Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2956|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Entourage" được lựa chọn để phát sóng khung giờ mới của tvN

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Phim truyền hình "Entourage" đã được lựa chọn để phát sóng tại khung giờ mới của tvN vào cuối năm nay.

tvN chính thức thông báo dự kiến sẽ lên sóng bộ phim vào nửa cuối năm nay trong buổi gặp gỡ khán giả Asia X lần thứ 19 và khẳng định bộ phim sẽ lên sóng vào khung giờ khuya thứ bảy 23h30' (11:30 PM). Phía Trung Quốc cũng cho biết đang xem xét tích cực việc phát sóng đồng thời ở Hàn Quốc và Trung Quốc.

"Entourage" là bộ phim thuộc thể loại hài-đen (black-comedy) được phát sóng trên kênh HBO từ 2004 đến 2011 nói về ngôi sao và ngành giải trí của Hollywood. CJ E&M đã mua bản quyền thực hiện phiên bản Hàn Quốc với các diễn viên Jo Jin Woong,  Lee Kwang Soo, Seo Kang Joon, Lee Dong Hwi và Park Jung Min.

Bộ phim sẽ bắt đầu quay phim vào ngày 23/5.

Cre: sp, nate
Dịch: [email protected]

Black-comedy: hài hước mang tính châm biếm. Là thể loại phim hiếm có ở Hàn Quốc, đơn cử nổi bật nhất là "Heard It Through The Grapevine" đã giành nhiều giải thưởng quan trọng khi phát sóng vào đầu năm 2015.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-4-2016 21:26:36 | Chỉ xem của tác giả
23h30 muộn quá nhỉ
Không biết nhiều người xem được không @@
Thanks bạn tran

Bình luận

Nhờ thời gian đu Misaeng mình mới biết bên Hàn rất nhiều cty 19h mới bắt đầu tan sở bạn à. Nên 22h là giờ vàng xem phim bên ấy  Đăng lúc 21-4-2016 09:55 AM
mình cũng thấy thế, sao bên Hàn xem phim trễ thế nhỉ, bình thường cũng 10h ><  Đăng lúc 20-4-2016 09:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-4-2016 21:58:50 | Chỉ xem của tác giả
Ko hiểu sao giờ đi đâu thấy cái tên bạn Seo Kang Joon là mình phát bực

Haizz, nỗi đau trong lòng khó thể phai mờ -_-

chú Jo Jin Woong nay chăm đóng drama quá đó ạ, mới Signal vừa kết thúc mới đây

Phim còn có bạn Hươu với Dongryong nữa ._. Klq chớ cái bạn ở bìa phải đó hình như đóng bạn trai cũ của Bora (R1988) ._.

Bình luận

đúng rồi, Park Jung Min đó bạn  Đăng lúc 20-4-2016 10:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-4-2016 22:00:11 | Chỉ xem của tác giả
Hình như mình chưa xem phim thể loại Black-comedy thì phải, phim của đài tvN thì ngày càng chất lượng cả về nội dung và diễn xuất rồi nhưng mà khung giờ muộn vậy ko biết liệu khán giả có thức để xem được không?
Nhìn dàn diễn viên thấy cũng bảnh lắm à nha
Cảm ơn chủ hố nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-4-2016 22:18:17 | Chỉ xem của tác giả
Có chú Jo Jin Woong kìa. Hihi, chú vừa kết thúc signal đã nhận phim mới rồi .
Mà dạng black comedy cũng hơi khó hiểu @@. Dù ai cũn khen hay này kia mà mình hơi khó tiếp thu @@. Hi vọng film này sẽ dễ chịu hơn mình thích chú ý lắm fai xem thôi
Thanks bạn dịch tin nha <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-4-2016 22:48:14 | Chỉ xem của tác giả
thích tất cả trừ Seo Kang Joon Hồi xưa cũng thích SKJ lắm lúc xem Roommate, tự dưng diễn cái vai Baek Inho vô làm bực cả mình, giờ đi đâu thấy mặt là khíu chọ ))
Dong Hwi, Kwang Soo vs Jung Min đóng hài đúng bài luôn nè ) hóng hóng xem sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-4-2016 08:54:41 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra là chỉ ghét cái vụ nhân vật của bạn Kang Joon này bị đẩy lên chiếm đất của anh Hae Jin thôi chứ ko ghét bạn ý lắm, với lại có Hươu cao cổ nữa nên chắc mình cũng sẽ cho phim này vào list xem.
Dù sao phim của tvN cũng được đa số đều chất lượng tốt mà, chỉ có mối Cheese in the Trap là bị quả phốt thôi, haizzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-4-2016 09:04:42 | Chỉ xem của tác giả
Ai cũng ưng trừ Seo Kang Joon
Phim thể loại này tuy hơi lạ nhưng chắc sẽ rất thú vị đây
Cám ơn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-4-2016 09:51:14 | Chỉ xem của tác giả
Sẽ hóng phim này vì Hươu )) Từ hồi It's OK, That's Love đến giờ mới xem phim Hươu đóng.
Thứ hai là anh Lee Dong Hwi. Trong số dàn diễn viên R88 thì có vẻ anh ít được quan tâm hơn (chắc phần vì anh không đi YOF T__T)
Còn Seo Kang Jun, haiz, giờ thấy bạn này lại thấy bối rối Chả thích chả ghét nhưng cứ nghĩ đến Cheese là không vui được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-4-2016 11:35:32 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thể loại này mình thấy khá hay. Đã xem Thế giới tin đồn rồi thấy rất hay
Nhưng theo mình thấy thể loại này khá kén khán giả
Hy vọng là phim sẽ thành công. Tập hợp toàn diễn viên xu hướng mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách