càng về sau càng chán, các nhân vật không có gì đặc biệt, diễn biến tâm lý không cso gì đặc sắc, không thể nào theo được nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2013 18:24:13 | Xem tất
há há há. cuối cùng cũng có ep 5 để xem tiếp
kết cái tài suy luận của anh "mê khóa".
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-8-2013 11:35:29 | Xem tất
Iêu Ohno và Toda Erika nên phim này nhất định phải xem rồi :3

Hơi tiếc một chút là Erika trong phim này bị "dìm" sắc quá, không đẹp-ngầu như Boss. Nhưng chị ấy đã rất mạnh dạn hi sinh vì vai diễn, chứ không phải chăm chăm giữ gìn chuyện mình đẹp từng mi-li-mét trên tivi. Cố lên Erika <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách