Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4013|Trả lời: 36
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Doctors] Park Shin Hye lại gây bão chỉ với tấm hình selca

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
  Trước sức nóng của Olympic 2016 , có thứ dường như còn nóng hơn cả và có thể chữa lành cho trái tim bạn . Đó chính là cặp tình nhân Hye Jung-Ji Hong đây! Vào ngày 3/8 vừa qua  , Park Shin Hye đã đăng lên tài khoản cá nhân tấm hình selca chụp chung với bạn diễn Kim Rae Won trong giờ giải lao .

Cô viết:”#Doctors #ProHong #YooHyeJung #Bạnmuốnchơimáygắpthúkhông? #Bạnhiểutôiđó #tôi đang chụp ảnh thì bất ngờ ProHong đến cạnh #phải kiểm tra thân nhiệt thầy ấy thôi”.

Trong hình cả hai đều nở một nụ cười thật tươi và nam diễn viên còn vô tư dựa đầu vào vai cô nàng đầy thoải mái . Chỉ sau vài giờ đăng tải , bức hình đã gây bão trên mạng và nhận về hơn 500 ngàn lượt thích .

Dưới đây là phản ứng của cư dân mạng trước sự thân thiết của hai người :

[+2064,-68] Lần đầu tiên tui thấy Kim Rae Won cười tươi roi rói thế này sau máy quay đấy .
[+1724,-23] Doctors, Kim Rae Won quả nhiên là anh . Tui coi phim vì Park Shin Hye , nhưng thành thật mà nói Ji Hong của Kim Rae Won thả thính chết tui rồi , vừa thẳng thắn , tốt tính  lại còn khả năng làm mọi thứ nữa . Ông hoàng của sự tin tưởng mà .
[+1452,-57] Trời ơi , họ nhấn chìm mị trong mật ong .
[+1416,-53] Họ hợp nhau quá thể luôn các chế ạ !
[+621,-13] Hai người ăn ý đến nỗi , em quên luôn khoảng cách tuổi tác . Quá đỉnh , trông ảnh này giống người yêu thực sự luôn đó .
[+523,-31] Chemistry bùng cháy , hai người họ trông đẹp đôi nhỉ ? Yêu nhau đi !
[+491,…] Best couple của lòng tui . Thầy Hong cũng có mặt này sao kkkk ?

Cre: Chinese translation .
Engtrans : PSH Daily Tumblr
Tổng hợp và Viettrans : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-8-2016 17:33:12 | Chỉ xem của tác giả
Ều, sao lại cứ thấy sao sao giữa hai người này ý nhỉ, liệu anh Rae Won có ý j với em ý không ta mà tình vỡ cả bình ra.
Chemistry lần này giữa Dr. Hong với Dr. Yoo làm mình thấy khang khác, kiểu gì ế. Tự dưng lại nghi nghi.
Thank chủ thớt dịch tin nhá ^0^ !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-8-2016 17:33:33 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời 500k like luôn, quá khủng Hye ơi
Xem dân mạng nói gì kìa, kiểu như shipper hết ấy
Hye số đóng cặp với anh nào là đều bùng cháy mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-8-2016 17:34:03 | Chỉ xem của tác giả
PSH thì xinh khỏi nói rồi nhưng nhìn Hong Hong cười đáng yêu quá thể đấy chứtrông như mới đôi mươi thôi hà, hợp nhau quá đi thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-8-2016 17:34:22 | Chỉ xem của tác giả
Biết nói câu này la thừa bởi đã gào thét hàng vạn lần rồi : hãy yêu nhau đi !!
Trời ơi , đóng phim này nhìn anh Won trẻ ra bao nhiêu ấy , chả bù cho hồi Punch nhăn nheo , xám xịt , hóp háp thấy tội Người già cũng được phổ cập selfie và mini heart sign rồi đấy , ghê chưa !
Hai người ngọt chết tui rồi Mà sắp hết phim rồi , cứ làm tui "chết" thêm mấy lần nữa cũng chả sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-8-2016 18:26:06 | Chỉ xem của tác giả
tình cảm quá, thầy đáng yêu deso luôn..
thuyền Hye-Won căng buồm ra khơi nàoooooo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-8-2016 18:39:25 | Chỉ xem của tác giả
Tui muốn ship quá, mà netizen cũng vậy kìa
Đẹp đôi không chịu được, selca mà vẫn tính như vậy, chắc không chỉ là diễn đâu nhỉ
Cám ơn bạn dịch nhiều nhá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-8-2016 19:00:20 | Chỉ xem của tác giả
Sao mọi người cứ nhắc đến tuổi tác của anh í nhỉ? Mình thấy phim ma gì đó chiếu cùng khung giờ hai người họ cách nhau 11 tuổi mà đâu thấy ai nói j đâu. Có lẽ bạn Heo trông hơi trẻ so với tuổi chăng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-8-2016 20:44:52 | Chỉ xem của tác giả
mọi người đều bùng nổ theo bức hình trên rồi. Mình thấy đáng yêu thật đấy, trông cả hai tự nhiên như "ruồi" ấy, chẳng sợ ai chẳng ngại ai nói gì sao?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 8-8-2016 21:55:10 | Chỉ xem của tác giả
Một trong những cặp đôi diễn có tương tác cùng nhau tốt nhất, làm người khác muốn ship thì đó quả thực là diễn quá vào vai và ngọt. Mới đầu cũng nghĩ hai người này cứ thấy sao sao nhưng mà lên phim thì suy nghĩ ấy tan biến vì họ làm quá tốt.

Doctors hãy làm tốt những tập còn lại nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách