Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4000|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Doctors) 2PM's Taecyeon, Yoo Ah In thể hiện tình bạn thân thiết với Park Shin Hye và Yoon Kyun Sang khi gửi xe thực phẩm đến ủng hộ "Doctors"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Park Shin Hye gửi lời cảm ơn đến 2PM's TaecyeonFan hâm mộ đã gửi xe thực phẩm ủng hộ "Doctors"

Ngày 15.7, Park Shin Hye đã đăng trên Instagram cá nhân của cô ấy để cảm ơn đến Taecyeonfan hâm mộ đã gửi thực phẩm ủng hộ đến phim trường "Doctors". Taecyeon đã gửi tới một xe đồ ăn bánh churro và xe coffee cũng lời nhắn :"Shin Hye à, trời hôm nay nóng lắm, hãy ăn thật ngon và thêm nhiều năng lượng nhé!". Anh ấy cũng chuẩn bị những chiếc thẻ với dòng chữ vui nhộn "Bác sĩ Yoo Hye Jung, chữa bệnh cho tui đi!".

Park Shin Hye đã viết "Hôm nay là ngày đặc biệt gì vậy... Hôm nay ngày đặc biệt gì vậy... Đã có fan gửi ‪#‎xe_đồ_ăn‬ đến còn được ‪#‎xe_cà_phê‬ từ ‪#‎Ngàybabữa‬ của oppa Ok Taecyeon nữa ‪#‎gia_đình_Ok_Sung_Bong‬ ‪#‎cà_phê_và_trà.‬ Hôm nay mưa ở phim trường giống như hôm thu hoạch ‪#‎bắp‬ vậy. Cảm ơn oppa nhiều lắm! ‪#‎LetsFightGhost‬ cố lên!"

Cô nàng cũng không quên gửi lời cảm ơn đến fan hâm mộ Trung đã gửi đồ ăn đến ủng hộ :" Ấu mài gốt, cảm ơn các bạn nhiều lắm. Tui sẽ ăn thật ngon, thật vui vẻ và quay phim thật tốt ‪#‎Doctors‬ ‪#‎YooHyeJung‬ ‪#‎Xe_đồ_ăn_từ_fan_trung‬ ‪#‎mai_lại_phải_ăn_kiêng_rồi".

Trong khi đó, Park Shin Hye đang ghi hình cho "Doctors". Hai tập phim tiếp theo sẽ lên sóng vào 10PM tối thứ 2, 3 tuần tới.

Cre: http://www.soompi.com/2016/07/15 ... upport-set-doctors/
Viettrans by mark1234
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 16-7-2016 16:04:32 | Chỉ xem của tác giả
Yoo Ah In thể hiện tình bạn thân thiết khi gửi xe coffee đến phim trường "Doctors" ủng hộ Yoon Kyun Sang

Nam diễn viên Yoo Ah In đã cho thấy tình cảm thân thiết dành cho bạn diễn cũ của anh trong bộ phim cổ trang kết thúc gần đây "Six Flying Dragons" Yoon Kyun Sang với món quà bất ngờ là xe coffee đến phim trường "Doctors".

Ngày 14.7, Yoon Kyun Sang đã đăng trên Instagram cá nhân, anh bắt chước nhân vật của mình trong Six Flying Dragons với những câu nói hài hước :" Chiến binh Moohyul... sẽ vượt qua thời tiết nóng bức và hoàn thành phim mà không mắc chút sai lầm nào...!!". Kyun Sang còn thêm nhiều hastags liên quan đến Yoo Ah In như tên thật của anh ấy Uhm Hong Sik. tên nhân vật trong phim, Lee Bang Won.

Yoo Ah In cũng đã để lại lời nhắn trên banner dành tới Yoon Kyun Sang :"Moo Hyul. Hãy thật chăm chỉ và làm thật tốt dù trời có nóng nhé!"

Trong khi đó, Yoon Kyun Sang đang ghi hình cho "Doctors" cũng với Kim Rae WonPark Shin Hye.

Cre: http://www.soompi.com/2016/07/15 ... ve-support-doctors/
Viettrans by mark1234
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-7-2016 17:44:05 | Chỉ xem của tác giả
Tự nhiên lại nhớ ss Hye của ngày 3 bữa quá đi, chắc phải đi xem lại mấy tập có ss mất..^^
Cảm ơn chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-7-2016 18:49:53 | Chỉ xem của tác giả
Chời ơi Tẹc dễ thương quá, đến cái thẻ cũng moe dữ vậy Nhắc lại nhớ 3 bữa nữa rồi, ôi muốn làm thêm ss mới T.T
Hình dưới hôm trước thấy rồi, hẳn là quần cụt tóc kẹp nơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-7-2016 22:00:24 | Chỉ xem của tác giả
Võ sĩ Moo Hyul ngày nào giờ đã làm bác sĩ rồi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-7-2016 00:30:02 | Chỉ xem của tác giả
Hoan hô tình bạn , nó luôn là niềm kiêu hãnh của
chúng ta , chắc Park Shin Hye và Yoon Kyun Sang
hãnh diện về tình bạn của mình với hai diễn viên là
2PMS Taecyeon và Yoo Ah In lắm nhỉ .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-7-2016 01:16:07 | Chỉ xem của tác giả
Bà Heo này hốt hết trai đẹp làm bạn bè rồi, Từ diễn viên, idol Từ công ty lớn đến bé. Gato quá Heo ơi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-7-2016 07:29:51 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ hồi Ngày 3 bữa còn ngại ngùng như thế mà đã thân thiết như vậy rồi
Thân nhau như vậy rồi phát triển từ từ là ok
Ship cặp này nhiệt tình luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-7-2016 07:39:53 | Chỉ xem của tác giả
Shin Hye với Taecyeon có vẻ thân nhau nhỉ, dễ thương thật, chị Hye thân với nhiều nam idol thật đấy, lần trước là Jun Hyung, mình nhớ là còn Hong Ki nữa chứ
Yoo Ah In với Kyun Sang thì thấy hậu trường SFDs cũng nhắng nhít lắm, phim dài tập nên tình cảm gắn bó là chuyện phải mà.
Chúc Doctors tiếp tục thành công hơn nữa nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-7-2016 08:17:56 | Chỉ xem của tác giả
Ei tính ra Park Shin Hye nhiều bạn bè thân thiết là người nổi tiếng ghê luôn đó :v bữa giờ thấy quá trời người tặng xe đồ ăn hà
Mà mong Yoo Ah In ra phim mới ghê :v
Ghost đang chiếu của Taecyeon cũng ok
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách