Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: froidgarcon
Thu gọn cột thông tin

[Film] Un plan parfait ~ Kế hoạch hoàn hảo | Diane Kruger, Dany Boon, Malonn Lévana ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-6-2015 13:03:58 | Xem tất
Đã gửi bình luận rùi mà muốn xóa không biết phải làm sao nè.
Rất thích phim này, mong sẽ có nhiều phim chất lượng trong F zone nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-6-2015 13:06:32 | Xem tất
La la la, phim hay phim hay!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-7-2015 16:40:09 | Xem tất
cám ơn subteam vì bộ film hay nha, hóng mã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2015 17:35:32 | Xem tất
C'est vraiement un film parfait
Không thua gì phim romance của Mỹ cả, thậm chí hay hơn ấy
Không biết Fzone còn làm sub phim không vì lâu quá không thấy có phim mới, hy vọng các bạn sớm trở lại.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2016 10:21:41 | Xem tất
Chủ thớt cho em xin cái sub được không ạ? Em lỡ download film này từ lâu ở nguồn khác nhưng không có sub
Giờ kéo lại nguyên film thì vất vã quá, mạng nhà em cùi
Em đội ơn trước ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-2-2016 15:33:39 | Xem tất
Ngày trước được người quen giới thiệu phim này nhưng chưa xem một phần vì không xem được ở rạp. Hai là tìm trên web không có bản chất lượng nên hơi nản. Thế mà đi dạo thì thấy tựa phim. Nhảy vào tải liền.
Cảm ơn ST nhiều nhiều nha. Cố lên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2016 17:26:12 | Xem tất
Trước không mấy xem phim Pháp nhưng sau khi xem phim này thì thành fan bự của Fzone luôn. Phim rất tuyệt. Nội dung khá là mới mẻ với mình nên xem cảm thấy rất hứng thú. Thêm vụ chị nữ chính xinh đẹp nữa, càng nhìn càng không thể rời mắt nổi. Ôi vẻ đẹp Pháp, không diễn tả thành lời luôn. Nói tóm lại phim rất đáng xem. Cảm ơn subteam nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-7-2016 16:57:26 | Xem tất
Phim có mở đầu rất lạ và buồn cười: Trong bữa tối ngày Giáng sinh, sếp của cô con gái thứ hai cứ khóc lóc vì cuộc hôn nhân tan vỡ của mình, để cô này ngừng khóc cả nhà đã an ủi bằng cách kể về chuyện tình yêu và hôn nhân lạ lùng của cô con gái cả. Trong câu chuyện có rất nhiều chi tiết buồn cười rồi nhưng mình càng buồn cười hơn khi cả nhà đã kể xong rồi, cô sếp đó vẫn khóc tiếp. Phim có kết thúc có hậu và rất lãng mạn đúng kiểu của Pháp. Cô chị mới đầu cũng yêu anh Piere thật lòng nhưng họ công thức mọi hoạt động quá, lên lịch tất cả mọi chuyện khiến tình cảm dần trở nên nhàm chán, tẻ nhạt sau 10 năm ở bên nhau. Chính họ đã phá vỡ tình cảm ấy chứ không phải người khác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2016 08:01:22 | Xem tất
Phim hay, nội dung phim không mới: đẩy hai con người xa lạ, ghét nhau vào một chuyến phiêu lưu để rồi dần nảy sinh tình cảm, nhưng kịch bản phim lại chứa đựng rất nhiều tình huống mới lạ, hấp dẫn và khó đoán trước.
Đúng là không có kế hoạch nào hoàn hảo cho cuộc đời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2017 22:55:12 | Xem tất
cảm ơn đôi ngũ team sub đã dịch bộ phim hay cổ điên của Pháp..mình đang hoc tiếng pháp a...
Có bạn nào đang coi để link SEED/SOURCE mình down tiếp bộ này về máy vớimạng down fshare không được, lad quá...hiuhiu ^^ Giúp mình với
merci beaucoup các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách