Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: dequat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Emergency Couple) Ratings tập 2 tăng cao

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 27-1-2014 08:29:57 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn qua thì couple rất đáng chờ mong đó ạ ~ Anh JinHyuk có khí chất hợp gu mình quá đi
Miss Mong đẹp quá ~ lớn tuổi có cái kiểu đẹp quyến rũ mà vẫn trẻ trung ~ hai người nhìn qua rất hợp nhau ~ dù mình vẫn thích Monday Cp hơn Rết phim thì trừ những thứ được PR từ trong trứng còn phim nào cũng phải từ từ lên mà, mong là phim càng lúc sẽ càng được chú ý hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 27-1-2014 09:06:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy rating của phim như vậy đúng là đáng khả quan, nhất là vì bộ phim chiếu trên tvN, là một đài truyền hình cáp, không phải phổ biến như các đài truyền hình quốc gia như KBS, SBS hay MBC. Mình cũng rất ủng hộ Couple này vì mình cả 2 diễn viên Song Ji Hyo và Choi Jin Huyk. Mong rating phim sẽ ngày càng tăng nữa, đặt gạch hóng phim nào  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 27-1-2014 10:02:58 | Chỉ xem của tác giả
Jihyo đúng là tài năng, mỗi phim 1 kiểu nhân vật mà diễn đạt kinh khủng ngưỡng mộ quá đi ! ủng hộ phim hết mình !
nội dung bác sĩ + hài tình cảm xem không bao giờ chán được , rating còn tăng ầm ầm, nam chính nữ chính diễn quá hợp vai
anh đóng vai trưởng khoa đóng phim gì rồi nhỉ, rõ quen mà không nhận ra ??????/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 27-1-2014 10:10:07 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ 2 anh chị
xem phim cười như con điên luôn. ji hyo trở lại đúng bản chất lúc nào cũng ngơ ngơ còn làm những trò mà chị đã là trùm thì sao lại ko hay được chứ
Mong cho rating sẽ tăng. thanks chủ thớt dịch news
P/s: các subteam làm phim này đi hay lắm lắm luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 27-1-2014 10:21:35 | Chỉ xem của tác giả
hồi mình mới coi phim anh choi này lần đầu mình rất ấn tượng với nụ cười vô cùng đáng iu của ảnh , mà mình nghĩ sao anh chàng đáng iu đẹp trai và cao thế này mờ chưa lên được vai chính nhỉ. và h sao bao nổ lục anh ấy đã có vai chính đầu tiên của mình( theo mình biết là zậy, ko biết đúng ko nữa).  đã down phim ni về rôài, tết xử xem sau. hy vọng phim sẽ ko làm mình thất vọng nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 27-1-2014 11:04:22 | Chỉ xem của tác giả
hixx, hóng nhắm rồi nhé
cứ ra ra vào vào đọc tin thế này thèm nhỏ dãi ak
thần thú và mợ ngố của em hú hú
đặt gạch sub rồi nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 27-1-2014 11:15:07 | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem nhưng nhìn mặt bà Ji Ngố trên hình cap thì đã chịu không được vì hài quá rồi.
Phim này vừa có anh "Kim Won" đóng nên chắc sẽ xem, trong The Heirs cái kết cho anh thảm quá.
Tập 1 nghe bảo Ji Ngố say xin và kiss scene thế này thì hót thôi rồi. Hót như cái đầu bóc khói của cụ Gary luôn.
Thanks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 27-1-2014 11:39:50 | Chỉ xem của tác giả
tội cho Gary khi xem phim này rồi..cặp đôi oan gia đúng chất dễ thương luôn..đầu năm mới mà xem phim mới của miss Ngố nhà mình đúng hài luôn..tưởng đâu mình Ji Ngố là ngố thôi ai dè oppa anh trai Kim Tan ngố cũng không kém..Mong rating phim này sẽ cao cao cao..Ủng hộ phim của Miss Ngố nào...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 27-1-2014 11:53:57 | Chỉ xem của tác giả
[VOID]
Mod nào còn hoạt động có đi ngang thì tiện tay xóa post này dùm mình nha. Cám ơn nhiều nè.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 27-1-2014 12:19:01 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Choi Jin Hyuk tuổi thì trẻ mà nhìn già dặn phong độ kinh, khoái kiểu này, giờ đổi gout thích coi phim nam nữ chính lớn tuổi vầy hơn phim thần tg, nuốt ko vô
2 ng này nhìn có vẻ ko hợp cho lắm nhưng chưa coi phim nên cũng ko dám phán, để coi xem sao. Mong Ji xinh dã man.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách