Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1412|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

''Fantastic'' thông báo kế hoạch tiếp theo sau tin tức về cuộc phẫu thuật của Ji Soo

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Sau khi những tin tức về việc phẫu thuật khẩn cấp của Jisoo về bệnh viêm tủy xương cấp tính (viêm xương hoặc tủy xương, thường là do bị nhiễm trùng gây nên), nhân viên sản xuất của đài JTBC trong dự án phim truyền hình mới nhất ''Fantastic'' đã đưa ra lời thông báo mới nhất về những kế hoạch sắp tới cho bộ phim này.

Nhân viên sản xuất của đoàn làm phim cho biết, ''Chúng tôi vẫn đang tiếp tục theo dõi tình trạng sức khỏe của Ji Soo nhưng chắc chắn sẽ không có sự thay đổi diễn viên nào xảy ra. Chúng tôi sẽ cố gắng tiếp tục tiến hành những cảnh quay khác của bộ phim trước và chờ đợi cho đến khi Ji Soo hoàn toàn bình phục và có đủ sức khỏe để tiếp tục quay trở lại với công việc.''

Họ cũng cho biết thêm, ''Chúng tôi sẽ xem xét sửa lại một số đoạn kịch bản đã hoàn thành trước đó để cố gắng không có sự thay đổi diễn viên nào xảy ra.''

Trước đó, công ty quản lý của nam diễn viên, Prain TPC, cũng đã có những thông báo chi tiết về sức khỏe của anh đến người hâm mộ và báo chí.

Công ty quản lý của Ji Soo cho biết, gần đây Ji Soo bắt đầu xuất hiện triệu chứng đau chân, tuần trước đã đến bệnh viện kiểm tra và chữa trị, nhưng không thấy chuyển biến tốt, vì vậy ngày 12 tháng Chín vừa qua đã kiểm tra chi tiết hơn. Và tối ngày 12 thì xuất hiện cơn đau kịch liệt đồng thời có triệu chứng sốt, căn cứ vào kiến nghị của bác sĩ cần phải lập tức tiến hành phẫu thuật, vì thế chiều hôm qua đã tiến hành phẫu thuật tủy xương khẩn cấp.

Trước mắt ca phẫu thuật đã kết thúc thuận lợi, Ji Soo đang trong quá trình hồi phục, tình hình cụ thể sẽ quan sát thêm một thời gian rồi thông báo với mọi người. Đồng thời cho biết: ưu tiên sức khỏe hàng đầu, đang điều chỉnh các lịch trình quay phim và các lịch trình liên quan khác.

Source: soompi.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-9-2016 20:50:50 | Chỉ xem của tác giả
Giành temmmm, cảm ơn bạn dịch tin. Hi vọng anh sớm bình phục
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-9-2016 20:58:01 | Chỉ xem của tác giả
Mong anh sớm bình phục .
Thanks bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-9-2016 21:05:38 | Chỉ xem của tác giả
Mong anh mau chóng hồi phục
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-9-2016 21:45:46 | Chỉ xem của tác giả

mong anh sớm bình phục. Thanks ban trans tin nhé!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-9-2016 22:35:34 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mong anh mau chóng bình phục, cám ơn bạn đăng news nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-9-2016 22:55:14 | Chỉ xem của tác giả
lâu lâu không hóng tin, vào cái nghe được tin shock luôn
mong em nó mau khỏe để cùng mọi người hoàn thành dự án phim
em nó còn nhỏ, mới vào showbiz mà làm việc chăm chỉ quá chừng
chị ủng hộ em nhé em trai
thanks chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-9-2016 23:07:46 | Chỉ xem của tác giả
mong là anh chú ý nghỉ ngơi sau phẫu thuật
chúc anh mau khỏe và trở lại với công việc thuận lợi
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-9-2016 01:53:59 | Chỉ xem của tác giả
Mong Ji Soo sớm bình phục và mau khỏe
Quay xong Fantastic thì nghỉ ngơi dưỡng sức đi anh nhé. Năm nay chăm chỉ lắm rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-9-2016 09:34:11 | Chỉ xem của tác giả
Sớm bình phục nhé Soo,
thanks bạn dịch tin nhiều,
mong tin của Soo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách