Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: dequat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Emergency Couple) Ratings tập 2 tăng cao

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 31-1-2014 14:25:01 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ Miss Mong xxx
Vai diễn rất vừa ) đúng kiểu vừa đánh vừa chửi vừa uống rượu và bựa các thể loại chả biết chị có cần phải diễn ko nữa ) hay tự bản thân bộc lộ thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 31-1-2014 14:48:13 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ chị Ngố
Phim này chị Ngố diễn hay và cảm xúc
Xem đoạn 2 vợ chồng tức nhau mà vỡ cả bụng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 31-1-2014 16:37:12 | Chỉ xem của tác giả
ơ cho mình hỏi 1 chút. rating 2% là thấp chứ nhỉ? , như man come from stars tren 20% moi thay dc goi la cao. co ban nao giai thich cho minh voi?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 31-1-2014 23:11:50 | Chỉ xem của tác giả
Coi mà cười đau hết cả bụng...
Pó tay hai người này lun..bá đạo thiệt
Choi Jin Hyuk đẹp trai thiệt..hehehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 2-2-2014 12:30:29 | Chỉ xem của tác giả
Rating tăng là điều khỏi bàn rồi, phim càng xem càng lôi cuốn xen giữa tình tiết hài hước là những suy nghĩ nội tâm khiến mình thật sự ấn tượng. Để vượt qua cái bóng của chồng cũ, vượt ra ngoài cái danh li dị chồng và vẻ ngố ngố khờ khạo để thành công và được làm bác sĩ có lẽ là một sự nỗ lực không ngừng nghỉ. Các cụ nói cấm có sai, cần cù bù thông minh là thế mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 2-2-2014 12:33:57 | Chỉ xem của tác giả
Rating tăng là điều khỏi bàn rồi, phim càng xem càng lôi cuốn xen giữa tình tiết hài hước là những suy nghĩ nội tâm khiến mình thật sự ấn tượng. Để vượt qua cái bóng của chồng cũ, vượt ra ngoài cái danh li dị chồng và vẻ ngố ngố khờ khạo để thành công và được làm bác sĩ có lẽ là một sự nỗ lực không ngừng nghỉ. Các cụ nói cấm có sai, cần cù bù thông minh là thế mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 3-2-2014 17:50:36 | Chỉ xem của tác giả
bước đầu khá thuận lợi rồi đó Ngố ơi... cố gắng hết mình để phim càng ngày càng đạt rating cao hơn nha. nhưng mà mình yên tâm với dàn cast khủng này thì phim nhất định sẽ giành đc nhiều cảm tình trong lòng khán giả nhanh thôi. nhìn cái mặt của Hyo ngố cute và nai tơ không chịu nổi, mà Choi Jin Hyuk cũng dễ thương nữa chứ. Chúc 2 người có một sự hợp tác thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 3-2-2014 23:41:13 | Chỉ xem của tác giả
phim này hấp dẫn ghê, lâu lắm rồi mới có phim xem xong lại muốn xem tiếp mãi như phim này :"))
phải mất một thời gian mới nhận ra vì sao bạn nam chính trong phim này quen thế :")))
mà phim này 1 tuần 1 tập hay thế nào hả mọi người, đợi mòn mỏi ;_;
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 5-2-2014 23:20:51 | Chỉ xem của tác giả
vừa mới xem đến tập 2, mà buồn cười kinh khủng với cặp đôi oan gia với bác trưởng khoa nữa
mạch phim cũng rất cuốn hút và nhanh
hi vọng rating phim sẽ tăng mạnh hơn trong những tập tới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách