Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: chickenn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Film][Oscar 2013] Amour - Đơn giản là tình yêu | Vietsub Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 1-7-2013 20:47:25 | Chỉ xem của tác giả
Đoc nôi dung đã thấy cảm đông rồi . Chắc coi phim khóc luôn quá . Mình rất ít xem phim Pháp , phim này hấp dẫn mình quá . Lâu lâu xem phim tình cảm một bữa , ngẫm lai cuộc đời ~

Thanks kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 1-7-2013 23:14:22 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là đọc nội dung phim này mình rất mún xem^^ Từ đó đến giờ chỉ toàn xem tình yêu của mấy bạn trẻ thui, chưa được xem tình yêu lúc về già, hùi trước xem Titanic nhớ mãi cảnh hai cụ già ôm nhau khi tàu chìm, nhìn cảnh ấy mà nước mắt cứ rưng rưng ý, trên đời nỳ có mấy ai may mắn tìm được người mình thật sự yêu thương đâu với lại mình chưa từng xem phim Pháp, hy vọng bộ phim sẽ là một trải nghiệm mới đầy tuyệt vời và sâu sắc về tình yêu! mình cảm ơn ST rất nhìu^^
Mà ST ơi^^ nói thật là mình chỉ down bằng link FS thui, ngoài link Torrent ra còn link nào có thể down được không ST, mình thật sự rất rất muốn xem phim này Lần nữa cảm ơn ST nha nha nha^^

Bình luận

link FS sẽ được cập nhật 1 tuần sau khi có link torrent nha bạn. cảm ơn bạn đã ủng hộ subteam ^^  Đăng lúc 2-7-2013 03:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 1-7-2013 23:24:08 | Chỉ xem của tác giả
Tình yêu là cái quý giá và thiêng liêng, đem đến cho con người những điều tốt đep. nhẹ nhàng và sau lắng, bộ phim đã chạm vào nỗi xúc cảm và tâm hồn của mỗi người một cách nhẹ nhàng và tinh tế, không ồn ào nhưng tạo nên những cảm giác mãnh liệt... Chỉ đơn giản là tình yêu cũng đủ để làm nên bao điều kỳ diệu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 2-7-2013 01:52:24 | Chỉ xem của tác giả
Đây là một bộ phim thực sự cảm động, mình đã rơi nước mắt khi xem bộ phim
subteam hãy làm thật nhiều phim oscar nữa nhé. Những phim dạt giải oscar or imdb cao
Cảm ơn subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 2-7-2013 10:42:28 | Chỉ xem của tác giả
phim này giành nhiều giải thế chắc hay lắm đây

trước kia toàn xem phim của Anh, Hàn, Thái, Trung nhưng chưa bao giờ xem phim của Pháp

nhưng ấn tượng với nước này lắm

nước này nổi tiếng toàn ty đẹp

thks ST nhìu ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 3-7-2013 08:59:09 | Chỉ xem của tác giả
Nghe giới thiệu phim đẫ thấy có ý nghĩa rùi.Có thể tìm được một người có thể cùng nhau sống đến đầu bạc răng long đó là một điều may mắn của cuộc đời. Đó cũng là mong ước mà mình muốn vươn tói, liệu có được không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 3-7-2013 17:23:21 | Chỉ xem của tác giả
Phim mới trên F-zone{:301:}
Hóng hớt  hóng hớt đi nào
Mình ít khi xem phim Pháp lắm nên rất tò mò về phim cũng như nội dung, diễn biến, tiết tấu của phim
Phim này đoạt giải Oscar nên k còn nghi ngờ gì về chất lượng của phim được
Cảm ơn Subbing Team nhiều nhiều{:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 3-7-2013 22:38:07 | Chỉ xem của tác giả
Ấn tượng với phim này từ lễ trao giải Oscar.

Giờ mới có dịp thưởng thức.

Nhìn qua cũng biết đây là bộ phim đấy tính nhân văn.

Hy vọng thưởng thức phim thật hay.

tks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 4-7-2013 04:31:54 | Chỉ xem của tác giả
Có bạn nào xem xong phim rồi không?
Mình có một thắc mắc!
Cụ ông có đi sang thế giới bên kia với cụ bà không vậy?
Hình như sau khi giúp cụ bà thoát khỏi cái cảnh đau khổ nằm một chỗ, cụ ông cũng nhịn ăn nhịn uống chờ đến lượt mình phải không?
Mình thấy lúc con chim bồ câu bay vô nhà, cụ ông không đủ sức để ngồi dậy lần đầu, phải cố gắng lắm cụ ông mới ngồi dậy được...
Ai coi rồi giải đáp dùm thắc mắc của mình với :(
Cảm ơn nhiều :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 4-7-2013 08:39:21 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay lắm. Mình mới coi bản engsub thui . Theo cảm nhận riêng mình thích phim này hơn Argo !
Mình biết đến phim Pháp cũng qua F-zone , mong ngày càng được giới thiệu về các bộ phim pháp nhiều hơn !
Cảm ơn subteam rất nhiều !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách