Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
Thu gọn cột thông tin

[Drama 2013] Giọt nước rơi | Hồng Đăng, Chi Pu[Link online post 1, ep 12]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-6-2013 10:26:09 | Xem tất
ôi xời ơi phim này hay ghê này
mình kết a Hồng Đăng từ hồi nhật ký vàng anh rồi cơ mà thành fan ruột sau hồi cầu vồng tình yêu ý :)) mà sao a ấy càng ngày càng đẹp trai và nam tính thế nhờ ==
Chi Pu thì cũng bình thường, diễn xuất có phần hơi nhạt
nhưng dù sao chiều t7,cn hàng tuần nào cũng hóng phim này hehe giờ kites làm thì hay quá đỡ phải xem tý lại quảng cáo nhiều tý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-6-2013 13:33:33 | Xem tất
phim này cũng hay nhưng vtv3 chiếu ít quá, mỗi tuần chiếu có 2 tập vào t7, cn mà 3h giờ đang ngủ. lên youtube xem một tí đã quảng cáo 15 phút nên nhiều khi cũng ngại xem
p/s : Anh Hồng Đăng đẹp trai quá đi mất :X:X:X:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-6-2013 12:23:21 | Xem tất
Đang xem phim đến tập 7 và phải nói là cũng khá hấp dẫn. Vốn hâm mộ anh Hồng Đăng Từ sau phim Cầu vồng tình yêu nên thấy có nah đóng phim là phải vô coi liền. Quả thật thay đổi từ hình ảnh thư sinh lịch lãm sang hình ảnh 1 sát thủ nhìn anh rất many và cuốn hút từ vẻ lạnh lùng. Diễn xuất của anh trong phim khá ổn tuy nhiên mình cảm thấy diễn cảnh tình cảm với chi pu đôi chỗ còn hơi gượng,nhìn 2 người cũng khá đẹp đôi. Nói chung là đã kết phim nè sẽ cố gắng cày phim chăm chỉ để vào 8888888 với mọi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-6-2013 08:24:06 | Xem tất
phim này càng ngày càng hay ghê cơ, rất chi là kịch tính
nhìn anh Đăng trông ngày 1 đẹp trai, đậm chất men lỳ {:180:} mà diễn rất ổn
nhưng 1 tuần chiếu có 2 tập, mỗi tập có >40 phút, xem xong lại chờ dài cổ cho tới tuần sau, kể cũng buồn
thêm vào đó, Chi Hoa đóng đạt quá,mong chờ ngày 2 anh em gặp nhau, lúc đó chắc xúc động lắm đây

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-6-2013 23:59:25 | Xem tất
Mình xem một lèo 9 tập trên youtube! Phim hay quá luôn!
Thích anh Hồng Đăng từ hồi CVTY, nói chính xác là thích vai của anh. Lúc đầu nghĩ phim này hình tượng nhân vật khác quá định không xem nhưng xem rồi kết luôn. Anh Đăng đóng đạt thật. Nhìn chung diễn viên và mạch truyện đều ổn. Nhưng sao phim nào của anh Đăng cũng chỉ chiếu 2 tập/ 1 tuần, V3 ơi là V3!
P/s: chờ cảnh anh gặp lại mẹ và em gái!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-6-2013 01:32:28 | Xem tất
Mình ngày nào cũng vào xem page đã tăng chưa mà sao ít người vào com quá vậy. Phim Giọt Nước Rơi khá hay mà ,đáng để xem đấy chứ vậy mà thấy ít người quan tâm quá,muốn vào 888 mà thấy không khí ảm đạm quá. Box phim việt lúc nào cũng vắng người vì chưa được sự quan tâm đón xem của nhiều khán giả.Hy vọng thời gian tới sẽ đông vui hơn.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
myluckystar.tky + 1 cảm ơn bạn đã quan tâm tới box, m.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-6-2013 08:43:31 | Xem tất
Vừa xem xong tập 13 và 14 phải nói là rất đáng khen cho diễn xuất của anh Hồng Đăng,chuẩn đến từng cái nhíu mày. phân đoạn Linh dí súng vào đầu Đan rùi hỏi "anh có yêu em không" khá thú vị và mới mẻ
[img][/img
Rồi bất giác Linh ngã vào lòng Đan
[img][/img]
Khi nghe anh nói yêu mình linh vui mừng ôm chầm lấy Đan
[img][/img
Nhưng rồi mọi chuyện không được như 2 người mong muốn khi có quá nhiều rào cản ngăn cách họ.Linh vẫn 1 lòng yêu Đan bất chấp sự ngăn cản của bố mẹ nhưng Đan vì muốn tốt cho người yêu nên anh đành chấp nhận buông tay cô. Một mối tình đẹp nhưng ngang trái,2 con người 2 hoàn cảnh khác nhau,không cùng đi trên 1 con đường,chỉ có tình yêu duy nhất kết nối họ với nhau,nhưng liệu 2 người có thể vượt qua tất cả để đến được với nhau không??? Cuộc đời Đan là 1 chuỗi những bất hạnh,số phận nghiệt ngã đã khiến anh gặp lão,chính lão khiến bàn tay anh nhúng chàm,ngăn cản bước chân anh đến với tình yêu,khiến chính anh là người giết bố đẻ mình,chặn con đường trở về làm người hoàn lương của anh. Lão sẽ phải trả giá đắt cho tội ác của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-6-2013 09:50:55 | Xem tất
dàn diễn viên trẻ đẹp thế này không xem hơi phí {:438:}
chỉ tiếc là mạng chậm quá không xem onl được
thích đôi nhân vật chính {:398:} đẹp đôi ghê
{:398:}{:398:}{:398:}{:398:}{:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2013 20:02:42 | Xem tất
phải ns 1 câu là

fim này rất hay

mặc dù có một số tình tiết hơi nhanh và hơi vô lí thiệt

cơ mà vẫn thích hê hê

đơn giản là chipu xênh và anh nam chính đệp zai dã man coan ngan

ủng hộ fim

Bình luận

thế à hi  Đăng lúc 4-7-2013 09:04 PM
Tớ thích anh Đăng lâu lắm rồi, cả vì tính tình của anh ngoài đời rất hay nữa ^^  Đăng lúc 4-7-2013 08:53 PM
uhm, thậm chí còn bon chen đi xin add fri trên fb nữa cơ :)), phim này hay lắm hả bạn???  Đăng lúc 4-7-2013 08:32 PM
mình cũng cuồng nam chính, có điều từ hồi nkva, sau đó là cvty cơ :)  Đăng lúc 4-7-2013 08:28 PM
ủa zị hả giún tớ sau khi coi fim này tớ cũm mê nam chính luôn hiu hiu đệp zai quá à hí cipu cũm xênh nữa  Đăng lúc 4-7-2013 08:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2013 20:20:18 | Xem tất

lúc phim chưa chiếu thì cũng con chen
thế mà tập đầu tiên lại đúng lúc ôn thi
thế là bây giờ vẫn chưa có xem được..:((

facebook

Bình luận

ừ hay lắm luôn bạn coi thử yk hiu hiu  Đăng lúc 4-7-2013 08:46 PM
mềnh đang coi fim nè đang coi tập 14 hay dã man  Đăng lúc 4-7-2013 08:30 PM
hiu hiu zị hả ^^  Đăng lúc 4-7-2013 08:29 PM
Trả lời