Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: froidgarcon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Film] Un plan parfait ~ Kế hoạch hoàn hảo | Diane Kruger, Dany Boon, Malonn Lévana ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 9-1-2014 11:29:53 | Chỉ xem của tác giả
Đang lượn lờ các Zone để lượm lặt và bổ sung các phim hài để nghiền ngẫm trong những ngày tết sắp đến. Vô đây cười xung sướng vì thấy đúng là bộ phim mình đang cần, nội dung mới mẻ hấp dẫn, đặc biệt lại là một bộ phim hài của Pháp. Kéo nhanh nhanh thôi, chờ mình nhé  Isabelle
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 9-1-2014 11:56:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Mình chưa xem phim này.
Nhưng nghe mọi người nói hay lắm.
Phải xem ngay thôi. cảm ơn subteam nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 9-1-2014 12:39:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Đợi khá lau để có sub film này , yêu tóa..
Rất thích xem film hài , tình cảm của Pháp >
Yêu tóa đuê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 9-1-2014 13:06:02 | Chỉ xem của tác giả
chờ phim này đã lâu, cơ mà ko biết có nhầm ko hồi đó mình nhìn ra diễn viên khác )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 9-1-2014 13:11:47 | Chỉ xem của tác giả
đổi gió xem mấy em phim này cũng thấy hay ghê gớm
cảm ơn subteam nhìu nhìu
ủng hộ nhiệt tình luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 9-1-2014 13:33:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Phim Pháp thì tình cảm rồi. Nhìn cái trailer mà cười đau cả bụng thôi. Chắc sẽ hài lắm đây. Cười đau cả ruột mất thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 9-1-2014 13:45:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Phim điện ảnh Pháp mình thích là Le Papillon, mình đã xem đi xem lại rất nhiều lần và luôn giữ trong máy, không nỡ bỏ đi. Cứ mỗi lần mình khó chịu, bực bội thì đều mở phim ra xem hoặc nghe lại bài hát cuối phim. Xem phim Pháp luôn có cảm giác về nhịp sống chậm, con người sống và trải nghiệm, khám phá về những sự việc xáy ra trong cuộc sống thường ngày. Mỗi phim đều ẩn chứa những  việc rất nhỏ bé, tưởng như đã bị lãng quên, nhưng lại luôn khiến ta phải suy ngẫm.
Ngoài ra, do phim có Diane Kruger nên down ngay và luôn không phải suy nghĩ thêm. Thích tình yêu từ National Treasure đóng với  Nicolas Cage. Gần 40 tuổi mà trông trẻ, đẹp như gái 20.
Thanks subteam nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 9-1-2014 13:46:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Úi úi Thanks SubTeam nhiều lăm sạ *tung hoa*
:3 Phim nầy thấy có lần phát vé trong đợt vé xem phim miễn phí ở Royal thì phải ( phải không nhỉ ??? ) nhưng mờ số con bọ nên không lấy cũng chẳng đổi được nó :'( Làm tiếc đứt ruột :'(
May quá :3 ST làm sub òi :3
Nghe nội dung phim đã thấy hài...và nghĩ 2 người này cuối cùng chắc cũng phá được lời nguyền và về bên nhau thôi nhể :3
Down thôi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 9-1-2014 13:55:52 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Hehe. Dạo này toàn phim hay cập nhật liên tục. Phim này nhìn poster thôi là biết phim hài rồi. Cùng đón chào nă mới với tiếng cười rộn rã này. Giờ niềm vũi mỗi ngày là lên kites liên tục và down các phim về để dành tết nghiên cứu thôi. Hehe. Cám ơn các bạn rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 9-1-2014 14:10:37 | Chỉ xem của tác giả
Học tiếng pháp đã lâu nhưng mà hổng thích phim Pháp và nhạc Pháp tí nào.
HUm nay đổi gió down film này về coi, cứ lãng mạn hài hước nhẹ nhàng là mình phê rồi :3
CẢm ơn subteam nhiều nha <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách