Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1674|Trả lời: 17
Thu gọn cột thông tin

(Entertainer) Girl’s Day Hyeri chia sẻ lời khuyên ý nghĩa của bạn diễn Ji Sung

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-4-2016 01:07:38 | Xem tất |Chế độ đọc

Girl’s Day Hyeri đã dành những lời tốt đẹp để nói về quá trình làm việc chung với tiền bối Ji Sung.

Vào ngày 6 tháng Ba, Hyeri đã có một bài phỏng vấn và tiết lộ niềm tin lớn vào các bạn diễn của mình, Ji Sung và CNBLUE Kang Min Hyuk. Họ là diễn viên chính trong bộ phim mới vào thứ Tư - thứ Năm của đài SBS, “Entertainer.”

Cô chia sẻ, “Tôi học được rất nhiều về diễn xuất từ tiền bối Ji Sung. Anh ấy bảo tôi, ‘Hyeri à, khi em diễn, hãy chỉ nhìn vào mắt anh thôi. Anh cũng sẽ làm vậy khi anh diễn.’ Khi nghe lời khuyên và nhìn vào mắt anh ấy, tôi hiểu ra những điều anh muốn nói. Những lời từ anh Ji Sung là nguồn sức mạnh lớn với tôi.”

Hyeri cũng giải thích về nhân vật của mình, Geu Rin, người chuyên làm việc bán thời gian và là chị gái của Ha Neul (do Kang Min Hyuk đóng), người chỉ lo về sự an toàn của mình. Cô muốn cho mọi người thấy tính cách vui vẻ và tươi tắn được thể hiện trong cái tên Geu Rin.

Thể hiện sự quyết tâm của mình, Hyeri nói, “Đây là một vinh dự khi được tham gia một bộ phim tuyệt vời với các nhân viên và tiền bối tài năng, và tôi hạnh phúc khi được gặp người hâm mộ và các khán giả. Dù tôi còn nhiều thiếu sót, tôi sẽ nỗ lực để diễn xuất tốt và thể hiện Geu Rin theo cách tích cực đến người xem.”

“Entertainer” kể về câu chuyện một giám đốc nổi tiếng, Shin Suk Ho (do Ji Sung đóng), và một ban nhạc mới gặp nhau trong một giai đoạn khó khăn, và tìm cách để sống hạnh phúc hơn. Kịch bản được viết bởi Yoo Young Ah, đạo diễn bởi Hong Sung ChangLee Kwang Young, bộ phim sẽ lên sóng khi “Please Come Back, Mister” kết thúc.

Nguồn: Soompi
Dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
caseytn + 5 Ủng hộ 1 cái! chệ Ná kiu em đấy, .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2016 02:39:28 | Xem tất
Dù sao thì sau " Reply 1988 " thì Girls day Hyeri đã được
biết đến như một diễn viên mới vào nghề , lần này cùng
được diễn chung với anh Ji Sung đó là may mắn lớn  với
cô ấy , vì được diễn chung với tiền bối gạo cội , cô chắc
chắn sẽ được những lời khuyên hữu ích và  kinh nghiệm
diễn xuất anh Ji Sung sẽ truyền đạt cho .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2016 07:51:30 | Xem tất
Chưa coi những phim trước của Hyeri nhưng xem Reply 1988 thấy cô bé này diễn xuất cũng dc mà ta
Giờ có cơ hội diễn xuất với chú Ji, hãy cố gắng thiệt nhiều vào nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2016 08:07:33 | Xem tất
Em hãy nhìn vào mắt anh thôi. vậy những lúc anh đeo kính em nhìn nơi nào giờ ta .
Dù sao cũng ủng hộ anh già tới cùng. coi trailer 2 khá buồn cười. Và cũng hiểu vì sao ổng nhận phim này. vốn dĩ anh già đam mê ca hát mà. nên fim này nói về hát hò ổng càng thích. cho nên ai ném đá ổng ổng hứng và vứt vô vườn cây nhà ổng , hy vọng phim sẽ thẳng tiến.
Teng kiu người eo váu đưa news
rẽt 5xu bằng miệng

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
dongbienam + 5 rết là phải như vầy nè =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2016 08:13:17 | Xem tất
Sự kết hợp của hai chú cháu rất đáng trông đợi, bởi vì mình chưa thể tưởng tượng nổi chem của 2 người này sẽ ntn
Cảm ơn chủ thớt nhaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2016 09:57:46 | Xem tất
Lúc nào cũng tin tưởng, ủng hộ Jisung
Mong phim anh thành công. Chờ đến ngày phim ra mắt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2016 10:05:38 | Xem tất
Ji Sung là diễn viên đã có nghề rồi

Hyeri mới đạt dc những thành tựu bước đầu được anh khuyên thì quá tốt

Chúc phim thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2016 11:10:56 Từ di động | Xem tất
Biết Hyeri qua Reply 1988, đại loại là không ấn tượng với nhân vật của bạn ấy lắm.
Cách đây vài hôm, tình cờ xem được Real man bản nữ, mình thay đổi cách nhìn luôn. Bạn mặc quân phục bao dễ thương.
Bữa biết tin bạn với chú Sung đóng với nhau phim chủ đề thần tượng ca nhạc, hơi lo tại bản thân cũng không thích phim dạng này lắm. Ngờ đâu coi teaser xong thay đổi quan điểm luôn. Cặp chú cháu siêu lầy - siêu nhây chuẩn bị ra mắt rồi )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2016 12:45:21 | Xem tất
Anh Sung thì chuẩn rồi  
Hi vọng phim sẽ thành công
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2016 13:28:02 Từ di động | Xem tất
May mà Bo Gum ko nhận phim này, ko hai người trở thành chị em rồii :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo