Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1950|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Doctors] Hong Suk Choen xác nhận làm cameo.. thông qua cuộc nói chuyện trực tiếp với tác giả Ha Myung Hee

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Phát thanh viên truyền hình Hong Suk Choen sẽ xuất hiện với vai trò cameo trong phim truyền hình "Doctors".

Vào ngày 30, Hong Suk Choen cùng Kim Jung Min đã làm khách mời trong chương trình FM của đài SBS "Choi Hwa Jung power time" và đã có cuộc trò chuyện với tác giả Ha Myung Hee.

Tác giả Ha Myung Hee là người chắp bút cho bộ phim truyền hình tối thứ hai, ba "Doctors" với sự tham gia diễn xuất của Kim Rae Won và Park Shin Hye. Trong suốt cuộc nói chuyện, Hong Suk Choen đã bày tỏ với Ha Myung Hee rằng anh muốn được diễn xuất vai diễn bác sĩ.

Kết quả của cuộc đối thoại là tác giả Ha Myung Hee đã bất ngờ quyết định mời Hong Suk Choen làm cameo cho bộ phim của mình. Hong Suk Choen phát biểu "Thật sự cảm ơn anh" và "Xin hãy quan tâm nhiều tới "Doctors" nhé."

Choi Hwa Jung nói rằng "Hong Suk Choen sẽ xuất hiện vào khoảng tập 9, và bây giờ thì thậm chí anh ấy còn chưa bắt đầu quay phim đâu", và rồi còn đùa rằng "Đương nhiên là dù cho Hong Suk Choen có xuất hiện hay không xuất hiện thì khán giả cũng đã rất yêu thích Doctors rồi".

Nguồn: http://www.koreadaily.com/news/read.asp?art_id=4396621
Viettrans: [email protected]

Anh này xuất hiện chắc khả năng cao là một vai vui nhộn nào đó
Mình vẫn chưa tưởng tượng được anh sẽ cameo vai như thế nào, chẳng lẽ là nếu như "tình địch" của thầy Ji Hong là cô bạn Soon Hee, thì phải tìm ra cho Hye Jung một "tình địch" chính là anh Suk Choen này sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-7-2016 05:29:20 | Chỉ xem của tác giả
Thax GaemShiYoung đã dịch tin này.
Dàn cameo cho phim Doctors có thêm người zui tính nữa tham gia. Cũng hy vọng anh ý có vai hay hay tí để trêu thầy cho bỏ và làm cho Hye Jung vênh lên với thầy 1 xíu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-7-2016 09:18:15 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn thớt dịch tin, ôi cái thuyết âm mưu của thớt
Anh này vui tánh nè, nhìn mặt đã thấy hài rồi, mặc áo bác sĩ vô nữa đúng là không biết đóng vai gì cho phải, không tưởng tượng nổi Tận tập 9 thì còn lâu, lúc đó chắc tình tiết cũng thay đổi nhiều rồi nên thôi đợi luôn khỏi đoán
Hóng đầu tuần để xem tập tiếp quá

Bình luận

kaka oke ^^  Đăng lúc 2-7-2016 07:53 PM
Biết gì là sao =)))))))))) Câu hỏi google cũng ra mà, ai nhanh tay thôi~ Vào phá game nhận trà nước cũng được, vô làm quen nhau cho vui :'>  Đăng lúc 2-7-2016 07:46 PM
hồi sáng thấy cái cuần mình có vào link thử rồi, nhưng lát qua xem thôi, mình ko biết gì cả nên chắc ko chơi được :))  Đăng lúc 2-7-2016 07:43 PM
À mà lát 8h rảnh hông, ghé qua chơi game, link ở cái mẹt con cá trên cuồn tui =))))))  Đăng lúc 2-7-2016 06:45 PM
Biết đâu bất ngờ, thuyết này thành công chắc cười chớt quá =)))) Mới thấy thớt bên ao, mùa Ơ rô hãy chăm lội ao cho mau giàu :v  Đăng lúc 2-7-2016 06:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-7-2016 12:22:38 | Chỉ xem của tác giả
Cái tính tưng tửng của chú này hứa hẹn lắm đây, tự dưng nghĩ tới cảnh nam nam xong bị nữ chính hiểu nhầm hóng, cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-7-2016 13:00:18 | Chỉ xem của tác giả
Chú này thỳ cực vui tính rồi
Tập 9 thỳ khoảng  3 tuần nữa mới xuất hiện
thanks  bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-7-2016 17:10:38 | Chỉ xem của tác giả
biết chú này từ khi tham gia Running Man, chú đóng cũng rất nhiều phim nhỉ, nấu ăn cũng giỏi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-7-2016 18:19:07 | Chỉ xem của tác giả
""Hong Suk Choen sẽ xuất hiện vào khoảng tập 9"
5 tập nữa thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-7-2016 02:42:59 | Chỉ xem của tác giả
Nếu có mặt Hong Suk Choen trong bộ phim " Doctors "
thì anh ấy sẽ vào vai một bác sĩ tâm thần mát mát sẽ