Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5538|Trả lời: 33
Thu gọn cột thông tin

[Doctors] Ji Soo trở lại, cùng với Kim Rae Won và Park Shin Hye tạo nên chuyện tình tay ba

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-7-2016 05:37:03 | Xem tất |Chế độ đọc
[Doctors] Ji Soo trở lại, cùng với Kim Rae Won và Park Shin Hye tạo nên chuyện tình tay ba

Nhà chế tác của bộ phim truyền hình "Doctors" vừa công khai những hình ảnh still cut của nam diễn viên Ji Soo.

Trong những tập đầu tiên của bộ phim, Ji Soo đóng vai Soo Chul, người tỏ ra hứng thú và quan tâm tới cá tính của Yoo Hye Jung (Park Shin Hye).

Bộ phim đã có một bước nhảy thời gian là 13 năm, và trong những cảnh chiếu ở hiện tại thì không hề có sự xuất hiện của Soo Chul. Tuy nhiên, những hình ảnh mới đây đã xác nhận anh ấy sẽ trở lại, và trở thành một phần trong chuyện tình tay ba của hai nhân vật chính.

Trong những hình ảnh still cut, Ji Soo đã thể hiện hình ảnh mạnh mẽ và nam tính của mình, trong những bức ảnh khác thì anh đang chăm chú nhìn vào kịch bản.

Rất nhiều người xem tò mò tính cách của Ji Soo đã thay đổi như thế nào sau 13 năm, và liệu sức ảnh hưởng của anh lên chuyện tình của Hong Ji Hong và Yoo Hye Jung ra sao.

Bạn suy nghĩ thử xem câu chuyện sẽ diễn biến như thế nào đây?

Cre: http://www.soompi.com/2016/07/02 ... tors-love-triangle/
Viettrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2016 05:54:04 Từ di động | Xem tất
Xí cái sofa trước hôm trước có thấy cái news trên sp nhưng cũng không để  ý ôi Ji Soo ngầu lòi sau 13 năm không biết nhân vật và tính cách sẽ ra sao nữa :v xong quả mối quan hệ mới như nào. Tôi là tôi không có hiểu sao cái phim lắm thuyền thế từ Rae Won đến cô bạn thân, đến Kyun Sang, Min Suk, Sung Hyun, nay thêm chế này nữa oimeoi chưa từng nha :3

Bình luận

@gaemsiyong ý mình là nữ chính với nam phụ ấy :3 @nicole khổ lắm ý :3  Đăng lúc 4-7-2016 11:28 AM
@gaemsiyong ý mình là nữ chính với nam phụ ấy :3 @nicole khổ lắm ý :3  Đăng lúc 4-7-2016 11:28 AM
Ship nhiều thuyền quá :))  Đăng lúc 4-7-2016 11:19 AM
Lịch sử coi phim của mình thì m mới ship và cuồng một cặp phụ duy nhất là Dae Young và Myung Joo của Hậu duệ mặt trời thôi ^^ hơn cả cặp chính luôn ~~  Đăng lúc 3-7-2016 09:12 AM
Khổ thuyền chính thôi, thuyền phụ cứ gọi là tung tóe =)) mà chs mình xem phim cứ thích ship cặp phụ nhá, thấy thương thương yêu yêu kểu gì ý :3  Đăng lúc 3-7-2016 09:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2016 07:45:28 | Xem tất
Chờ đợi sự quay lại của Mr. Bad Boy thời cấp 3 của Hye Jung. Người đàn ông cũng man ko kém thời học sinh của nàng ý. Hy vọng cũng là tình địch nặng ký với thầy cho đến cuối fim nhé. Ji Soo 5ting.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2016 08:09:55 | Xem tất
Hóng chờ hóng chờ ah
Phim càng ngày càng hay
Thêm tay ba sẽ rất thú vị đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2016 08:48:52 | Xem tất
Hôm qua thấy tin anh Ji Soo trở lại mà vui ghê ấy, đối thủ cũ lẫn mới của thầy chỉ nhiều lên chứ không có ít đi
Mà sao phim chân thực thế, Soo Chul cool ngầu 13 năm trước thích đua xe và chơi bời không chú tâm học thì nay làm bốc vác, tuy vẻ phong trần cool không mất đi tí nào haha
Hóng phim tuần này quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2016 08:56:44 | Xem tất
anh Ji Soo quay lại ông thầy đẹp trai lại có cớ ghen.
chưa kể đến bạn Kyun Sang đẹp trai tài giỏi nữa chớ.
Em là em lên thuyền Kyun Sang - Shin Hye ))) ngược nam chính tí cho nó nóng ahihi ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2016 09:21:32 | Xem tất
Nói thật bạn nữ chính vừa xinh đẹp tính cách lại không hề bánh bèo thế này mình nghĩ là ai cũng sẽ thích bạn ý thôi, mình con gái còn thích PSH chứ không phải đùa, mà phim toàn zai đẹp bạn ý về đội ai cũng được ) mà không biết bạn Jisoo có phải người ở bên cạnh PSH 13 năm giúp đỡ bạn ý học hành không nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2016 10:26:49 | Xem tất
Cứ tưởng Ji Soo chỉ vào vai hồi trẻ thôi ai ngờ 13 năm sau bạn ấy sẽ xuất hiện nữa
Chuyện tình tay ba của họ rồi sẽ thú vị đây
Mong lắm một ngày Ji Soo sẽ được nhận vai chính một drama nào đó

Bình luận

Soo đang quay BBKT bản Hàn mà, tưởng chỉ cameo thôi chứ ?!  Đăng lúc 3-7-2016 11:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2016 11:26:59 | Xem tất
Wow bạn Ji Soo quay trở lại à
Hóng quá
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2016 12:11:37 | Xem tất
"Rất nhiều người xem tò mò tính cách của Ji Soo đã thay đổi như thế nào sau 13 năm, và liệu sức ảnh hưởng của anh lên chuyện tình của Hong Ji Hong và Yoo Hye Jung ra sao."
a ấy đã trở lại và lợi hại hơn xưa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách