Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: froidgarcon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Film] Le Petit Nicolas (2009) ~ Nhóc Nicolas [Vietsub HD, Full HD Completed !]

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 19-8-2016 18:44:40 | Chỉ xem của tác giả
Woa, vi diệu, phim up từ 2009 đến giờ vẫn còn seed, cảm ơn các bạn seeder nhé, trời ơi, mình nghe danh cậu bạn Nicolas này lâu lắm rồi, mà chưa được xem á.
Cảm ơn các bạn nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 26-8-2016 14:47:35 | Chỉ xem của tác giả
Dù chưa đọc tác phẩm này xong khi xem phim thì cảm thấy thật hài hước. Phải thốt lên là "đúng là trẻ con". Những suy nghĩ non nớt và cái cách chúng nhìn cuộc đời thật ngây thơ, ngay cả sự ghen tị cũng thật ngây thơ. Nội dung phim cũng chẳng có gì gay cấn nhưng cái khiến ta tò mò chính là hành đồng của các cậu bé này. Nicolas và mấy cậu bạn thân tìm mọi cách để lấy lòng bố mẹ khi cậu nhóc hiểu lầm là bố mẹ sẽ bỏ rơi mình. Rồi đủ trò bày ra. Dầu tiên là dọn dẹp nhà cửa, nhưng nhà cửa thì rối tung cả lên; rồi kiếm tiền để thuê một gã bắt cóc thì ai ngờ gã bắt cóc chỉ là một chú sữa chữa ô tô. nhưng trên hết là ta lại nhìn thấy ta ở những cậu bé này, cũng ước mơ, cũng có những kế hoạch hay những hội bí mật và học làm mọi thứ như người lớn nhưng chẳng đâu vào đâu. Nhưng ai mà chẳng có tuổi thơ với những ước mơ và những hy vọng. Được làm mọi người vui vẻ chẳng phải là điều mà cậu nhóc Nicolas muốn hay sao?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 9-9-2016 15:58:52 | Chỉ xem của tác giả
Không phải là một bộ phim có những tình tiết gay cấn hay quá hấp dẫn. Đúng chất phim gia đình, tình tiết tương đối chậm rãi và nhẹ nhàng. Đoạn đầu khá hài hước nhưng mất dần phong độ ở đoạn sau. Phim có vẻ chăm chút cho bọn trẻ nhiều hơn nên cứ quay đến người lớn là mình thấy chán.
Bọn trẻ rất đáng yêu và biểu cảm rất hợp lý. Nói chung kiếm được một đám nhóc đóng đạt như vậy chắc là cũng khá mất thời gian công sức.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 17-9-2016 20:38:09 | Chỉ xem của tác giả
trước đọc truyện đã thấy rất thích rồi, đúng kiểu nhẹ nhàng, hài hước, nhiều cái y hệt suy nghĩ của mình hồi nhỏ vậy. ngồi xem phim vưà xem vừa khúc khích cười, tụi nhỏ vào vai diễn đạt hết sức, đáng yêu vô cùnggggg.  Thanks subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 25-3-2017 00:05:53 | Chỉ xem của tác giả
ôi Nicolas, một thời đọc truyện cười nghiên ngả với những trò nghịch và cách suy nghĩ hồn nhiên của em rất yêu lũ nhóc này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách