Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JessieLuu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Doctors) Kim Rae Won nói rằng cảnh hôn dưới mưa thực ra là một cảnh quay hỏng

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 27-8-2016 10:44:44 | Chỉ xem của tác giả
Thì ra là không đi nghỉ mát để trả lời phỏng vấn này anh ơi về làm không được sao hả hả ?
Nói về cảnh quay dưới mưa đó , ông Won mà không chỉ ra tui cũng chẳng nghĩ nó là cảnh hỏng . 40 tuổi lại còn chuyên khoa giải phẫu nhảy nhót dưới mưa thì ngượng ngượng vậy là đúng rồi , chả lẽ chơi dancesport chuyên nghiệp hay breakdance mới chịu Chỉ là cái nụ hôn này đạo diễn lấy góc hơi thô , chứ bàn về tính chất "chạm môi " thì hoàn toàn đồng ý .

Và cũng vô cùng cảm ơn cái ý tưởng thay đổi cảnh helipad thần thánh " tôi đã nói với biên kịch nên đổi từ nói lắp qua thành diễn manly.Tôi nghĩ là mình đã đúng" Không chỉ đúng đâu , RẤT ĐÚNG ấy . Không tưởng tượng ra được những câu thoại đó mà nói lắp thì sẽ gớm ói thế nào ?!! Ôi , cái nụ cười nhếch mép lúc quay đi  "Vậy là tốt rồi ! " đó

Mà biên kịch , đạo diễn nào làm việc chung với ông Won chắc mệt nhỉ , suôt ngày "diễn lại nữa , thêm một lần nữa" dễ điên Mà kệ , thế mới thấy sự tỉ mẩn và tập trung hết mình cho vai diễn của anh . Quả là ad-lib king , mr.onemore
Hi vọng gặp lại KRW-PSH trong một dự án mới trong tương lai . Chắc ngày ấy xa lắm, thôi quay chung một cái CF hay chụp tạp chí trước cũng được .
Thanks bạn dịch tin

Bình luận

Đúng là phải cảm ơn KRW. Sau này có khi ông ý nghỉ diễn sẽ thành đạo diễn :))) lúc đó ai hợp tác với ông ý phải dè chừng, KRW quá cầu toàn :))))  Đăng lúc 27-8-2016 07:12 PM
cảnh quay thần thánh đưa mình đến phim Doctors!  Đăng lúc 27-8-2016 05:58 PM
Nói chứ , chắc chưa tìm đúng người phù hợp hoặc là đang sung sức với nghiệp diễn ..l  Đăng lúc 27-8-2016 01:51 PM
...vì ảnh thích thế :))  Đăng lúc 27-8-2016 01:48 PM
Mà nghe đồn ổng cũng là con nhà có gia thế, IQ còn cao nữa mà sao h vẫn ế :))  Đăng lúc 27-8-2016 01:09 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Ja.ne + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-8-2016 11:09:15 | Chỉ xem của tác giả
Kim Rae Won không chỉ là một diễn viên, anh ấy cũng quan tâm đến kịch bản và mong muốn mang đến cho khán giả bộ một phim xuất sắc nhất. Chúc anh sẽ tiếp tục thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-8-2016 12:19:14 | Chỉ xem của tác giả
Hỏng nhưng mà nó vẫn lãng mạn lắm
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-8-2016 13:26:04 | Chỉ xem của tác giả
quay hỏng mà muốn rụng tim rồi, quay thật không biết mất ngủ mấy đêm mà ngọt rụng răng nữa
ôi, hết film rồi nhớ thầy Hong quá đi
cảm ơn chủ thớt đã dịch tin nhé :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 27-8-2016 14:52:25 | Chỉ xem của tác giả
Quay hỏng nhưng cũng đủ làm bấn loạn rồi
Dáng hôn đúng là hơi có kì kì nhưng mà lại hợp hoàn cảnh
Còn những nụ hôn sau thì quá tuyệt rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 27-8-2016 16:19:50 | Chỉ xem của tác giả
Cái kiss đầu lại còn dưới mưa nên cũng thông cảm, vẫn bấn loạn như thường hehe.
Lối diễn ăn ý của hai người khiến mình rất cứ bị cuốn vào ấy
Giờ muốn ngồi coi lại mấy cái bts cảnh hôn luôn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 27-8-2016 19:06:00 | Chỉ xem của tác giả
Trời cảnh quay hỏng là sao? Nụ hôn đó không có trong kịch bản? Hay góc quay không đẹp ? Đạo diễn có nói quá không khi nói cảnh đó bị hỏng?  Mà hỏng kiểu gì khiến dân tình đổ rầm rầm, cảnh đó lãng mạn muốn xỉu à
Cảm ơn bạn đã dịch bài .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 27-8-2016 20:42:39 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tui ko biết cảnh đó quay hỏng ra sao nhưng coi cái cảnh thầy ấy nhảy mà tui vừa cười vừa ko dám nhìn, thấy nó sến rện hà ko biết ổng diễn ổng có ngượng ko nữa hiihii..cams ơn bạn đa trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 27-8-2016 22:38:49 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Công nhận, thực thì mình cũng không thấy nụ hôn đẹp. Nhưng đặt vào nội dung phim khi đó thì lại quá hợp tình hợp lý. Cảnh nhảy dưới mưa và nhạc nền hay mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 28-8-2016 00:46:31 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn đã cập nhật tin tức cho mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách