Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: W¡n
Thu gọn cột thông tin

"Doctors" gây ấn tượng khi trở lại vị trí dẫn đầu về chỉ số CPI 25-31/7

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-8-2016 16:22:40 | Xem tất
Phim vẫn được rất nhiều người quan tâm và yêu mến. Cảm thấy rất vui vì điều đó.
Hôm nay ko biết rating có bị ảnh hưởng từ Olympics ko. Mà thôi ko sao, mình vẫn cứ đu phim bình thường thôi haha
Cảm ơn bạn dịch news!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2016 16:32:36 | Xem tất
Hi hi, Doctors quay trở lại vị trí No.1 chỉ số CPI của Hàn rồi
Đấy fim đã rất thành công rồi, đúng ko Hye ơi
Chúc mừng đoàn làm fim Doctors, chúc mừng Hye, anh Won, và nhiều diễn viên nữa
Họ đã làm việc cật lực, cống hiến hết mình cho ra những tập fim thật hay, thật ấn tượng.
Xem fim rất hay, rất thực. Không cần quá cao trào, nhưng vẫn cuốn hút người xem.
Doctors giữ chân khán giả xem fim đều đặn nhất, chứng tỏ fim rất rất thành công.
Doctors 5ting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2016 17:20:53 | Xem tất
Chúc mừng phim "nhạt nhẽo" quay trở lại nha !
Hôm nay lại còn chơi trội đơn thương mà chiếu nữa ( mai chắc lại bể tim với vụ rết riếc rồi
Chỉ còn 6t nữa thôi á , mới ngày nào
Doctors fighting !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2016 17:36:50 | Xem tất
Từ giờ đến hết ngày sẽ bắt đầu vất vả. Sáng mai về ngủ bù. Chiều mai lên sẽ có sub của Kites để đu nguyên một tập. Cuộc đời về cơ bản mới tưởng tượng thôi đã hạnh phúc. Bộ film chẳng cần thêm cao trào gì nữa đâu. Cứ bình lặng yên ả chạm tới trái tim người xem là thành công rồi đó. Xem "Doctors" mới tí tách nhận ra trái tim mình vẫn biết rung rinh trước cuộc đời. Cứ tràn ngập trong những thứ ở đâu đâu,trước khi trở về với "Doctors" cứ thấy bản thân mình sao mà lạnh lùng, dửng dưmg vô cảm. Cảm ơn "Doctors", tôi sẽ học cho đi yêu thương thật nhiều. Giống như những thông điệp ấm áp đầy tình người mà tôi nhận được.
Sáng mai sẽ là 1 buổi sáng đầy sóng gió đây. Chưa gì đã thấy đau tim với con rết. Nhưng từ ngay yêu "Doctors" trái tim đã học được mạnh mẽ lên nhiều. Cố lên nhé, dàn staff, diễn viên và cả bộ film yêu dấu của tôi )

Bình luận

Hi, vậy là vẫn sub đó. Làm mình cũng vừa lo vừa mong ngóng từ sáng đến chiều :D  Đăng lúc 9-8-2016 07:09 PM
:((( ko biết vụ bản quyền thì Kites có sub ko nữa !  Đăng lúc 8-8-2016 05:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2016 18:38:14 | Xem tất
Chúc mừng phim nhé, không ngờ quê hương lại yêu thích nhiều đến vậy.
Doctors nhẹ nhàng, sâu lắng xem rất dễ chịu.
Mong phim sẽ tiếp tục phát huy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2016 18:47:39 Từ di động | Xem tất
W tụt xuống thứ 2 à? Hơi buồn nhỉ? cơ mà tuần này các phim vẫn chiếu bình thường, ko biết có bị olympic ảnh hưởng ko nữa. Mong là khác giả vẫn dành sự quan tâm cho các bộ phim. Chứ rating mà lè tè thì tội đoàn làm phim lắm chúc tất cả các phim đều có rating cao, nhất là W hwaiting~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2016 21:52:18 | Xem tất
Chúc mừng cả Doctors và W, hai bộ phim khai thác 2 chủ đề khác nhau nhưng đều tạo cho người xem những ấn tượng tốt đẹp, một Doctors nhẹ nhàng sâu lắng và một W kịch tính, khó đoán.
Hai bộ phim đã giúp các đài truyền hình TW tự hào, dẫn đầu rating khung giờ và là chủ đề bàn luận sôi động. một lần nữa được chúc mừng đoàn làm phim cùng các diễn viên 2 bộ phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2016 22:02:43 | Xem tất
Phim hay, nhẹ nhàng, đầy tình nhân văn ạ
Say oh yeahhhhh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2016 22:30:54 | Xem tất
IC lúc nào cũng đứng top luôn nhỉ
Mnet "Hit The Stage"  lên top luôn rồi
Doctors lấy lại được phong độ
thanks bạn tran