Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: froidgarcon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Film][2014] La Belle Et La Bête - Người Đẹp Và Quái Vật | Vietsub HD Completed | Update Link Online #2

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 17-7-2014 22:00:43 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Rất hiếm khi mình xem phim Pháp, nhuwng đã xem rất nhiều bản chuyển thể từ chuyện Người đẹp và quái vật nên mình cũng muốn xem bản P này như thế nào.
Vừa xem trailer đã thấy ưng, và đọc cm phản hồi của các bạn về phim đều rất tốt, làm mình cảm thấy ko thể ko xem.
Cảm ơn subteam rất nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 17-7-2014 22:02:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Thích nhất là cây hoa hồng ^^

Bự ơi là bự chả bù như cây hoa hồng ở nhà mình

Vẫn chưa xem xong phim nhưng dù sao cũng thanks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 17-7-2014 22:11:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Lần đầu coi phim Pháp, thử xem thế nào
cái tựa phim cũng hút mắt nữa
mà coi bộ cô diễn viên chính xinh đẹp, cao quý thật
thank subteam đã vất vả làm việc ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 17-7-2014 22:20:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

khi nãy vừa đọc xong phần nội dung
nghe hay hơn cả bản truyện mà mình hay đọc nữa nhỉ?
cảm ơn subteam nhìu lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 17-7-2014 22:21:44 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Oa oa phim có vietsub rồi Mừng quá
lúc trước bận ôn thi chẳng ra rạp xem phim này được cứ hóng mãi
Coi trailer thấy thích rồi ^^ hiu hiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 17-7-2014 22:44:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Dạo này nhiều phim để xem quá cảm giác như nhà Pháp hoạt động sôi nổi lên hẳn ý. Hoặc là cái đứa ít ngó ngàng sang khu này thấy bất ngờ

Mình già đầu rồi nhưng vẫn ham hố mấy cái chuyện tình kiểu cổ tích thế này :3

Vào xem quái vật có đẹp trai hay không, tiện hóng review của mọi người lấy động lực xem phim. Nhìn tình hình thì phản ứng đều rất tốt. Lại chịu khó down phim về xem vậy.

Cám ơn subteam nhiều!!!

Bình luận

Ôi, admin page Shi nhợn là admin thần thánh đó :)) Có mỗi mấy cái hình của nó mà nghĩ được biết bao nhiêu là chuyện :3  Đăng lúc 17-7-2014 11:36 PM
@feangnguyen: hí hí, thank bợn :3 t thích nó lắm lắm lắm :))) cái áo của b cũng iêu quá cơ!!!!!!!! t bị bệnh cuồng mèo *lắc lắc*  Đăng lúc 17-7-2014 11:02 PM
Ôi Shi nhợnnnnnnnnnnnnnnnn. Cái quần của bạn yêu quá <3 <3  Đăng lúc 17-7-2014 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 17-7-2014 22:44:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ôi ôi, nhìn film thấy mà mê, dạo này bị bấn thể loại lãng mạn
Nhưng nhìn lại nick mình thì đau lòng gần chết
Biết vậy mình chăm chỉ hơn lên cấp có tốt không. Thank subteam nhiều, mong mình được quay lại đây sớm !!!

Bình luận

thank bạn nhè !!:D  Đăng lúc 17-7-2014 11:51 PM
Trước không biết sau biết là tốt rồi :3 Chúc bạn xem phim vui <3  Đăng lúc 17-7-2014 11:48 PM
Mình chưa dùng torrent bao giờ :| xấu hổ luôn :">. Mình mới lên google coi lại rồi :D Ngại quá, làm phiền bạn :(  Đăng lúc 17-7-2014 11:46 PM
Bạn đã từng dùng torrent bao giờ chưa?  Đăng lúc 17-7-2014 11:32 PM
Nhưng sao mình ấn vô mà nó down về cái trang gì gì chứ không phải là phim, hay mình phải cài đặt thêm cái gì mới xem được hả bạn.Mình không biết bị sao nữa :((   Đăng lúc 17-7-2014 10:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 17-7-2014 22:46:38 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Phim ra rồi, cám ơn subteam nhiều.
Đợt chiếu có việc mãi không đi xem được, nghe nói là phim đẹp mĩ mãn. Góc nào cũng đẹp, cảnh nào cũng tráng lệ, nên cũng hóng để xem.
Cái nữa, biết tiếng chị nữ chính qua phim "Blue is the warmest colour", giờ tò mò hết biết không biết chị ấy xoay chuyển thành Bella làm sao. Ấn tượng quá sâu sắc với nhân vật kia của chỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 17-7-2014 23:09:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

hi hi, cuối cùng nhà F cũng là sub phim này ^^

Thật ra mình xem phim này ngoài rạp rồi, thích lắm nên chờ mãi bản HD để down về lưu, để lâu lâu lại lấy ra coi

Phim hay, cảnh sắc rất tuyệt vời, cảnh hoa hồng và cả khu rừng tuyết phủ ngút ngàn trông hoành tráng vô cùng. Anh đóng vai Quái vật tuy hơi đứng tuổi nhưng diễn xuất rất hay, ánh mắt đau xót khi hóa thành sư tử phải ăn thịt động vật được anh biểu cảm xúc động. Nói chung là phim hay, cung bậc cảm xúc đa dạng hơn phiên bản hoạt hình rất nhiều. Khúc cuối phim, còn có một chi tiết khá thú vị

Cảm ơn Subteam đã làm một bộ phim hay!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 17-7-2014 23:48:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

thấy ai cũng khen phim này nên muốn xem lắm, ko ngờ các bạn cho ra nhanh như vậy
ai cũng bảo phim ng` đóng hay hơn hoạt hình nhiều, thêm nhiều chi tiết thú vị
tiếc mình ko có dịp xem, bây h ra sub rồi, down về để đấy, rảnh rỗi thì chiến thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách