Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2009] Liar Game Season 2 - Toda Erika, Matsuda Shota [Vietsub Ep 9 - En

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 24-4-2013 23:29:47 | Chỉ xem của tác giả
Đây là film mình thich nhất                                                                                                                  
Nếu có thêm 1 chút t/c trai gái nữa thì tron vẹn lem ^^                                                               
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 25-4-2013 22:19:42 | Chỉ xem của tác giả
Ôi. Đọc truyện tranh này rồi, thấy nổi hết cả da gà da vịt lên. Ấy thế mà chưa đủ can đảm để xem phim này.
Lâu lắm rồi ko xem phim Nhật kể từ sau "một lít nước mắt".
Không biết đọc truyện rồi xem phim có bị thất vọng ko nữa. Tại nhân vật trong truyện wa chi nà đập zai mà, nữ chính thì nhìn ngây thờ thuần khiết ko chịu đựng nổi:">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 26-4-2013 12:53:32 | Chỉ xem của tác giả
Trời, lang thang ở Kites mấy tháng trời mà giờ mới thấy Box này, hic
Nếu bạn nào đọc truyện rồi mà xem phim thì chắc chắn không thất vọng, diễn hay mà hình tượng cũng phù hợp nữa. Anh DV chính đep trai ngây ngất luôn ^_^
Có điều nhân vật Furukawa không giống tí nào trong truyện hết @@ *sao lại thế*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 6-9-2013 10:04:37 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, phim hay kinh khủng. Mình đang ss1, coi xong sẽ ghé qua ss2 rùi tới moive. Anh Shota đẹp trai kinh khủng và còn cool cực. Còn nữ chính tuy có hơi ngốc nghếch, ngây thơ nhưng mình lại thấy rất thik vì sự đáng iu, ngây thơ như vậy. Vì cuộc sống thật thật hiếm khi hoặc k có những người như cô ấy nên việc xây dựng nv ngây thơ, tốt bụng như vậy thì có gì là sai??? phim là nơi thực hiện những mơ ước trong hiện thực mà :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 27-9-2013 21:41:55 | Chỉ xem của tác giả
mình rất ấn tượng với câu nói của Nao - chan khi nói chuyện với Akiyama san: thật thà tin tưởng con người là sai sao là xấu sao tại sao con người lại phải lừa gạt lẫn nhau chứ. Cá nhân mình rất thích nhân vật Nao - chan của Toda. Mình thấy 2 người rất đẹp đôi là 2 mảnh ghép tuyệt vời. Lúc nào Akiyama san cũng sống trong nghi ngờ không tin tưởng bất kỳ ai nhưng đối với Nao - chan anh có thể sống thật với lòng mình mà không cần phải đề phòng gì cả. Mình xem phim này đã 3 lần nhưng vẫn cuồng. {:295:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 11-10-2013 11:18:53 | Chỉ xem của tác giả
Phim thể loại cân não mình thích thứ 2 sau Death note, sau khi xem phim mình có mò truyện đọc, hay quá chừng luôn. Không hiểu sao biên kịch không khai thác hết mấy tình tiết khác từ truyện nhỉ, mình thấy còn nhiều trò cân não hơn, đưa vào cũng sẽ hay hơn nữa. Mà phim kết thúc thiệt buồn quá đi
Toda có duyên thể loại này ghê, Death note cũng có nàng đóng, xinh chịu không nổi {:419:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 17-11-2013 21:04:30 | Chỉ xem của tác giả
Hồi hộp, ly kỳ ,hấp dẫn đến từng chi tiết. Mình xem phim mà cũng thót tim cùng với các nhân vật. Phim cũng đầy yếu tốt bất ngờ. Đúng là không thể trông mặt bắt hình dong.
Những nhân vật gần như được tin tưởng lại trở thành người phản bội và ngược lại.{:419:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 4-1-2014 00:19:03 | Chỉ xem của tác giả
ồ bây giờ mình mới để ý nó có thêm season 2 phim này cốt truyện hay mỗi tội nhiều đoạn cao siêu quá đọc mãi không hiểu đc thôi vẫn lại down về nghiền ngẫm vậy :X cảm ơn subteam vì bộ phim :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 5-1-2014 00:42:46 | Chỉ xem của tác giả
đây là phim cân não đầu tiên của Nhật mà mình xem, từ sau đó cuồng luôn, hết tìm truyện lại tìm phim thể loại vầy để xem, các đoạn Shinichi chơi đều k thể đoán trc được, thông minh hết sẩy. nhưng cảm giác p1 hay hơn p2, p2 nhiều chỗ hơi... khó hiểu kiểu nguy-hiểm quá. nhưng thực sự thic có Erika đóng hơn bản Reborn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 5-1-2014 15:40:13 | Chỉ xem của tác giả
tình cờ xem phim này thấy hay quá, thích mấy phim tư duy kiểu này, thế là đi tìm truyện tranh để đọc, anh Akiyama suy luận siêu, hiểu tâm lí con người ghê , làm mình xem xong thì muốn học thêm về tâm lí học
cốt truyện hấp dẫn, mà có nhiều chỗ hơi khó hiểu, xem đi xem lại mấy lần mới thấm, chắc do mình ...
xem hết 2 phần , cả reborn rồi, mà xem xong p2 cứ tưởng anh Akiyama với chị Nao chứ, vậy mà không biết trong bản reborn thì Nao ở đâu  

Bình luận

nghe đồn Shota với Erika mâu thuẫn nên Erika không đóng SP Reborn thì phải :(  Đăng lúc 23-5-2014 03:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách