Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2542|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Doctors) Lee Ki Woo chạm trán với Park Shin Hye trong cảnh quay khắc nghiệt đầu tiên của "Doctors"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên Lee Ki Woo sẽ xuất hiện trong tập đầu tiên của phim truyền hình mới "Doctors" tối thứ hai - ba của đài SBS với Park Shin Hye trong một cảnh quay khắc nghiệt trong phòng cấp cứu.

Nam diễn viên này xuất hiện ngay từ cảnh đầu như một ông chủ xã hội đen, một người bị thương nặng nhưng không cảm thấy hài lòng với nữ bác sĩ của mình, Hye Jung (do Park Shin Hye thủ vai). Anh ấy sai tay chân của mình tìm kiếm một bác sĩ nam. Bản chất nổi loạn bên trong của Hye Jung đã thể hiện và xử lý các tình huống để phù hợp với ông chủ, và sau đó cô ấy đã đảm nhận cuộc phẫu thuật của anh ấy.

Theo một báo cáo, đây không phải cảnh xuất hiện duy nhất của Lee Ki Woo trong bộ phim truyền hình; anh ấy sẽ là nhân vật trọng yếu trong bộ phim truyền hình. Một thành viên của đội ngũ nhân viên sản xuất cho biết, "Anh ấy là một nhân vật mở ra bộ phim, và là một bệnh nhân sẽ trở thành vấn đề của cuộc tranh luận trong sự phát triển của bộ phim, vì vậy chúng tôi muốn cast một diễn viên thực lực cho một nhân vật này. Đạo diễn  Oh Choong Hwan nhớ đến một diễn viên từ tvN đã để lại một ấn tượng với diễn xuất của mình, nên đạo diễn đã tự mình phát hiện ra [Lee Ki Woo] để phù hợp với nhân vật này, và anh ấy đã có được anh ấy sau vài lần tiếp cận."

Nam diễn viên Lee Joon Hyuk cũng sẽ làm xuất hiện cùng với Lee Ki Woo như một thành viên của băng nhóm xã hội đen.

Tập đầu tiên của "Doctors" sẽ phát sóng lúc 10:00 KST tối nay, thứ 2 ngày 20 tháng sáu.

Trích dẫn: http://www.soompi.com/2016/06/20 ... irst-scene-doctors/
Vtrans: [email protected]

p.s Hãy cùng chờ đến tối nay nhé...><
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-6-2016 17:49:52 | Chỉ xem của tác giả
Màn chạm trán đầy mong chờ, Shin Hye cực ngầu và thể hiện bản chất nổi loạn của mình, mới cảnh đầu mà đã thú vị vậy rồi. Anh Ki Woo vai khách mời là tay xã hội đen mà đẹp trai dữ.
Tò mò xem diễn biến tập tối nay quá, mong rating tập đầu sẽ tốt.
Cám ơn bạn dịch!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-6-2016 17:55:11 | Chỉ xem của tác giả
"Tập đầu tiên của "Doctors" sẽ phát sóng lúc 10:00 KST tối nay, thứ 2 ngày 20 tháng sáu."
đến rồi, đến rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-6-2016 18:17:19 | Chỉ xem của tác giả
Lee Ki Woo- ông chủ xã hội đen mà lại vừa trẻ vừa đẹp trai, từ chính đến khách mời Doctors đều có ngoại hình thanh tú.
Cảnh quay mở đầu căng thẳng, cách xử lý của Hye Jung đến phái mạnh cũng còn e dè, thật đáng trông chờ.
Vậy là sau nhiều ngày chờ đợi hôm nay phim cũng chiếu, mong chờ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-6-2016 19:13:00 | Chỉ xem của tác giả
Đạo diễn tinh tế thật , ông đã tìm cho nhân vật
của mình một diễn viên thực lực Lee Ki Woo cho
vai diễn một ông chùm xã hội đen dầy ấn tượng
trong mấy tập đầu của " Doctors" ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-6-2016 19:23:05 | Chỉ xem của tác giả
ủ uôi anh này đẹp trai dữ dội luôn body chuẩn cực phẩm luôn
bị ấn tượng từ hồi Flower boy ramen shop ấy, cơ mà ít thấy anh này đóng phim
sao chú đạo diễn ko cho anh này phê Heo mọi nhà em nữa đi để anh Won ghen hơn tiến đến heo cho nhanh hơn nữa đi ạ
Cảm ơn bạn đã dịch news nha. ủ uôi dàn cast từ phụ đến chính toàn nam thần nữ thần ko à. hô hô
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-6-2016 20:06:03 | Chỉ xem của tác giả
Xem teaser đã thấy hay rồi, mong là phim sẽ nổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-6-2016 21:21:27 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy dàn cameo phim này có vẻ hoành tráng. Kể cả dàn cast cũng vậy. Toàn trai xinh gái đẹp

Nói chứ Hye mặc áo blouse với buộc tóc đuôi ngựa nhìn xinh quá à

Cứ tưởng tập đầu sẽ nói về thời niên thiếu của Hye cơ. Hóng phim quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-6-2016 21:30:50 | Chỉ xem của tác giả
Hóng tập đầu tiên vào tối nay quá
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-6-2016 23:41:20 | Chỉ xem của tác giả