Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: froidgarcon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Film][2014] La Belle Et La Bête - Người Đẹp Và Quái Vật | Vietsub HD Completed | Update Link Online #2

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 17-7-2014 18:32:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

[Chuyên gia mò review tái xuất] :3
Ai cũng có quá khứ, và dù sai lầm hay đớn đau, điều cần thiết là sống cho hiện tại và hướng về tương lai. Đó là thông điệp của phim. Và thông điệp này được dẫn giải qua một câu chuyện tình cao đẹp nảy nở như những đóa hồng rực thắm xuyên suốt trong phim.

Người đẹp và quái vật gửi gắm ẩn ý về sự “lệch pha” trong tình yêu. Dung mạo bề ngoài xấu xí có thể là lực cản nhưng tình yêu chân thật thì không có gì ngăn trở được. Phim một lần nữa cho thấy tình yêu là nguồn động lực và sức mạnh giúp con người vượt qua nỗi đau để tìm thấy hạnh phúc.

Cảm nhận chung của Phèn: Phim quá đẹp

Bình luận

Tóm lại phim chỉ đc mỗi cái là đẹp =)))))))))))  Đăng lúc 18-7-2014 11:46 AM
Em có thể hiểu ý câu cuối của chị là: Phim đệp.... và hết :3  Đăng lúc 18-7-2014 11:45 AM
=)))  Đăng lúc 18-7-2014 11:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 17-7-2014 18:38:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

tks ST F-zone , mình không đi xem chiếu ở rạp được , cứ nghĩ Kites sẽ không làm sub cơ ^^ , giờ thì có rồi , vui quá

Phiên bản lần này là người thật nên xem cảm động lắm , hai đứa con đang yêu lắm lắm luôn >< muốn nhéo má chúng , phim của Pháp nên lãng mạn khỏi nói , cảnh cũng đẹp nữa , xem mãn nhãn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 17-7-2014 18:40:01 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

hóng phim này mãi kể từ lúc mình xem trailer xD
down về xem luôn bây giờ, hihi ^^
cám ơn subteam nhiều nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 17-7-2014 18:41:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ôi ôi, cảm ơn subteam nhiều nhiều lắm. Phải tạo cái nick để comment cảm ơn subteam ( thật ra là down phim :] ). Phim hay, người đóng cũng hay. Bữa trước không đi coi uổng ghê nơi. Tớ thích cái đầm của Bella quá đi. cảm ơn subteam 1 lần nữa nhé, xúc động quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 17-7-2014 18:42:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ui chưa coi phim mới coi trailer sơ qua thì thấy hấp dẫn quá đi!

Người đẹp và Quái vật,tác phẩm kinh điển từ điện ảnh,nhạc kịch tới phim hoạt hình,đề tài muôn thuở của các nhà làm phim!!

Mình down nha,có gì coi xong mình sẽ edit lại bài!

Cảm ơn chủ thớt đã hú mình!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 17-7-2014 18:58:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Uầy cám ơn subteam nhiều lắm ạ
Cuối cùng thì cũng có sub movie nì rồi, mình hóng mãi luôn ý
Hè đang rảnh rỗi chán ngán, muốn xem phim mà chẳng biết phim nào hay, nhà mình lại cho ra lò thế này còn gì hạnh phúc hơn chứ hí hí
Nhìn poster đã muốn coi rồi, cốt phim thì khỏi nói luôn
Một lần nữa cám ơn ST nhaaaa *gửi ngàn nụ hôn*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 17-7-2014 18:59:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Người đẹp và quái vật mãi sẽ là câu truyện cổ tích lãng mạn mà bất cứ ai đã từng đọc truyện hay xem phim đều sẽ
mê mẩn bởi sức hấp dẫn tuyệt vời của nó... Ngày xưa , từng có một thời mơ màng với truyện này. .. Giờ có phim , trí tưởng tượng được cụ thể hơn thì dễ mấy ai có thể bỏ qua.
Cám ơn các bạn F - zone đã làm sub phim này . phim tuyệt vời .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 17-7-2014 19:07:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Rất thích phim này.. Một câu truyện cổ tích thần tiên trong ký ức tuổi thơ, xem truyện dịch, xem phim hoạt hình-

Các sân khấu kinh điển trên thế giới đều có bản dựng sân khấu cho vở nhạc kịch kinh điển :" Người đẹp và quái vật"

Và giờ, phim điện ảnh do người đóng - chứng tỏ sức hấp dẫn của tác phẩm kinh điển này vẫn vẹn nguyên theo thời gian.

F- zone tòan làm sub những phim cực kỳ hay . Cám ơn các bạn nhiều .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 17-7-2014 19:11:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

thanks subteam vô cùng! Giữa vô vàn dự án phim Hàn phim Trung mà thỉnh thoảng subteam vẫn làm cho tớ bàng hoàng với những dự án phim Pháp lãng  mạn ảo diệu như thế này. Câu chuyện cổ tích mà ai cũng biết cũng từng mơ về nó... Rất trông mong vào các dự án tiếp theo của các bạn,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 17-7-2014 19:15:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Love, love, love French Subteam.  Mấy hôm trước mình có download phim này để xem vì mình rất thích xem những loại phim thần thoại lắm, bây giờ lại được các bạn trong subteam dịch cho xem bằng Việt sub thì còn gì tuyệt vời hơn.
Lúc bé thường xem đi xem lại phim này nhưng bằng phim hình vẽ, bây giờ xem lại bằng người thật đóng mà lại do các tài tử Pháp đóng thì còn gì lãng mạn hơn?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách