Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: GaemSiYoung
Thu gọn cột thông tin

[Doctors] Ji Soo trở lại, cùng với Kim Rae Won và Park Shin Hye tạo nên chuyện tình tay ba

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-7-2016 12:29:41 | Xem tất
Ôla la. Anh đã trở lại và hứa hẹn sẽ lợi hại hơn xưa
Tạo hình sau 13 năm của a ấn tượng thật, chắc tại đặt cạnh nam chính nữ chính k thay đổi là bao
Cám ơn bạn đưa tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2016 12:40:42 | Xem tất
bjnim gửi lúc 3-7-2016 12:29 PM
Ôla la. Anh đã trở lại và hứa hẹn sẽ lợi hại hơn xưa
Tạo hình sau 13 năm của a  ...

học pài đi mà đi thi h này mà phim ảnh cái giề =
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2016 13:47:43 Từ di động | Xem tất
mọi người khen như thế này . Mình cũng cày đây. Thích nhg thể loại như thế lày
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2016 17:19:57 | Xem tất
Ji Soo đã quay trở lại lâu rồi chưa thấy-
Úi rồi Shye heo'đấm đá thay đổi 180% chóng
cả mặt ngóng film thôi-*Merci bạn-**
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2016 17:46:33 | Xem tất
Cảm thấy bị giằng xé, tui nên ship thuyền nào đây, Thầy thì phong độ, Soo Chul thì phong trần, Kang Soo thì kute, bs Jung thì lạnh lùng-boy   Thứ 2 ơi mau đến đi nào, muốn gặp Soo Chul quá đi à... Còn đang hóng cái cảnh cuối tập 4 nó tiếp diễn như nào nữa đây.
Cảm ơn chủ thớt nhóe!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2016 19:37:35 Từ di động | Xem tất
rat cứ vầy thì trên 20 là cái chắc rùi cơ mừ đợi ra hết r xem vậy chứ kiểu hóng chắc chớt =)(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2016 23:11:01 | Xem tất
Ôi hóng nhân vật này dã man, vì nói thật là mình không thích cái ảnh bác sĩ kiêu kiêu mà bạn Seo Woo thích 1 tí nào. Mong là bạn này mới là nam thứ chứ không phải ảnh bác sĩ kiêu kiêu kia >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2016 23:12:34 | Xem tất
Cameo, rồi thì Ji Soo quay lại, Doctors đúng là ngày càng hot rồi . Chắc có lẽ rat sẽ vượt qua 20 nhanh thôi. Mà công nhận phim thực tế nhỉ ), 13 năm sau anh chàng Soo Chul suốt ngày đua xe nay đã trở thành 1 người chở gas . Dù sao cũng hóng sự xuất hiện của anh. Nếu có thêm anh này nữa thì tình địch của thầy Hong đúng là nhiều. Thầy Hong fighting !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2016 23:30:44 | Xem tất
Bộ phim đầu tiên mà mình thấy nam phụ cứ nhằng cả lên Thuyền cứ vài tập lại ra khơi được một chiếc cơ đới

Tuy đẩy thuyền chính nhưng mắt vẫn hóng chemistry của cặp hổ báo phòng mổ Jung Do - Hye Jung nhất... Ngược ngược thặc thích

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2016 00:06:22 | Xem tất
Chỉnh một chút xíu phần tóc và trang điểm thì trông anh đã lớn thêm theo thời gian của phim Ngầu quá anh ơi, iu Ji Soo ghê.
Ban đầu mình còn tưởng anh là ông anh đại ca vào nhập viện ấy chứ Giờ thấy anh trở lại là vui rồi
Hi vọng anh xuất hiện sẽ có thêm tình tiết gây cấn cho tình yêu của đôi trẻ kia.
Thanks chủ thớt nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách