Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4180|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Doctors) Park Shin Hye đã có một lời hứa rating là nhảy và hát "Cheer Up" của TWICE

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ diễn viên Park Shin Hye đã có một lời hứa rating cho bộ phim mới của cô "Doctors".

Vào ngày 20 tháng sáu, nữ diễn viên công bố lời hứa qua một ứng dụng phát trên Naver V, "Nếu ["Doctors"] vượt qua rating 15% người xem, tôi sẽ luyện tập và thực hiện đoạn ngắn 'Sha Sha Sha' và thực hiện nó cho tất cả các bạn trên ứng dụng V." "Sha Sha Sha" mà Park Shin Hye đề cập đến nằm trong bài hát "Cheer Up" của TWICE.

Park Shin Hye cho biết thêm, "Tôi cũng sẽ hát một chút."

Trong thời gian phát sóng, nữ diễn viên cũng nói về bạn diễn cặp cùng của cô ấy trong "Doctors" ngôi sao Kim Rae Won. "Chỉ với 1 từ thì anh ấy là một điếu xì gà," cô ấy nói. "Anh ấy rất dịu dàng, và khi bạn nghe thấy giọng nói của anh ấy một lần, bạn không thể quên nó."

Trong khi đó, "Doctors" đã được chiếu trên đài SBS vào 10.00 KST tối ngày 20 tháng sáu. Bạn có thể xem tập đầu tiên trên Viki !

Bạn có muốn nhìn thấy Park Shin Hye cover TWICE không?

Trích dẫn: http://www.soompi.com/2016/06/20 ... -sing-twices-cheer/
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-6-2016 09:40:41 | Chỉ xem của tác giả
Hye hâm chúc mừng nhé!
Lại phải xem nữa sao. lâu không nhìn thấy nhỏ trên màn ảnh.
Nhưng thích lúc béo múp cơ, gầy quá  xương quai xanh nhô hết cả lên

Bình luận

mời bạn tham gia game nhà doctors nhé http://forum.kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=466649&page=104#pid10234487  Đăng lúc 2-7-2016 09:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-6-2016 10:34:18 | Chỉ xem của tác giả
Fan Hye sắp được nghe Hye hát và nhảy rồi
ai bảo Hye đặt mục tiêu thấp quá mà
film khởi đầu vậy là tốt rồi

Bình luận

mời bạn tham gia game nhà doctors nhé http://forum.kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=466649&page=104#pid10234487  Đăng lúc 2-7-2016 09:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-6-2016 10:41:27 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này Hye gầy quá, nhìn xót gì đâu. Mình thật mâu thuẫn, vừa muốn nó gầy, vừa muốn mặt nó vẫn múp.
Công nhận gầy thì dáng đẹp hơn, nhưng mặt lại già đi, hóp vào, không đáng yêu như thời đóng Heartring nữa.
Gầy như thời đóng Ponochino là vừa đẹp rồi, không biết sao nó giảm ghê thế, đồi núi thành đồng bằng luôn rồi.
Hy vọng con rate nó cao tí, để xem Hye nhảy múa, lâu không luyện, nó lại lụt nghề.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-6-2016 11:22:37 | Chỉ xem của tác giả
Hứa nha, hứa nha, hứa là phải thực hiện ngay và lun đó nha
Tuần sau hat sau nữa mới được hóng Hye nhảy múa rồi
hy vọng tối nay giữ vững phong độ như hôm qua thôi
được như vậy là mừng cho Hye, anh Won và cả đoàn làm phim rồi.
cố lên Hye ơi, cô gái đáng giá nhất trong lòng tôi, cả anh Won cũng vậy, ka ka ka
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-6-2016 11:33:18 | Chỉ xem của tác giả
20% chứ chị ơi. 15% thì ít quá

Từ lâu Shin Hye đã nổi tiếng về khoản hát hò nhảy nhót rồi mà. Nếu ko làm diễn viên thì ss làm idol cũng được

Hóng Shy shy shy version PSH
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-6-2016 11:44:04 | Chỉ xem của tác giả
nhìn thấy phim khởi động khả quan thế này chắc phải làm thêm lời hứa 20% nữa
Thực ra mình mong PSH hoàn thành xong phim này nhanh nhanh. Nhìn bạn í vì phim mà giảm cân nhiều quá, mặt gầy hốc hác, quầng thâm mắt thấy rõ luôn. Xem phim thik anh Kim Rae Won với Shin Hye lắm nhưng mà nhìn 2 người mà thương Cả anh lẫn cả bạn đều gầy hóp mặt, thâm mắt vào
Nhìn phim mà thấy cả Kim Rae Won, Park Shin Hye, Lee Sung Kyung đều gầy đi, có mỗi anh Yoon Kyun Sang trông béo ra thui ah

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-6-2016 12:06:43 | Chỉ xem của tác giả
Mong Heo sẽ sớm được thực hiện lời hứa nha
Bà quậy sẵn rồi, khoản hát hò, làm trò cũng không tệ mà lại còn là điệu nhảy "Shy Shy Shy" mình khá thích nữa.
Cầu chúc cho con rết cứ béo tròn lên cho mọi người đều vui ha  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-6-2016 12:34:28 | Chỉ xem của tác giả
Tập 1 hơn 12% rồi thỳ mục tiêu 15% có vẻ sẽ dễ dàng vượt qua
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-6-2016 16:21:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Shashasha dễ thương quá hơ