Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2059|Trả lời: 24
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Doctors) Kim Rae Won nói rằng cảnh hôn dưới mưa thực ra là một cảnh quay hỏng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bộ phim truyền hình khung giờ Thứ 2-Thứ 3 của SBS, "Doctors", đã kết thúc tốt đẹp trong tuần này với tỷ lệ người xem cao. Diễn viên chính Kim Rae Won đã có một buổi trò chuyện với báo chí vào ngày 26 tháng 8 để chia sẻ về bộ phim.

Kim Rae Won đã không ngần ngại thể hiện sự mong đợi của mình rằng bộ phim sẽ đạt tỷ lệ người xem cao. Anh nói, "Tôi biết rằng rating sẽ tốt bởi vì nó được phát sóng trong mùa Olympic. "Thông thường, bởi vì người xem đã ngồi trước TV xem Olympics rồi, nên những chương trình không phải là Olympic thì sẽ đạt rating cao hơn". Kim Rae Won nói thêm, "Trong quá trình quay phim, tôi đã nói chuyện và cùng góp ý rất nhiều với đạo diễn, thậm chí đề nghị rằng nên kết hợp hai tập có nội dung hay thành một tập vì tôi cảm thấy rằng mạch câu chuyện đó có phần hơi dài dòng và lỏng lẻo."

Cảnh nhân vật của Kim Rae Won nhảy dưới mưa và có một nụ hôn lãng mạn với nhân vật của Park Shin Hye nhận được rất nhiều sự chú ý khi được phát sóng. Nhiều người bình luận rằng cảnh quay này hơi ngượng. Kim Rae Won tỏ ra không hề mắc cỡ và thừa nhận rằng: "Đó là một cảnh quay lỗi. Tôi thấy bài hát nhạc nền cho cảnh đó không hay. Và cũng không có nhiều thời gian để quay". Nam diễn viên nói "Đó không phải là lỗi của tôi. Đạo diễn nói chúng tôi là hãy tin ông ấy, nhưng ở bữa tiệc mừng công, ông ấy thú nhận rằng cảnh đó thực sự là một cảnh quay hỏng."

Kim Rae Won cũng đã gửi lời cám ơn đến nhiều người đã tham gia làm cameo cho bộ phim và nói "Họ giúp chúng tôi rất nhiều". Anh đặc biệt thấy vai diễn khách mời của Jo Dal Hwan rất ấn tượng, và cảm ơn anh ấy, "Bộ phim đã được tiếp thêm nhiều sức mạnh vì anh đã diễn rất tốt."

Source: soompi
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-8-2016 07:53:01 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
quay hỏng mà đã sốt rần rần vậy rồi. Quay hoàn hảo hơn không biết còn bùng nổ cỡ nào...:v tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-8-2016 08:29:29 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh kiss lỗi mà dân tình cứ rần rần, rồi còn phân tích hoàn cảnh thấy nó cũng hợp lý nữa chứ
Kim Rae Won là một diễn viên rất giỏi, anh ấy kiểu luôn sáng tạo và phá cách với những suy nghĩ làm sao cho cảnh phim trở nên đặc sắc nhất có thể mà
Mình cũng vui cho Hye vì hợp tác chung với một diễn viên giỏi và có thể học hỏi được nhiều thứ, cảm ơn tất cả các diễn viên nhé, thành công của Doctors là công sức chung của tất cả, hi vọng những dự án tiếp theo của mọi người đều tốt đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-8-2016 08:53:19 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh này ở tập 4 nè, hôm đấy xem mà sung sướng dã man, nhắn tin khắp nơi ôi hôn nhau rồi hôn nhau rồi kìa, mình cứ nghĩ phải lâu lắm lắm mới có cảnh hôn cơ ấy.
Mình cứ nghĩ hôn ngượng ngượng kiểu này là do hai người lâu ngày gặp lại mà mới tỏ tình nên cố tỏ ra ngượng cơ, nhưng cái dáng hôn lúc đó trông cũng hơi ngộ ngộ nữa mà hôn kiểu môi chạm môi trong sáng nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-8-2016 09:06:48 | Chỉ xem của tác giả
Không sao, không sao. Dù là cảnh quay hỏng nhưng mình cảm thấy nó hợp lý trong hoàn cảnh của 2 nhân vật, lúc xem cảnh đó quắn hết cả quéo lên Xem phim này thì hoàn toàn bị thuyết phục bởi diễn xuất của Kim Rae Won, đây thực sự là 1 diễn viên giỏi, dùng diễn xuất chinh phục khán giả. Đọc các bài phỏng vấn thì càng thích anh hơn vì nhận ra không chỉ diễn xuất cực tốt mà còn vô cùng kính nghiệp, sáng tạo và có tâm với nghề. Nhớ là cảnh gặp nhau trên sân thượng sau 13 năm gặp lại cũng là anh góp ý với biên kịch, khiến phân cảnh đó trở thành 1 màn trùng phùng kinh điển với fan phim Doctors. Người đâu mà vừa đẹp vừa tài vậy nè trời Không thể nói từ phim này sẽ làm fan của anh nhưng chắc chắn các phim tiếp theo của anh, mình sẽ tiếp tục xem và ủng hộ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-8-2016 09:14:44 | Chỉ xem của tác giả
Kệ không biết là hỏng hay không chỉ thấy nó rất đẹp, đơn giản nhưng lại lãng mạn đấy chứ. Hai anh chị cũng rất đẹp đôi nữa chứ. Nhiều người cứ chê Kim Rae Won già riêng mình thấy anh ấy lại là người hợp với vai này nhất. Đã là thầy giáo của HJ thì không thể trẻ quá được. Thank bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-8-2016 09:30:13 | Chỉ xem của tác giả
mình ko thấy cái kiss đó hỏng gì, nụ hôn đầu bất ngờ đối với 1 cô gái chẳng biết gì về tình yêu vậy là hợp lý rồi
Bài hát nhạc nền cũng hay mà, đâu phải tự nhiên bật bài đó đâu, đó là bài hát chính trong chiếc đĩa mà Hye Jung tặng Ji Hong 13 năm trước cũng trong 1 cơn mưa .
Thật ra mình thấy lỗi trong cảnh quay đó chính là cái điệu nhảy của anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-8-2016 09:51:25 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh quay hỏng mà lúc xem tim em vẫn quắn quéo dã man ý. Nó mà hoàn hảo thì tim em không chệu được đâu
Anh Won diễn chân thực dã man, như kiểu không diễn. Đọc bài báo, nghe anh chia sẻ thấy được anh rất sáng tạo và giỏi vô cùng nhé. IQ cao có khác
Mà hóa ra là vì anh mà tuần trước đấy em được xem có 1 tập phim đấy. Nhưng mà ý kiến anh đưa rất hợp lý, tuần này còn được 3 tập nữa
Nhớ phim, nhớ thầy Hong
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-8-2016 09:52:45 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh quay hỏng thôi mà, thế mà làm dân tình phát sốt lên đó HongHongHong
Nghe anh trả lời phỏng vấn thì mị cảm thấy anh đúng chuẩn top diễn viên thực lực mà, vừa tập trung cho hết mình cho vai diễn vừa giúp bạn diễn hết mình đồng thời cũng thảo luận với PD để phim được hoàn hảo hơn.
Anh cứ làm cho con dân phải điêu đứng hết thế này ko à
Thanks chủ thớt đã dịch tin nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-8-2016 10:15:43 | Chỉ xem của tác giả
Thế mà bảo là quay hỏng á
Con tim bao người xao xuyến vì nó mà bảo là quay hỏng trời ơi
Hóng các dự án tiếp theo của 2 ng
Cám.ơn bạn dịch tin ,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo