Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: final_memory
Thu gọn cột thông tin

[E-Zone Summer Project] - Kyle XY [Vietsub season 1 - 2 - 3 Completed]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-9-2011 13:12:56 | Xem tất
Có ep 10 gồi, thanks subteam, giờ ngồi tải tý nữa là đc xem rồi. Mình thấy phim này hay mà sao ít người xem quá vậy? Hay là omoi5 người xem phim này hết rùi chỉ có mình là lạc hậu giờ mới xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2011 17:15:26 | Xem tất
thanks St nhìu nha
quả thật mình thích phim này lắm lắm, giói mới xem đúng là lạc hậu mà
cho mình hỏi các bạn có dự định làm ss 2 kg
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2011 20:51:45 | Xem tất
xem xong session 1 => đầy lo lắng là hồi hộp :|
mà công nhận cái ông Adam già nhìn giống thèn Kyle thiệt :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 28-9-2011 21:36:32 | Xem tất
ilovefbp gửi lúc 28-9-2011 17:15
thanks St nhìu nha:x
quả thật mình thích phim này lắm lắm, giói mới xem đúng là lạc h ...

Yên tâm bọn mình sẽ làm hết cả 3 season mà bạn :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2011 03:35:55 | Xem tất
Mình vừa xem xong season 1, phải công nhận là lâu lắm rồi mình không xem 1 bộ phim hấp dẫn như vậy. Nội dung phim vô cùng lôi cuốn và hấp dẫn (mình coi 1 lúc 10 tập luôn :( ). Không biết rồi số phận của Kyle sẽ như thế nào đây khi mà sắp có phiên bản tiếp theo của cậu đấy "chào đời". Mong chờ SS2 của phim quá :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2011 00:10:18 | Xem tất
Link MF tập 5 có vấn đề rùi Bạn ơi
Xem lại giùm mình với nhé
À Up tập còn lại lun nhé
Thank ST nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 30-9-2011 00:20:54 | Xem tất
leducthinh13 gửi lúc 30-9-2011 00:10
Link MF tập 5 có vấn đề rùi Bạn ơi
Xem lại giùm mình với nhé
À Up tập còn lại lun n ...

Có 1 thread thông báo link die đấy, bạn vào đấy mà yêu cầu Reup.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2011 12:05:49 | Xem tất
Thật sự phìm này quá hay,nội dung nói về rất nhiều thứ không chỉ về tuổi teen mà còn nhiều những vấn đề khác trong cuộc sống.Thiết nghĩ VTV nên chiếu phim này để những người lớn xem để có thể hiểu thêm về giưới trẻ hiện  nay :D
VÌ phim quá hay nên mình đã lên mạng xem liền lúc 3 season trong vòng 3 ngày :)).Các bạn xem xong 2 season đầu tiên sẽ cảm thấy kyle và amanda cực kỳ hợp nhau,có mối liên kết riêng,nên thuộc về nhau.Nhưng khi xem season 3 mình lại cực kết kyle và jessi,2 con người này đúng là sinh ra là để cho nhau,2 người họ thật sự hợp với nhau hơn đôi kia.Trên hết jessi là cô gái đáng thương nhất phim khi mà người thân lần lượt  ra đi để lại cô một mình,chỉ duy nhất kyle là người không bỏ rơi cô.
SR mn vì mình nói nhiều quá nhưng vừa xem xong 3 season nên tâm trạng muốn lên đây nói cảm nhận :)) Phim rất hay mn cố gắng xem hết nhé ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-10-2011 00:00:06 | Xem tất
Mình chưa xem đến SS3 nhưng mà thật sự thì khi đang xem SS2 mình cũng có thể hiểu vì sao abcfamily lại drop luôn phim này vì thật sự phim này khá dông dài, nội dung ko có cụ thể nên Rating giảm sút :|. Thật sự sau khi xem xong SS1 thì mình thấy phim này cực kỳ hay luôn, nội dung hấp dẫn, có tính giáo dục nữa chứ. Nhưng SS2 ko còn như vậy nữa, mình cảm thấy rất lạ. Nhưng dù sao thì cũng sẽ cố coi hết 3SS để xem sang SS3 có sự thay đổi hay không :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-10-2011 19:19:27 | Xem tất
Mình cũng vừa mới xem song SS03, trước hết là thanks subteam đã giới thiệu bộ phim hay như vậy. Chắc chắn khi KST làm sub mình sẽ xem lại :D

Mình cũng thích Jessi nhưng không hiểu sao mình lại thích cặp đôi Kyle và Amanda hơn. Cảm thấy ở bên cạnh Amanda, Kyle trở nên dễ thương, lãng mạn và con người hơn vậy. Amanda cũng rất cá tính, cũng ko muốn từ bỏ Kyle mà. Còn Jessi thì mình thấy là vì giống nhau nên ko bí mật để khám phá nữa. Hic, nếu phim làm tiếp thì không biết Kyle sẽ với ai? Thật tiếc là phim ko được tiếp tục sản xuất.

Nhưng mà mình cũng nghĩ giống phatomas000, càng về sau phim càng trở nên dài dòng và ko có trọng tâm lắm. Mình thích nhất SS01, Kyle ngơ ngác học trở thành người, so cute. Ánh mắt lúc nào cũng thích thú :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách