Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mylove28
Thu gọn cột thông tin

[Drama 2013] Hoàng Hậu Ki/Empress Ki/기황후: Ha Ji Won, Joo Jin Mo, Ji Chang Wook (

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-10-2013 13:24:41 | Xem tất
Tiếp tục những điểm nhấn, các bạn đã nóng lòng chưa? Hoàng thái hậu giá đáo...

Long vị hoàng đế

Nguồn: 浙江天鹏传媒
Trans: gấu

P/s: Cả thái hậu cũng lộ tạo hình rồi, sao chỉ có hoàng hậu và anh vua cao ly chung hi là k thấy đâu dị nè

Bình luận

giờ này chắc cỡ 50 độ :))  Đăng lúc 14-10-2013 01:32 PM
đang nóng lên từng ngày he he :D  Đăng lúc 14-10-2013 01:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2013 13:58:49 | Xem tất
Thông báo...Cò em đã bất tỉnh nhân sự trước bạn hoàng đế này

Cre weibo

Giờ Cò em phải đi tiếp máu, có thú nào muốn nằm chung cáng ko?

Bình luận

so lovely =))  Đăng lúc 14-10-2013 03:42 PM
bác í có cái kẹp tóc rất chi là độc đáo nữa a=]]]]]]  Đăng lúc 14-10-2013 03:40 PM
giờ mới thấy bác già già đeo bông tai rứt là phong cách :))  Đăng lúc 14-10-2013 03:19 PM
me giơ 2 tay =]]]  Đăng lúc 14-10-2013 02:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2013 14:42:13 | Xem tất
Tin vắn:
Đoàn làm phim "Empress Ki" sẽ quay ở TQ chỉ trong vòng 10 ngày, theo dự tính là sẽ chỉ quay một lần duy nhất, sau đó tất cả các cảnh về TQ còn lại sẽ quay ở trường quay đựơc dàn dựng bởi MBC. (Nếu như vậy thì phải công phu lắm :-s)

Hôm nay đoàn phim sẽ quay cảnh sắc phong hoàng hậu

Img Cre Weibo

Bình luận

cung nữ ơi là cung nữ... chẹp chẹp mê cung nữ roài :D  Đăng lúc 21-10-2013 10:11 PM
sắc phong chị già á ^^ k phải bạn siu đâu  Đăng lúc 14-10-2013 03:15 PM
Xem ảnh thì là sắc phong HHK thiệt, vậy Tanasili thì khi nào nhỉ? hay quay cả hai ta :-?  Đăng lúc 14-10-2013 03:06 PM
sắc phong ngừơi khác mà, chị lúc này chắc đang làm cung nữ :))  Đăng lúc 14-10-2013 02:53 PM
ng­ười đâu người đâu :((((  Đăng lúc 14-10-2013 02:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2013 15:31:51 | Xem tất

Hiếm hoi mới có dc 1 tấm từ phía sau lưng của hoàng hậu T.T hôm nay quay cảnh hoàng hậu dc phong rồi.

Cre: weibo

Bình luận

Cảm thấy tóc tai của nữ nhân trong phim không giống thời nhà Nguyên cho lắm a~  Đăng lúc 14-10-2013 07:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2013 19:25:47 | Xem tất
Hoàng hậu tới nèeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

hiếm hoi lắm mới lọt ra dc 1 tấm á bên hoành điếm chụp trộm dc 1 tấm mờ ảo dị là kì công lắm òi đó =]] thiệt tình là kín như bưng luôn mà

Mai vẫn quay ngày sắc phong hoàng hậu, mai Thái Hòa môn và tiền sảnh Thái Hòa điện vẫn phải giữ khung cảnh của lễ sắc phong^^

nghe đồn phim cần tới 400 diễn viên quần chúng a

Fan art đế hậu chị Ki và anh Soon Jae

Lượm lặt từ weibo và DC

Bình luận

người đỏ người đen, tính mở sòng bạc hay sao nha :))  Đăng lúc 15-10-2013 12:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-10-2013 09:34:25 | Xem tất
Tin buổi sáng về HHK

Hôm nay quay ở Thiên Hòa điện, hôm nay Wonnie đóng vai cung nữ, hôm qua mới là hoàng hậu uy nghi toàn thân bào đỏ hôm nay lại là trang phục cung nữ các diễn viên trung quốc cũng thấy kinh ngạc a

Ảnh cp đỏ đen Đế hậu nà

Cre: weibo, DC

Bình luận

quay phim phong cách Hàn có khác =))  Đăng lúc 15-10-2013 11:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-10-2013 09:52:38 | Xem tất
"Empress Ki" công bố ảnh đầu tiên của Joo Jin Mo, hận khí khiến không ai dám đến gần

Dáng vẻ đăm chiêu tràn đầy nam tính tại phim trường của Joo Jin Mo vừa được công bố và lập tức thu hút sự chú ý của nhiều người hâm mộ.

Ngày 15/10, phía "Empress Ki" (drama thứ 2-3, biên kịch Jang Young Cheul, Jeung Kyung Soon, PD Han Hee, Lee Seong Joon) đã công khai hình ảnh Chung Hye (Joo Jin Mo) - vị vua đời thứ 28 của Goryeo đang vô cùng phẫn nộ.

Trong bức ảnh được đưa ra, Joo Jin Mo có dáng vẻ căng thẳng trong cảnh quay đầu tiên nhưng cũng cho thấy cái nhìn tập trung đến đáng sợ, ở anh tỏa ra mê lực của một vị hoàng đế đang vây quanh bởi hận khí khiến không ai có thể đến gần.

Sau 4 năm quay lại màn ảnh nhỏ, anh đã thể hiện được sự nhiệt tình đối với vai diễn trong drama khi phối hợp ăn ý với mọi người tại trường quay và cho mọi người thấy khả năng diễn xuất tài tình bằng ánh mắt của mình. Khán giả đang rất trông chờ, liệu anh sẽ thể hiện một vị hoàng đế mạnh mẽ, đồng thời cũng là một nam nhân mang trong tim tình yêu tha thiết như thế nào?

Joo Jin Mo nói về cảm xúc của mình "Tuy có chút căng thẳng vì đây là lần đầu tiên tôi tham gia một bộ phim tới 50 tập, nhưng tôi nhất định sẽ cố gắng quay phim và phối hợp tốt với các diễn viên khác."

"Empress Ki" là drama dài 50 tập kể về tình yêu và tranh đấu của người con gái Cao Ly vươn lên làm chủ Đế quốc Đại Nguyên. Đây là tác phẩm mới của các biên kịch dày dạn kinh nghiệm Jang Young Cheol, Jeung Kyung Soon đã được công chúng chứng nhận thực lực qua các drama "Dae Jo Young", "Giant", "Salary man".

Bộ phim có sự tham gia của dàn diễn viên kinh nghiệm như Ha Ji Won, Joo Jin Mo, Ji Chang Wook, Kim Deo Hyung, Jung Woong In, Lee Moon Sik, Kim Young Ho, Kim Jeung Hyun, Lee Won Jong, Joon Ah Jeung,... và sẽ lên sóng lần đầu tiên vào lúc 10h, ngày 28/10 sắp tới.

Source: nate
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-10-2013 15:30:26 | Xem tất
Quay từ sáng sớm đến giờ, ngoại trừ một bữa trưa nhỏ, đoàn phim làm việc không ngừng nghỉ, Ji Won luôn mang theo tập kịch bản bên mình, mỗi lần rảnh rỗi đều đem ra đọc thuộc kịch bản, gió nhẹ, váy trắng, tập sách, Jiwon... tiểu cung nữ bần hàn, không biết hình dung thế nào nữa

Máy bay sắp cất cánh, nó sẽ được đưa lên cao để thu lấy các khung hình chất lượng cao trên không, thậm chí ống kính tiêu cự dài rất ổn định,các cảnh quay trên không luôn gây ấn tượng với khán giả, lần này đoàn Hàn quốc ứng dụng công nghệ quay trên không để quét qua các hành lang, cung điện và dừng lại trên Ha Ji Won trong lễ phong hậu ở Thái Hòa điện, cùng chờ đón HHK để khám phá những điều đăc sắc hơn nữa...

Bạn sún rất buồn cười, nghe bảo mỗi khi đạo diễn hô cut bạn đều gãi đầu nói xin lỗi ( tưởng bị NG {:180:} ) nhưng nghe hô good thì lại gần như nhảy cẫng lên như con nít có vẻ giữ 1 vai quan trọng nên bạn căng thẳng ke ke

Cre: weibo
trans: Gấu

Bình luận

tin tức liên tục nhỉ, ôi người mặc áo xanh xanh đó là ai đấy nhỉ :)))  Đăng lúc 15-10-2013 03:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-10-2013 23:38:29 | Xem tất
Hàng về đêm phia bà con ơi

Cre: DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-10-2013 23:44:51 | Xem tất
Anh nào đây

Cre: DC

Bình luận

cái pic cúi. cứ mún van xin ấy ơi đừng bắn vào tim mình nữa hú hú  Đăng lúc 21-10-2013 10:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách