Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: dequat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Emergency Couple) Ratings tập 2 tăng cao

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 28-1-2014 12:13:22 | Chỉ xem của tác giả
mình mới xem trailer thôi
với 1 ít tập 1 ko có sub

phim này của chị Mong đáng xem ra phết, chứ phim gì cổ trang lần trước mình không có xem
phim này có vẻ như chị đem con người thật của chị vào phim
ủng hộ chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 28-1-2014 12:48:39 | Chỉ xem của tác giả
đối với film của truyền hình cap thì rating như thế này là vượt ngưỡng rồi
nổi cũng đúng thôi, ji hyo thì ảnh hưởng từ running man còn jin hyuk thì từ the heirs, với lại film vừa nhộn vừa đáng yêu, hợp với tính cách ngoài đời của cả 2 nữa nên xem thấy tự nhiên hết xảy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 28-1-2014 13:20:22 | Chỉ xem của tác giả
ngày trước tưởng emergency couple này là phim điện ảnh, hóa ra là phim truyền hình, dạo này đang rảnh chắc phải coi ngay mới được, thấy mấy bạn cmmt đã thấy hào hứng rồi, dạo này mình cũng hay xem phim đài cáp , hix, toàn phim hay, sau tết làm sao cai được đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 28-1-2014 14:09:34 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này film của cáp tvN được nhiều người quan tâm và rating cũng đạt khá cao.

Hy vọng miss Mong của chúng ta sẽ thành công với bộ phim này, Bù trừ cho những film trước. Mọi người hãy nhìn Jihyo như 1 diễn viên thực thụ chứ ko phải là Miss Mong Ngố của RM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 28-1-2014 16:22:40 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong tập 2 là lại ngóng tiếp, 2 anh chị này đúng là oan gia ngõ hẹp
Chẳng biết sau lại yêu nhau thế nào nữa đây
Xem phim mà mình cũng thích những người làm bác sĩ quá à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 28-1-2014 17:00:55 | Chỉ xem của tác giả
Phim của đài TvN ăn nên làm ra quá, bộ nào cũng hút
Cứ đà này thì phim của hai anh chị sẽ tiếp nối thành công của Re94 thôi
Chưa xem phim nhưng mà nhìn ảnh thấy hai người tức cười quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 28-1-2014 18:11:38 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ Miss RUnning Man 1 cái
ngắm Running Man chưa đủ, mình phải ngóng sang cả phim này nữa ôi trộ ôi, xem trailer phim này chị cá tính quá ý thích quá ý

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 28-1-2014 20:16:27 | Chỉ xem của tác giả
đầu tiên chưa định xem đâu cơ mà do danh tình share ảnh và link phim nhiều quá xem và nghiện và mong xem ep mới nhất đây ạ
xem ss í lúc đầu tóc giả nên trông hơi điêu cơ mà giờ bình thường rồi và hình mặt ngơ xuất hiện là vui gần chết
Mong rate tăng cao chút nữa, phim hay mà nên mọi người xem phim của chị Ngố nha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 28-1-2014 20:47:29 | Chỉ xem của tác giả
phim này hài quá chừng luôn, coi mà vừa vui vừa thương cho miss Ngố. dù chị cố gắng nhưng lại bị nhiều  người dùi dập, còn tính tẩy chay chị nữa, =.= chị ngố mà nổi sùng lên là coi chừng nha
hóng phim này lắm, thích chị ngố
tập 2 thấy chị dùng máy làm chàng tim ngừng dập đúng là buồn cười
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 28-1-2014 22:21:07 | Chỉ xem của tác giả
Có thể nói đây là bộ phim để Miss Ngố bắt đầu phát triển lại sự nghiệp diễn xuất của mình, diễn xuất của Ngố trong này cực hay, hay hơn cả những phim trước nữa :3

Phim này đúng là dành cho Miss Mong, bê i sì cả đống cái tính cách trong một con người vào phim luôn mà ( ngố, ngơ, bợm nhậu, bà ngoại chửi rủa, đanh đá, đầu gấu, hung dữ,)...có kể tới sáng chắc cũng không hết được n tính cách của con người này :v

CJH siêu siêu đẹp trai, lúc mà hai vợ chồng thi nhau đập đồ, không tiếc khai màn khi lấy cái kéo rạch nát cái túi hạng hiệu của vợ :v

Coi trailer mà cười muốn lộn ruột, anh chồng viết địa chỉ liên lạc lên túi xách của vợ ==> bị vơ nắm đầu, cô vợ xoá hết dữ liệu trong máy tính anh chồng ==> bị anh chồng đuổi giết.

Tóm quần lại là hài không thể tả )))~

Mà anti cái cha trưởng khoa kinh, nạt Ngố nhìn thấy thương luôn, mấy đoạn nàng rơi nước mắt mà mình cũng vừa hứng vừa rơi theo...nhưng lỡ sau này tay 3 cũng nên LOL~

Mới 2 ep đâu mà ratings kiểu này là quá tốt rồi, chắc mấy ep sau sẽ còn tăng nửa :v

Nội dụng thì khỏi phải bàn, hài vô đối, Ngố với anh CJH đẹp đôi ghê cơ, hai người rất có năng lực, tự nhiên nữa <3

Mặc dù là fans MC nhưng hy vọng 2 người này cũng sẽ tạo nên hiệu ứng cặp đôi đối với khán giả

HWATING!!!! ^~^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách