Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: F-zone
Thu gọn cột thông tin

[Film][2014] La famille Bélier - Gia đình Bélier | Vietsub HD Completed | Update link Online #2

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-8-2016 17:20:49 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Ở forum mình có ít phim Pháp quá chừng, chắc tại lực lượng mỏng
Nhưng mà phải nói là phim nào cũng hay,
Cảm ơn F-zone rất nhiều, mong là F-zone sẽ ngày càng phát triển
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-8-2016 11:11:56 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

baoprokt gửi lúc 29-8-2016 05:20 PM
Ở forum mình có ít phim Pháp quá chừng, chắc tại lực lượng mỏng
Nhưng mà phải nói l ...

đâu có ít đâu bạn, dạo này mình thấy sub team tung phim mới liên tục, thể loại đa dạng, cả movie với drama nữa.
Đang lo không có sức mà cày hết phim ở khu F này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-8-2016 16:04:10 | Xem tất
Đây là 1 movie rất hay và ý nghĩa của em Louane khi mới nổi tiếng và chuẩn bị cho ra mắt album đầu tay. Album đó cũng rất hay nữa ý(Album:"Chambre 12". Mình thích em ý từ khi, Louane tham gia The voice của Pháp. Trẻ tuổi , xinh xắn, đáng yêu và hát cũng hay. Hiện giờ em ý đang là 1 ngôi sao trẻ mới của âm nhạc Pháp và cũng là tấm gương cổ vũ ước mơ ca hát cho nhìu bạn trẻ khác nữa.

Cảm ơn subteam đã dịch phim này và đem nó đến với mng.

Ps:Thực ra gần đây trên TF1 1 kênh truyền hình của P có chiếu nhìu film hay và hài hước lắm. Ví dụ: Les élèves Ducobu, La Septième Compagnie (série de films), Les Prof ... Nếu được mình hy vọng subteam có thế làm sub mấy phim này cho mọi ng cùng coi. Vì mình thấy nó cũng hay lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2016 01:49:26 | Xem tất
Mình đã coi phim này. Lên review chút vậy.

Làng quê Pháp xinh đẹp, mông mơ, cảnh quay ko nhiều kĩ xảo hay góc độ qua cao nhưng mà luôn làm toát lên vẻ đẹp mộc mạc rất riêng của Pháp.

Phim có lai chút thể loại phim ca nhạc, nữ chính với thiên phú ca hát cuối cùng cũng đến được với ước mơ.
Phim còn khắc hoạ giá trị của tình cảm gia đình, mọi người quan tâm, tin tưởng và hỗ trợ cho nhau.

Lúc đầu, coi phim này vì mình đang học tiếng Pháp, muốn rèn luyện nghe 1 chút. Coi xong thấy rất thích. Phim vừa nhẹ nhàng, vừa nhân văn.

Điều duy nhất ko thích chắc là người Pháp nói chuyện lớn tiếng quá ))) Lại còn nói quá nhanh nữa :'( Gà mờ mới học nghe chả được gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2016 21:16:59 | Xem tất
mình thật sự rất thích phim này. Phim mà kết hợp cùng âm nhạc thì quá tuyệt luôn
Nội dung phim nhẹ nhàng, không màu mè.
Rất mong sub team có thêm nhiều phim nữa cho anh em, nhất là những phim + nhạc kiểu này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-2-2017 12:18:18 | Xem tất
Phim hay một cách điên cuồng dã man. Coi phim mà khóc quá trời trời. Nhưng mọi người yên tâm nha, HE.
Những bài hát trong phim cũng quá xuất sắc nữa.
Một bộ phim hay cho Valentine của FA. Ha ha ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-3-2017 18:02:40 | Xem tất
Bonjour, có bạn nào mờ link share utorrent SOURCE mình down phim với ^^
Cảm ơn các bạn rất nhiều ah ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách