Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1960|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Doctors" - Lee Sung Kyung và Yoon Kyun Sang Give tổ chức free hug cho các bệnh nhân

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Vừa qua Yoon Kyun SangLee Sung Kyung đã tổ chức một sự kiện free hug tại bệnh viện trẻ em ở Incheon, nơi họ đang quay bộ phim "Doctors".

Sự kiện này được tổ chức vì trước đó Lee Sung Kyung đã hứa sẽ tổ chức free hug nếu "Doctors" vượt mức rating 20%. Trong tập 15, bộ phim đã đạt mức rating 21.3%, vượt mốc rating mà Sung Kyung đã hứa.

Lee Sung Kyung chia sẻ ý tưởng của mình với mong muốn làm cho sự kiện có ý nghĩa hơn với đội ngũ sản xuất. Sau đó Yoon Kyun Sang bày tỏ ý muốn tham gia, cả hai đã cùng tạo ra một sự kiện free hug bất ngờ cho các bệnh nhi và gia đình của các em.

Một nguồn tin từ bộ phim cho biết "Bởi vì thời gian quay ở bệnh viện khá nhiều, họ muốn động viên những bệnh nhân đã có khoảng thời gian khó khăn. Trong khi các bệnh nhi đều rất vui khi được ôm các diễn viên, cả Lee Sung Kyung và Yoon Kyun Sang đều chia sẻ rằng họ đã nhận được nhiều năng lượng hơn sau khi nhìn thấy các em dũng cảm chống lại bệnh tật. "

"Doctors" sẽ được phát sóng hai tập phim liên tiếp vào ngày 22/08, 22:00 KST, và sẽ phát sóng phát sóng tập cuối vào ngày 23/08.

Cre: sp
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
lalapinguoin + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-8-2016 17:09:09 | Chỉ xem của tác giả
Mình lấy hình cũng chỉ nghĩ là BTS hay Still chứ không nghĩ nó là free hug của 2 anh chị này đâu
Cả hai đáng yêu, free hug với bệnh nhi thì mình cũng rất thích
Tuy không thể thành đôi nhưng có niềm tin hai người tìm được nửa kia của mình trong những tập cuối của Doctors
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-8-2016 17:42:45 | Chỉ xem của tác giả
Sung Kyung quả này ăn gian rồi, còn nghĩ sẽ tổ chức lớn cơ
Đôi này đáng yêu thế, lại còn free hug với mấy em bệnh nhi thì dễ thương nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-8-2016 18:54:58 | Chỉ xem của tác giả
2 bạn này khôn quá, tổ chức free hug cho trẻ nhỏ thôi hử
Dẫu biết là hơi khó nhưng vẫn mong cuối phim Yoon Do sẽ có cái nhìn khác về Seo woo, đón nhận tình cảm của cổ
Thật sự nhìn đi nhìn lại chỉ có Seo woo là hợp với Yoon Do nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-8-2016 18:59:24 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cứ tưởng là ảnh hậu trường cơ mà tổ chức như vậy ý nghĩa thật. Còn chờ Shy Shy Shy của Hye, lâu quá đi

Bình luận

ủa, có lâu rồi mà bạn  Đăng lúc 22-8-2016 07:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-8-2016 19:02:02 | Chỉ xem của tác giả
Cứ tưởng phải free hug quy mô lớn chứ
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-8-2016 19:02:34 | Chỉ xem của tác giả
INgong mai cai man nay,phim mai la het roi.hy ving se gap 4 nguoi nay trong nhung du an tiep theo.thank ban da trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-8-2016 19:47:59 | Chỉ xem của tác giả
hai anh chị này mà thành một đôi thì hay biết mấy nhỉ, càng về cuối càng thích anh bác sĩ này, thích cả ngoại hình lẫn tính cách
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-8-2016 20:09:47 | Chỉ xem của tác giả
Không biết đôi này cuối phim sẽ thế nào đi dù không thành đôi cũng hy vọng mỗi người tìm được hạnh phúc của riêng mình
Một sự kiện ý nghĩa của cả 2 diễn viên
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-8-2016 20:11:26 | Chỉ xem của tác giả
Bánh bao vẫn là bánh bao, nhìn mặt cứ têu tếu thế nào. Phim chỉ còn 2 ngày nữa thôi là kết thúc, hy vọng con rết vẫn ở hàng 2, và còn gặp lại mọi người ở tiệc mừng công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách