Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10163|Trả lời: 11
Thu gọn cột thông tin

"Entourage" được bán sang Trung Quốc với giá cao hơn "Descendants of The Sun"// Phản ứng Knetz

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-6-2016 19:54:52 | Xem tất |Chế độ đọc

Đài truyền hình tvN đang rất mong chờ đứa con cưng mới Entourage sẽ trở thành con gà đẻ trứng vàng mới của mình.
Theo như con số được đưa ra, Entourage được bán với giá 300.000$ mỗi tập (khoảng 350 triệu won) cho Trung Quốc. Đại diện CJ E&M nói rằng "Chúng tôi vẫn đang tích cực thảo luận với phía Trung Quốc". Đây là một con số khá lớn khi hồi đầu năm nay bộ phim đình đám Descendants of The Sun cũng mới chỉ dừng lại ở con số 250.000$ mỗi tập (khoảng 290 triệu won). Ngoài ra cũng vì tiền bản quyền phiên bản làm lại của Mỹ, hơn nữa cũng vì cát sê trả cho sự tham gia của 2 diễn viên nổi tiếng rất được yêu thích tại quốc gia tỉ dân là Lee Kwang Soo và Seo Kang Joon.
Entourage là một bộ phim được tiền sản xuất 100% bởi CJ E&M và dự kiến sẽ được phát sóng đồng thời tại cả Trung và Hàn, và việc quay phim đã được bắt đầu từ đầu tháng 6, dự kiến tháng 10 sẽ chính thức lên sóng.
Giới truyền thông Trung Quốc có vẻ cũng rất mong chờ bộ phim, hơn cả series phiên bản gốc Mỹ được chiếu trên kênh HBO suốt 8 mùa từ 2004 đến 2011, và đây cũng là phiên bản làm lại đầu tiên của series này. Trước đó series I need Romance được chiếu trên đài Hồ Nam cũng được đánh giá là chương trình hấp dẫn nhất ở đây.
Entourage với sự tham gia của hàng loạt ngôi sao đình đám Hàn Quốc như Lee Kwang Soo, Seo Kang Joon, Lee Dong Hwi, Park Jung Min và Cho Jin Woong. Câu chuyện xoay quanh về những người bạn từ khi còn nhỏ đến khi lớn và những câu chuyện quanh mối quan hệ giữa họ. Bộ phim sự kiến lên sóng vào tháng 10 khung giờ cuối tuần của tvN.
PHẢN ỨNG CỦA KNETZ

1. [+1287, -65] Ôi đúng như dự đoán, chàng Hoàng tử châu Á ㅋㅋ

2. [+746, -63] Hươu cao cổ, cố lên ㅋ ㅋㅋㅋ

3. [+605, -29] tvN đang trở thành 1 cái ngân hàng rồi ...

4. [+367, -20] Em rất mừng vì điều kiện quay phim rất tốt, nhưng thực tế rằng bộ phim tiền sản xuất phải đảm bảo nội dung để chiếu đồng thời với Trung Quốc. Thật đáng buồn khi biết rằng các diễn viên và đoàn làm phim vẫn phải đối mặt với kịch bản dở dang và vị trí linh tinh, không đề cập đến thực tế các nhân viên phải thức suốt đêm phục vụ

5. [+41, -3] Bộ phim truyền hình càng ngày càng đa dạng nhưng tôi tự hỏi vì lợi ích của Hàn Quốc hay Trung Quốc thế?

6. [+54, -13] Rất thích Seo Kang Joon và Jo Jin Woong. Park Jung Min rất tuyệt trong 'Dongju'

7. [+74, -20] Woah daebak .. Hay đấy! Lót dép hóng thôi. Nhưng đúng là đã xác nhận chiếu vào tháng mười? Không thể chờ được nữa ~

8. [+84, -25] Dots rất cao ... Và mình cũng tin tưởng rằng 'Entourage' cũng được thực hiện xuất sắc .. vì nó là của  tvN mà!

Source: http://entertain.naver.com/read?oid=241&aid=0002569189
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2016 20:41:22 | Xem tất
Vì Running man và CITT đã làm rất tốt ở Trung Quốc mà
Đây là dự án drama tiếp theo của chú Cho Jin Woong sau Singal í
Mong chờ sự trở lại của 5 người đàn ông này. Dong Ryung ah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-6-2016 08:20:11 | Xem tất
yeahhhhh yeahhhhhh yeahhhhh
Anh Sú nhà ta chuẩn bị phát tài rồi
Đúng là hoàng tử Châu Á mà kekeke
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-6-2016 08:23:03 | Xem tất
Chời ơi 300.000$ với 250.000$ là chênh nhau tận 50.000$ á chài ai kinh dị quá dzãy, thấy đắt đắt là tự nhiên toát hết cả mồ hôi mặc dù mình chả phải tốn ngàn nào để mua hết, kỳ ghê
Mà cũng phải thôi, phim có cả Hoàng tử châu Á cơ mà, đâu đùa được
Hươu cao cổ, cố lên ㅋ ㅋㅋㅋ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-6-2016 08:26:41 | Xem tất
Thị trường Trung Quốc quá béo bở mà
Giờ phim nào cũng thấy bán sang tàu với giá cao, cũng chiếu song song ở 2 nước hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-6-2016 08:41:05 | Xem tất
Ôi con hươu của em. "Hoàng tử châu á" đúng nghĩa rồi
Cố lên nhé. Mong đợi bộ phim này.
Mong Kwang soo nhiều đất diễn.
Thể hiện thật tốt vào nhé. CỐ LÊN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-6-2016 10:16:43 Từ di động | Xem tất
dạo này toàn phim hay. Ngày nào cũng đắm chìm trong phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-6-2016 12:57:40 | Xem tất
Hoàng tử châu Á có khác
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-6-2016 18:46:35 | Xem tất
" Dots rất cao ... Và mình cũng tin tưởng rằng 'Entourage' cũng được thực hiện xuất sắc .. vì nó là của  tvN mà!"
có vẻ như tvN rất đc lòng khán giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-6-2016 20:12:13 | Xem tất
Chài, không ngờ đấy, còn cao hơn cả HDMT

Có bạn Hươu, bạn Joon kìa

Sức hút của Hoàng tử châu Á có khác

TQ h là thị trg béo bở cho film Hàn hoy

Hóng film đợi ngày chiếu nữa hoy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký