Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Female] Ueno Juri - 上野樹里

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 9-11-2011 14:03:08 | Chỉ xem của tác giả
foreverlove gửi lúc 9-11-2011 08:37
kỳ thực là Gou em chưa có xem tập nào
căn bản vì không thích anh Mukai Osamu lắm nên k ...

Gou xem cũng được mà, ngay từ tập 1 đã thấy hay rồi :D
Phim có anh Mukai, nhưng đến tập 22 anh ấy mới xuất hiện cơ, anh ấy đóng người chồng thứ 3 của ss Juri trong phim. Nhưng mà khi anh ấy xuất hiện thì cái vấn đề tình cảm, tình yêu trong phim cũng phát triển hẳn :D
Mỗi tội kiểu tóc lần này của ss Juri ko đẹp :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 9-11-2011 18:44:11 | Chỉ xem của tác giả
foreverlove gửi lúc 9-11-2011 08:37
kỳ thực là Gou em chưa có xem tập nào
căn bản vì không thích anh Mukai Osamu lắm nên k ...

Mình mới xem có mấy tập đầu thì dừng, đợi ra nhiều nhiều xem 1 thể.
Cùng bk với công chúa Atsu nhưng mấy tập đầu mọi người nhạn xét là viết không hay =.
ss Juri diễn ổn thế mà bị cho là chưa thoát khỏi hình tượng Nodame.{:263:}
Anh Mukai thì mới xem phim ashitsu no danshi, không thích phim đó lắm nên chưa ấn tượng với dx anh, ngoiaj hình thì đẹp giai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 24-1-2012 20:03:03 | Chỉ xem của tác giả
Chúc Jet và gia đình năm mới sức khỏe dồi dào, nhiều niềm vui và tiền vào ào ào nha!{:290:}
Được ngày Tết down hết bộ HTSILY về rồi, mới cày tập 2 xong.
ss Ueno Juri nữ tính và dễ thương hết biết.{:309:}
P/S: mới đọc tin ở bên news,
các chị em bên Nhật lại bầu ss Ueno Juri xếp thứ 2 trong danh sách " cần tránh xuất hiện trong quảng cáo" mới buồn chứ.{:285:}

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Jet + 5 Cảm ơn chị ạ, em cũng chúc chị n.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 1-3-2012 18:17:46 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mới chịu khó đi tìm thread của ss này ^^ vì bao nhiêu năm nay em mù internet ^^. Em mới xem Nodame và HTSILY của ss , thấy rất ấn tượng với ss .chúc ss ngày càng thành công nhé ^^{:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 24-5-2012 21:41:23 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng sinh nhật Ueno Juri, mong mau chóng xem được fim mới của Juri, lâu quá rồi không thấy Juri trên màn ảnh nhỏ rồi

Bình luận

Jet
Bạn có thể xem Gou của ss ấy đang được J-zone làm vietsub ^^  Đăng lúc 24-5-2012 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 27-8-2012 21:24:05 | Chỉ xem của tác giả
mình biết chị này qua show we got married của cặp đôi khoai lang
chị thật sự rất đẹp và dễ thương nữa
mặc dù chưa xem phim của chị nhưng chắc rằng chị là 1 diễn viên tài năng

Bình luận

Nodame Cantabile của ss Juri, phải nói là dễ thương cực, mình cug vừa xem tập WGM có ss xong^^  Đăng lúc 27-8-2012 11:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 28-11-2012 00:13:42 | Chỉ xem của tác giả
Mình cực kì kết chị Ueno Juri.
Cách đóng phim của chị í khác hẳn những diễn viên nữ khác. Chị í đóng cá tính nhưng cũng rất dễ thương. Lột tả được nội tâm nhân vật.
Thik cực kì chị í trong Last Friend và Nodame.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 2-1-2013 05:58:19 | Chỉ xem của tác giả
Mới bị bấn khi xem ss trong LF, theo sau thời đại quá nhưng công nhận cách diễn của ss cuốn hút từ đầu đến đuôi luôn, nhất là ánh mắt, coi LF thấy thương ss j đâu, muốn ss với Takeru thành đôi mà họ thì chỉ có thể mãi là bạn thui. Nghe mn nói phim Nodame có ss hay lắm nên giờ phải tranh thủ kiếm coi thui. Năm mới chúc mn ngày càng ngày càng xinh đẹp, trẻ trung và nhí nhảnh như ss Juri nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 27-4-2013 11:59:37 | Chỉ xem của tác giả
[26.4] Teaser phim "Hidamari no Kanojo" của Matsumoto Jun và  Ueno Juri

Trang chủ bộ phim mới mang tên Hidamari no Kanojo của Takahiro Miki đã được khởi động lại với đoạn trailer dài 30 giây.

Bộ phim dựa trên tiểu thuyết lãng mạn đang được phái nữ ưa thích của Osamu Koshigaya.

Matsumoto Jun đóng vai Kosuke một anh nhân viên bán hàng mới vào nghề tình cờ gặp lại cô bạn thưở nhỏ tên Mao (Juri Ueno) sau 10 năm bặt tin từ hồi cấp 2 tại một buổi gặp gỡ khách hàng. Từ một cô bé hay bị bắt nạt và trêu chọc với biệt danh ‘cô ngốc’ năm nào, Mao đã trở thành một cô gái trẻ trung, thông minh, đầy quyến rũ.  

Phần teaser đã bộc lộ phần nào những giây phút họ ở bên nhau, dần dần trở thành một cặp. Tuy nhiên, Mao còn ẩn giấu trong mình nhiều bí mật.

“Hidamari no Kanojo” sẽ ra rạp vào ngày 12/10/2013.

P/S: Nếu các bạn có hứng thú bàn luận và cập nhập thông tin về bộ phim, mời vào đây.

===========

Source : Nipponcinema
Vtrans : [email protected]
[kites.vn] Tin tức được dịch bởi J-zone (kites) vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 31-5-2013 16:13:23 | Chỉ xem của tác giả

Cre: on pic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách