Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2009] Liar Game Season 2 - Toda Erika, Matsuda Shota [Vietsub Ep 9 - En

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 8-1-2014 23:13:54 | Chỉ xem của tác giả
phim hay ko thể tả. tác giả viết ra bộ truyện này chắc là có một bộ óc phi phàm xuất chúng hơn người
mình đã xem đi xem lại ss2 mấy lần, thấy hay quá nên mới mò đọc truyện tiếp.
mình cũng đã tìm kiếm nhiều nơi nhưng ko có link down ss1 chắc là lâu quá rồi ko còn link nữa. Biết bao giờ mới lại đc xem một phim thể loại cân não siêu cấp như thế này nữa đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 11-1-2014 13:35:06 | Chỉ xem của tác giả
Phim này vừa xem vừa bực mình với bạn Nao =_= season 1 may còn vụ cứu cái anh gì đó còn đỡ tức, chứ càng xem càng tức vì mình chúa ghét kiểu motif diễn viên chính đần quá sức =_= người ta nói kể ngu dốt cộng với sự nhiệt tình thành kẻ phá hoại chẳng sai tý nào. Bạn Nao bạn ý hành động mà chẳng cần suy nghĩ.Cứ nghĩ mình phải cứu được cả thế giới nhưng lại không biết cứu bằng cách nào, ngược lại còn rước đủ rắc rối cho Ya..gì đó khi anh này hết lần này đến lần khác cứu cô. Mình ghét rất loại người đã không hiểu gì về người khác nhưng cứ mạnh miệng =_=. Lần sau mong Toda không đóng mấy vai kiểu thế này nữa, xem ức chế lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 20-5-2014 18:34:49 | Chỉ xem của tác giả
ai đã xem phim này rồi thì không thể không nghiện phim.
Lúc đầu mình coi qua tên nhưng không để ý. Cuối cùng con bạn dụ mãi thế là xem. cuối cùng bị mê mẩn phim này kinh khủng. Bộ phim nhật bản duy nhất khiến mình có những cảm xúc thần thánh như thế
Cảm ơn subteam, hy vọng sẽ có nhiều người biết đến bộ phim hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 23-5-2014 09:30:55 | Chỉ xem của tác giả
http://www.fshare.vn/folder/TV3C8TWK8T
link folder có cả ss1 và 2 này , cơ mà thiếu ep7 của ss1 , ai còn phần đấy không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 26-5-2014 12:29:40 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 28-5-2014 19:37:52 | Chỉ xem của tác giả
ASTY_emerald gửi lúc 26-5-2014 12:29 PM
Link ep 7 season 1 đây ban nhé  

http://www.mediafire.com/download/e6jozo8203wc8ca/Tro.choi.do ...

nút thank đâu ấy nhỉ :v , thanks bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 27-11-2014 12:07:09 | Chỉ xem của tác giả
thankssss mới coi xong season 1 giờ luyện tiếp season 2 kakaka. Phim này bản Nhật hay hơn bản Hàn nhiều @.@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 28-11-2014 20:33:18 | Chỉ xem của tác giả
Liar game bản Nhật tuyệt
Cái không khí u ám được thể hiện qua màu sắc tuyệt
Sự ấm áp của Nao khi đôi cảnh mang sắc màu nóng ấm tuyệt
Tóm lại: Liar game phiên bản Nhật trên cả tuyệt vời yahaa

Bình luận

Bởi vì theo đúng nguyên tác nên các cảnh hơi lố là tình tiết gây cười rất hay mà. Diễn tuyệt luôn ý ^^  Đăng lúc 29-11-2014 05:35 PM
cộng với diễn xuất của các diễn viên tuy có nhiều lúc hơi lố nhưng mà không cảm thấy gượng gạo. Phim anh trai, em gái (Nhật) coi cũng thích lắm luôn  Đăng lúc 28-11-2014 09:24 PM
chính xác chính xác, âm nhạc trong nodame cực đã tai, thích tất cả các cảnh mà dàn nhạc xuất hiện - coi mà ko chớp mắt luôn ấy chứ  Đăng lúc 28-11-2014 09:22 PM
Film này với Nodame là 2 film chuyển thể từ manga thành công nhất mà lại. ^^ Ko có bản nào làm lại hay hơn đc đâu.  Đăng lúc 28-11-2014 09:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 9-12-2014 16:06:49 | Chỉ xem của tác giả
Thank nhìu nhìu bạn nào ở trên share link fshare í. Rốt cuộc mình đã có full Liar Game rùi - 2 Seasons 1 Movie Thiệt ra là có 2 movies nhưng phần mới ko có Nao nên mình ko có hứng thú coi cho lắm

Coi phim này tính đến đây là 3 lần mà lần nào cũng thấy hay, thấy mới... Đúng là phim Nhật càng coi càng thấm

Bạn nào nào ở trên kêu ko thích Nao chan í Tớ thề là cậu í chưa coi truyện tranh... Phim của Nhật nếu dựa trên manga thì cứ như là bước từ truyện ra vậy. Ban đầu, coi truyện thiệt sự là ko chịu nỗi với nét vẽ của họa sĩ (vì không phải style tớ thik), nhưng cốt truyện thì ko thể dứt được. Và khi nó được chuyển thể thành phim với Toda và Matsuda là 1 sự kết hợp tuyệt đối tuyệt vời Sau cái Movie kết thúc, ta còn mò Google để kiếm 2 người có tái ngộ không thì còn có mỗi phim "Phòng khám bên bờ biển" nhưng Toda là khách mời mới đau...

Hy vọng 2 người tái ngộ trong Movie Liar Game lắm lắm Nao lúc này là vợ của Akiyama thì chuẩn nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 12-12-2014 20:17:36 | Chỉ xem của tác giả
Link die hết ùi bác chủ thớt ơihu hu có cái link torrent nào cho e full bộ cái được không chủ thớt nhỉ...Các bác bên korea cũng ra phiên bản liar game này ùi mà VN chưa có nhỉ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách