Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2012] Kagi no Kakatta Heya - Ohno Satoshi, Toda Erika | Vietsub E11 END

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 28-8-2013 16:04:50 | Chỉ xem của tác giả
Nghe có vẻ hấp dẫn đây, thể loại hình sự đúng là thứ mình khoái
Thank thớt nhá
Kéo thoai ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 28-8-2013 17:24:57 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình đã xem rồi, cũng hay lắm, Erika nhìn dễ thương quá... ^^
Mình rất thích thể loại trinh thám, phá án như vậy nè. Thanks subteam nha. {:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 30-8-2013 12:52:35 | Chỉ xem của tác giả
phim của Nhật mấy cái suy đoán tư duy này hay phết :))  hồi đầu xem ko hào hứng lắm nhưng khi anh này bắt đầu suy luận thì khá là hay, cám giác như được đọc lại connan =))

công nhận anh này cũng nhiều điểm connan ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 2-9-2013 09:04:06 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình coi hết rùi ^^
Hay lắm :3
giới thiệu cho mn chỗ này vào đọc tìm hiểu 1 tí về nguyên tác, phim đã thay đổi khá nhiều so với truyện nhưng lại tạo ra sự hấp dẫn riêng của nó {:161:}
http://akirahajime.livejournal.com/14919.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 3-9-2013 21:38:18 | Chỉ xem của tác giả
hic coi online quen rồi mà ko kiếm được trang nào chiếu phim bộ của nhật nhìu cả. H coi tập nào dow rồi lại xóa buồn quá. Dù sao cũng thank mọi người đã vất vả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

tinhcanh Tài khoản bị xóa
46#
Đăng lúc 7-9-2013 07:48:40 | Chỉ xem của tác giả
Hay quá vừa đao lốt xong tập 5 ... Ồ lá la... tập 6 bật ra...! Mừng quá cảm ơn các Đồng chí!

Bình luận

bạn thử nói xem ep5 là vụ án gì  Đăng lúc 7-9-2013 10:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 7-9-2013 16:56:45 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu mới có phim ah. Vui quá đi. Lại được gặp Ohno rồi. Tung bông tung bông ăn mừng nào.
Thank subteam *moa moa*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 9-9-2013 08:49:43 | Chỉ xem của tác giả
Phim khá hay, dù chị Toda Erika chấp nhận bị "dìm" bởi bộ đồ công sở xám xịt thì chị ấy vẫn xinh không tả được
Ohno thì diễn vừa lạnh vừa ngố dễ thương ghê
Nhưng điều khá đáng tiếc là thủ phạm dễ đoán quá, ngay từ đầu khán giả có thể đoán được 90% thủ phạm làm mạch phim thiếu hồi hộp, căng thẳng. Cùng thể loại, nhưng nếu chọn phim hay hơn mình sẽ chọn Mr.Brain hoặc Boss.

Bình luận

G.E
Boss hay Mr.Brain cũng có nói đến cách thức thủ phạm gây án mà. Các bạn có cần phải căng thẳng vậy ko? Mình nêu ý kiến cá nhân cũng bị ném đá à?  Đăng lúc 10-9-2013 10:59 PM
G.E
Ý mình là mình hiểu điều đó, nhưng chỉ hơi tiếc, chỉ cần một chút kịch tính hơn tí nữa thôi thì sẽ hấp dẫn hơn, chứ mình không nói phim dở.  Đăng lúc 10-9-2013 10:57 PM
mặc dù thủ phạm thì gần như là mình biết trước được nhưng mà cách thủ phạm thực hiện như thế nào mới là điều đáng nói chứ :))  Đăng lúc 10-9-2013 03:15 PM
G.E
Uh, mình hiểu mà, mình chỉ hơi tiếc vậy thôi :) Mình rất thích phim và ủng hộ mà.  Đăng lúc 9-9-2013 05:39 PM
Phim chú trọng vào cách thức phạm tội thay vì đi tìm thủ phạm mà, đây cũng là 1 dạng trong cách xây dựng phim hình sự, không thể so sánh với MR.BRAIN hay BOSS được.   Đăng lúc 9-9-2013 11:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 9-9-2013 10:34:34 | Chỉ xem của tác giả
Tập 6 này ấn tượng cái đoạn mà Enomoto hỏi Onizuka là "Anh có phải kẻ sát nhân không?" thẳng thắn qóa! {:438:}. Thường thì câu hỏi đường đột và thẳng thắn như vậy, nếu như anh ta không phải thủ phạm thì có lẽ sẽ ngạc nhiên vì sự thẳng thắn đó, còn anh ta là thủ phạm thì có lẽ vừa chột dạ xen lẫn ngạc nhiên đây . Thanks ST ^^
P/S: Anh Ohno làm mình liên tưởng tới Conan, còn phim này làm mình nhớ đến phim "Bí ẩn sau bữa tối" {:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 14-9-2013 14:41:14 | Chỉ xem của tác giả
coi xong bị nghiện cái kiểu đưa tay lên xoa xoa vặn chìa khóa suy nghĩ =)) không hiểu sao cứ mỗi lần tới anh vai chính là cứ chú ý vào cặp kính rayban =))) các suy luận của phim cũng ok, đủ độ khó để thấy hấp dẫn. không ưa mỗi cái cô thư kí :"| cứ nhộn nhộn sao ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách