Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: final_memory
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[E-Zone Summer Project] - Kyle XY [Vietsub season 1 - 2 - 3 Completed]

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 17-9-2011 22:45:41 | Chỉ xem của tác giả
helo mọi người. phải nói là nếu ai ko xem phim này thì phí nửa cuộc đời. mình thật may mắn vì dc xem 1 bộ phim hay như vậy. lâu nay, ngày nào cũng lượn vào kst thế mà bây giờ mới phát hiện ra phim này. đang lúc chán nản ko bít xem gì thì bỗng dưng nhìn thấy cái poster 1 anh chàng bụng ko có múi nào mà cũng vạch áo lên cho người xem bụng;P. nhìn kĩ thì hoá ra anh ta ko có rốn, còn tưởng là lỗi kĩ thuật, pải nhày vào thread xem lại rồi đọc nội dung, rồi xem trailer rồi down thử ep1 về xem. xem xong rồi thì như người mất hồn lun. tự hỏi pim hay thế này mà 1 kẻ giền phim như mình lại bỏ qua. ep1 là ep hay nhất trong cả 3 ss.các ss sau cũng rất hay nhưng giá mà đạo diễn vẫn xây dựng cốt truyện và kk như ep1 thì wa' hay. haizz. xem mấy ep đầu thực sự ko mún nghĩ Kyle là ng ngoài hành tinh hay 1 sp khoa học chút nào, mặc dù lúc nào cũng mún bít nguồn gốc của cậu ấy nhưng mình thích Kyle lun là 1 ẩn số cơ. ban đầu cũng rất thích Amanda nhưng khi có sự xuất hiện của Jessi XX thì m lại hoàn toàn kết couple nhân bản này. diễn xuất những cảnh tay đôi của 2 ng wa' đỉnh. chỉ tiếc rằng season 3 kết thúc trong dở dang, khi mối tình của 2 anh chị mới chớm nở:loveliness:
có ai bít vì sao ABC family bỗng dưng dừng phim ko. làm mình bị ức chế + tự kỷ mất mấy ngày.
hix. dư chấn mạnh kéo dài đến tận bây h. hix, mình nhớ Kyle mún chết đi dc. Matt ko chịu đóng phim mới gì cả

Bình luận

bạn nói đúng quá.mà sao phim hay thế này mà rating k0 cao.  Đăng lúc 18-9-2011 01:13 PM
ho. tớ cũng nge ngóng nhìu lắm. có phim you me and the circus nè. xem trailer nóng bỏng mắt nhưng mà ko bít đã chiếu chưa. còn thunder road thì chẳng có tin tức gì. hix  Đăng lúc 17-9-2011 11:11 PM
like mạnh comt của bạn :x mà hình như a matt có đóng movie mà bạn ;)) nge bẩu sang năm ra mắt  Đăng lúc 17-9-2011 11:08 PM
Các phim Mỹ nếu ko đạt rating cao thì sẽ bị Cancel ngay bạn ạ.  Đăng lúc 17-9-2011 10:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 17-9-2011 23:09:10 | Chỉ xem của tác giả
ranthuytinh gửi lúc 17-9-2011 22:45
helo mọi người. phải nói là nếu ai ko xem phim này thì phí nửa cuộc đời. mình thật m ...

ặc,thế phim này rate ko cao hả. thấy imdb cao thế cơ mà. hay chỉ có ss1 cao thôi.                       
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 20-9-2011 20:03:20 | Chỉ xem của tác giả
ua sao k co link utorrent tập 5 vậy sub?mình là mem mới nên không biết sao dey!bạn có thể giúp mình không vây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
 Tác giả| Đăng lúc 20-9-2011 20:05:53 | Chỉ xem của tác giả
phan.lan.chi gửi lúc 20-9-2011 20:03
ua sao k co link utorrent tập 5 vậy sub?mình là mem mới nên không biết sao dey!bạn có thể ...

Tập 5 bạn down trực tiếp từ các link host MU hoặc MF hoặc 4share.vn hay Megashare nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 21-9-2011 12:35:10 | Chỉ xem của tác giả
ranthuytinh gửi lúc 17-9-2011 22:45
helo mọi người. phải nói là nếu ai ko xem phim này thì phí nửa cuộc đời. mình thật m ...

úi ùi, thích cái comt của bạn lắm lắm. mền mới bik đến phim này, và dù rất bận cũng ko bỏ qua ^^
tò mò cái bạn J XX lắm, xuất hiện trong ss 1 luôn ah ? phim hay thế sao lại ngừng nhỉ ??
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 21-9-2011 12:58:18 | Chỉ xem của tác giả
Haoyumi gửi lúc 21-9-2011 12:35
úi ùi, thích cái comt của bạn lắm lắm. mền mới bik đến phim này, và dù rất bận c ...

J XX p1 vẫn còn trong lồng kính bạn ạ. J sẽ chính thức ra mắt trong ss2 nhug đừng kong đợi nhìu vì bạn chắc pải thích ngi dần với tính cách cực kì bốc đồng + khó đoán của J đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 21-9-2011 13:08:35 | Chỉ xem của tác giả
thế thì chắc là có giống mình cái khoảng bốc đồng^^
mình dang coi ep 9 đây, tranh thủ giờ trưa ^^
ko ngờ phim này đã 5 năm rồi, hay quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 21-9-2011 15:20:26 | Chỉ xem của tác giả
link MF E5 part 2 bị lỗi hay sao bạn ơi
mình clik vào toàn ra trang account trên MF của mình
Những link tập khác thì bình thường
Mong mấy bạn sửa dùm, chứ down bằng MU sao chạy chậm rù à {:3_49:}
Thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 22-9-2011 11:16:45 | Chỉ xem của tác giả
mọi người ơi ep 5 bị sao vậy? tớ k down được! các link đều có vẫn đề là sao?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
 Tác giả| Đăng lúc 22-9-2011 14:22:55 | Chỉ xem của tác giả
sammy18 gửi lúc 21-9-2011 15:20
link MF E5 part 2 bị lỗi hay sao bạn ơi
mình clik vào toàn ra trang account trên MF của mì ...

Bạn vào thread báo link hỏng ở trong box này để báo cho KSTU biết để Reup nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách