Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: F-zone
Thu gọn cột thông tin

[Film][2014] La famille Bélier - Gia đình Bélier | Vietsub HD Completed | Update link Online #2

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-7-2016 22:30:13 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Bạn Louane này còn là ca sĩ nữa nhỉ, mình vẫn hay nghe bài Jour 1 của bạn í, chất giọng cực hay. Hôm nay mới biết bạn í còn tham gia đóng phim nữa. Xem qua trailer có thể thấy đây là một bộ phim gia đình rất ý nghĩa và cảm động rồi, mình phải down về để xem ngay thôi. Cảm ơn subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-7-2016 23:06:44 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Xem xong phim này mới hiểu tại sao người ta thích nhạc Pháp: Nhẹ nhàng, lãng mạn và vô cùng ngọt ngào.
Bộ phim nhạc hay nội dung thì ý nghĩa rất đáng xem. xem xong bộ mình rất mong chờ các bộ phim Pháp tiếp theo. Cảm ơn các bạn đã vietsub cho bộ phim nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-7-2016 23:23:19 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

wow có phim mới, phục các bạn sub thiệt đó, chăm chỉ quá đi.
Phim này vô cùng có ý nghĩa, sự lựa chọn giữa gia đình và ước mơ.
Cám ơn các bạn rất rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-7-2016 00:10:09 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Cảm ơn bạn đã chia sẻ về bộ phim mình xem trong một chiều chủ nhật mưa gió xa nhà và có những giọt nước mắt len lỏi dâng lên trong mắt."con không chạy trốn chỉ là con muốn mình được tung cánh bay xa.Con muốn cất cánh lên trời cao.Không phải con ngông cuồng con rất tỉnh táo .Con sẽ bay lên con sẽ cất cánh".Tình cảm và ấm áp câu chuyện về gia đình về tình bạn tình thầy chút vấn vương quyến luyến nhưng vẫn bùng cháy rực rỡ.
Cảm ơn ST.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-7-2016 10:15:38 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Cảm ơn bạn nhé, mình rất thích những bộ phim giản dị, không màu mè mà nhiều ý nghĩa như thế này. Khi đã chán ngấy các bộ phim hoành tráng toàn các cảnh cháy nổ thì đây là một bộ phim tuyệt vời để xem với gia đình vào dịp cuối tuần. cảm ơn bạn rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-7-2016 11:22:33 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Trailer phim rất hay.
Một bộ phim đầy tình cảm gia đình .
Mình sẽ down về và xem.
Chắc là sẽ tốn không ít nước mắt cho coi.
Cảm ơn ad nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-7-2016 11:47:01 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Hồi trước nói thật mình không thích nghe tiếng Pháp đâu, thấy tiếng Pháp hơi khó nghe ấy, bây giờ sau khi xem được một số bộ phim khá hay của Pháp thì lại thấy thích nghe tiếng Pháp, hy vọng phim này cũng hay như nhũng phim mình đã xem: Cuộc đời kỳ lạ của Amelie, Cánh bướm, Nhóc Nicholas 1,...Cảm ơn các bạn subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-7-2016 13:01:01 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Trailer hay nhỉ, cảm động quá.
Mình chỉ nghe nhạc Pháp, ít khi xem fim, nếu có thời gian sẽ xem thử xem thế nào
Cám ơn subteam nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-7-2016 20:30:17 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Oa, đang ốm nằm nhà, nhưng không quên mò lên đây, thế mà lại có phim hay để xem
F-Zone ít làm phim nhưng làm phim nào chất phim đó, cảm ơn subteam nhiều nhiều **
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-7-2016 20:37:15 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Ơ, phim này hôm trước vừa xem được một đoạn trên truyền hình cáp luôn @@
Giờ nhà mình đã làm sub rồi lè
Cảm ơn subteam nhiều nhiều, chúc subteam nhiều sức khỏe :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách