Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2009] Liar Game Season 2 - Toda Erika, Matsuda Shota [Vietsub Ep 9 - En

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 13-12-2014 17:05:56 | Chỉ xem của tác giả
chodien2910 gửi lúc 8-1-2014 11:13 PM
phim hay ko thể tả. tác giả viết ra bộ truyện này chắc là có một bộ óc phi phàm xuất ...

Bạn lên youtube có đầy đủ bản vietsub ss1 nhé phim quá hay luôn, mình cũng giống bạn xem xong phim cày luôn truyện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 13-12-2014 17:08:24 | Chỉ xem của tác giả
hatximuoi gửi lúc 9-12-2014 04:06 PM
Thank nhìu nhìu bạn nào ở trên share link fshare í. Rốt cuộc mình đã có full Liar Game  ...

Mình cũng giống bạn, Liar Game Reborn ko có Nao-chan ko xem nữa luôn, mặc dù rất thích Matsuda. Công nhận là Toda Và Matsuda đóng hợp nhau dã man, mình cũng đã xem Phòng khám trên biển rồi, hay phết mặc dù Toda chỉ là vai khách mời. Mong 2 anh chị sẽ đóng tiếp với nhau vài phim nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 16-1-2015 20:19:45 | Chỉ xem của tác giả
hay quá nhèo luôn, mỗi tội hơi hack não vụ chơi chuyển vàng
mình xem mà chả hiểu gì hết luôn ấy, có thánh nào giải thích cho mình được không?
cứ chuyển qua chuyển lại ở mấy cái két làm mình muốn điên đầu quá, hay là mình ngốc hơn cả Kanzaki Nao nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 23-4-2015 15:34:49 | Chỉ xem của tác giả
phim này nội dung rất hay, hồi hộp, nhiều pha "cân não" mà mình nghĩ mãi cũng chẳng ra, phải tua đi tua lại xem người ta giải thích chứ
mỗi tội mấy nhân vật phụ hơi làm màu, nhất là thằng đầu nấm ý, làm nhiệm vụ chuyên đi phản bội làm người ta nhìn mặt gã là biết ngay gã sẽ phản rồi, sao nữ chính cứ ngây thơ thế (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 12-5-2015 14:24:42 | Chỉ xem của tác giả
Hồi xưa bị cuồng anime vs manga xong rồi nhất quyết không xem live action, kiểu sợ bị thất vọng ý (sống lâu trong giới 2D r ra 3D ko quen ).
Nhưng mà từ khi xem Liar game, GTO vs Yukan Club là chết mê chết mệt luôn. Nhất là Yukan ý :3
Phim nhật làm có cái thần mà các bản hàn trung các kiểu chả làm được
Nên cảm ơn subteam rất rất nhiều vì đã làm sub mấy bộ hay như này cho mình thẩm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 21-5-2015 10:37:34 | Chỉ xem của tác giả
Kites ơi có thể xem lại link của fim được không. Thử hết các cách rồi mà toàn báo file bị die. Mình xem season 1 rồi hay quá xá luôn.  giờ thực sự rất muốn muốn xem tiếp season 2 í.
Kites plssssss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách