Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 11754|Trả lời: 27
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Dream High 2" kết thúc với mức ratings thấp

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Drama thần tượng "Dream High 2" kết thúc phát sóng với thành tích tương đối thấp vào tối ngày 20.3. Theo số liệu thống kê của AGB, ratings tập cuối đạt 6,6%, tăng 0,9% so với tập trước những vẫn xếp ở vị trí cuối cùng.

"Dream High 2" kể câu chuyện về các học sinh ở trường nghệ thuật Kirin. Xét về mọi phương diện, bộ phim không đạt thành công như phần một. "Dream High 1" khởi đầu với thành tích 10% và kết thúc đạt 18%, gây tiếng vang khá lớn ở thời điểm phát sóng.

Ngoài ra, tỷ suất bạn xem đài của drama "Lights and Shadows" đạt mức cao 22,2%. Trong khi đó, tập 2 drama "Fashion King" giảm xuống 8,9%.

Từ tuần sau, đài KBS2 sẽ phát sóng drama mới "Love Rain" do Jang Geun Suk và Yoona đóng vai chính.

Mydaily
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-3-2012 12:25:11 | Chỉ xem của tác giả
Ôi , DH2 cái kết chấn động .

Sốc ngàn nốc với lão BK DH2 .

Một cú sốc khỏi chê .

BiSung Ú No1 .

Bình luận

Koo
:D :D .  Đăng lúc 21-3-2012 03:57 PM
thik cái chữ kí của cậu  Đăng lúc 21-3-2012 01:12 PM
Koo
Chuẩn :)) :)) .  Đăng lúc 21-3-2012 12:45 PM
cái kết chấn động như thế thì rating thấp là đúng thôy...ôi!ông BK...từ giờ xin k coi phim nào của ông...  Đăng lúc 21-3-2012 12:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-3-2012 12:26:21 | Chỉ xem của tác giả
Chậc, tiếc thật. Mình đã vốn rất kỳ vọng ở bộ phim này rồi
DH1 thì k thành công ngay lúc mới phát sóng nhưng có sức lan toả mạnh mẽ bền bỉ sau này
Mong đợi Ji Yeon ở tác phẩm tiếp theo

Bình luận

hiax, nàng Ji đừng đóng phim nữa, toàn lựa phim alone ah :(( :((  Đăng lúc 21-3-2012 02:28 PM
Wow, quần nàng cũng có Ji rồi kìa , Hello ..^^  Đăng lúc 21-3-2012 12:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-3-2012 12:35:12 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem phim này được vài tập nhưng không thấy hấp dẫn bằng phần đầu, phần đầu có Huyn ngố của mình mà hì hì {:313:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-3-2012 12:36:14 | Chỉ xem của tác giả
phim không hấp dẫn thì người xem sẽ không có hứng thú xem.
phim hay phim dở sẽ không tránh khỏi so sánh
nói thật chứ ai nói coi phim không vì rat mà chỉ vì dv mình thích mà ủng hộ thì mình tin.
chứ mình ko tin phim hay mà rat thấp! chắc như bắp! vì hồi h phim mình thấy hay chưa bao giờ rat thấp.
mấy cô cậu tưởi teen cứ làm quá phim thần tượng mà quên rằng xem phim cũng là cách để ta học hỏi nhiều điều và trưởng thành hơn.
chúc ai yêu phim này 1 đêm ngủ ngon vì đã trải qua 1 đêm mất ngủ.

Bình luận

like mạnh  Đăng lúc 21-3-2012 01:13 PM
bạn nói hay lắm, mình cũng thấy vậy đó  Đăng lúc 21-3-2012 12:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-3-2012 13:18:54 | Chỉ xem của tác giả
mình xem phim mà ko hề quan tâm đến rating gì cả
cứ thấy hấp dẫn là xem thôi
rating ko hẳn là công cụ khách quan để đánh giá mức độ hay của phim  mà
bản thân mình thì thấy Dh2 thực sự hay, tuy có nhiều chỗ loằng ngoằng, nhưng rất thực tế và chân thực!
xong phim..giờ chỉ hóng WGM của ss SR, ngóng bạn JB debut và ngóng các show của bạn Jinwoon

Bình luận

like !!! nói thật có nhiêu người ở đây xem phim bằng mắt và cảm nhận bằng chính con người mình !  Đăng lúc 21-3-2012 03:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-3-2012 13:56:16 | Chỉ xem của tác giả
thì phim vốn k hay mà nhg cũng đầy phim hay ra mà khi xem ta lại k thik đấy vì con tim có nhiều lý lẽ lắm ...

nói chung DH2 với nhiều ng và rất nhiều fan DH1 thì k bằng, nhg với mình nó sẽ là 1 bộ phim k thể nào quên đc vì có JB, có Bisung, lại có Im Jae Bum (lol, fangirling cậu này quá) và rất rất rất nhiều khoảnh khắc khác của bọn trẻ... mình sẽ nhớ mãi, tất nhiên là sau khi bỏ 2 ep cuối ra

Bình luận

Koo
Vợ chồng BiSung Ú :"> :"> .  Đăng lúc 21-3-2012 03:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-3-2012 14:19:01 | Chỉ xem của tác giả
Cái tập hôm qua mà cũng lên được 6% cơ à, cứ tưởng dưới 5% cơ, cha khác gì 1 tập phim Behind Scene, Sung của ta xuất hiện chưa đầy 2 phút, còn Jin tài năng là thế mà lại đi làm giáo viên là kiểu gì, thảm nhất là JB, ước mơ đứng trên sân khấu cuối cùng không nhảy nhót gì được nữa chuyển hướng sang làm nhà sản xuất. Túm lại là tập cuối phim này làm cẩu thả quá, chả đâu vào với đâu hết, coi như phim dừng lại ở tập 15 thôi vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-3-2012 14:28:12 | Chỉ xem của tác giả
có vẻ năm nay là của MBC nhỉ, cả mảng đầu và giữa tuần đều đạt thành tích tốt. Mới xem Love Rain teaser xong thấy hứng khởi nhưng với L&S đang cao trào và còn kéo dài thêm thế này thì cũng hơi lo lắng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-3-2012 14:49:25 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa coi xong tập 16 và nhìn chung thì phần 2 thật sự không hay bằng phần 1, nên ratings cũng tương xứng mà thôi !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách