Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: putin_Đa_Bum
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Diary] Nơi chia sẻ cảm xúc của bạn !

[Lấy địa chỉ]
1761#
Đăng lúc 9-11-2017 00:04:57 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hãy bình tĩnh lại và thôi bận tâm về chuyện qua rồi đi. Đừng tò mò về cs của họ nữa. Chúng ta phải sống tiếp đời mình. Đừng bao giờ tìm xem bất cứ điều gì về ng đó nữa. Tình cảm cũng đâu còn, tại sao lại rảnh rỗi đến vậy. Hãy cố gắng vì bản thân mà sống!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1762#
Đăng lúc 12-11-2017 21:58:32 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Gửi trả lời nhanhNgày mai mình bước vào phòng mổ rồi. Có thể tinh thần và sức khỏe ko phải ở trạng thái tốt nhất nhưng mình đã chờ nó 1 năm rồi và đã sẵn sàng đón nhận tất cả. Thật ra tự mình trải qua chuyện này cũng tốt. Cảm ơn anh đã buông tay tôi dễ dàng như vậy, đã quên mất lời hứa ở bên tôi lúc này để tôi biết mình còn mạnh mẽ hơn những gì tôi biết rất nhiều, tự yêu quý và trân trọng bản thân
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1763#
Đăng lúc 26-11-2017 01:27:00 | Chỉ xem của tác giả
khi hiểu ra tâm trạng mình nửa nạc nữa mỡ này của mình mới hiểu ra dc lòng tham của con người thật lớn
hóa ra sự giả tạo đã biến thành bản năng từ lúc nào, trong khi cơn ng ta quằn quại đấu tranh tránh né nó mà ko hề hay biết nó đã ăn sâu bến rễ lâu rồi.
Hóa ra ở trong cô đơn lâu rồi nên vẫn chưa thích ứng dc, hóa ra quá nhiều thứ vẫn chưa sẵn sangf là thế. Ở cái tuổi 27 khi mà bố mẹ cô dì chú thím bạn bè đã có đôi có lứa, có gia đình giục giã, tôi vẫn chưa sẵn sàng cho một thứ gọi là tình yêu và gia đình cả.
Tôi từng search gg về tình trạng của mình và ng ta nói tôi bị trầm cảm sau chia tay ) Một bệnh vô lí nhất quả đất lại nói đúng về những giông tố báo bùng trong lòng tôi. Đã 3 hay 4 năm rồi tôi còn chả nhớ rõ, nhưng có 1 việc tôi vẫn nhớ rõ, nhớ rất rõ về đêm tối lạnh ấy, cái cảm giác tôi lạnh sống lưng và đã đứng hình như thế nào khi nghe người con gái đó nói với tôi về việc anh ta đã dẫn cô ấy đi phá thai ra sao. Một sự phản bội như giáng một đòn chí mạng với đứa lơ ngơ như tôi lúc đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1764#
Đăng lúc 3-1-2018 23:37:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
A hèn lắm. Ngay cả dũng khí để gọi cho e còn ko có thì a lấy gì để  thương e?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1765#
Đăng lúc 19-1-2018 22:36:18 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi mới vào đây. Cũng không thể ngờ mình của hiện tại lại dễ rơi nước mắt như vậy. Suy cho cùng vì điều gì? Vì tình yêu ah, hay vì bản thân cảm thấy mình thất bại và ngớ ngẩn. Luôn cố gắng nghĩ cho ng khác hay nghĩ cho bản thân, cũng để mà làm gì. Phân biệt rõ cũng đâu khiến chúng ta thấy hạnh phúc. Chúng ta đáng thương quá, ah không, tôi thấy mình đáng thương thì đúng hơn. Tôi không hiểu mình đang cố gắng làm gì vì cái gì. Chuyện cũ đã qua, chuyện mới đến, tất cả đều như giấc mơ. Không biết có nên tỉnh dậy và chấp nhận hay không. Những ng tôi từng thương vô cùng, đều không cảm thấy đó là điều quan trọng. Tôi không biết mình phải làm gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1766#
Đăng lúc 9-2-2018 00:26:39 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đây thực sự là khoảng thời gian quá khó khăn với mình. Bao nhiêu lần vấp ngã rồi lại tự đứng lên nhưng lần này thực sự mệt mỏi quá. Thôi, cứ bình tĩnh hít thở, mọi chuyện rồi sẽ ổn thôi mà đúng ko? Mạnh mẽ lên nào!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1767#
Đăng lúc 22-3-2018 15:02:06 | Chỉ xem của tác giả
Là một hành trình dài, con đường tôi đi đến cánh cửa đấy. Bạn của tôi ơi, quá khứ của chúng ta cứ như vậy mà biến thành kí ức sao?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1768#
Đăng lúc 23-3-2018 22:30:18 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là con người nên làm những gì mà họ thích và giỏi về điều đó. Đừng ép buộc cũng đừng kì kèo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1769#
Đăng lúc 26-3-2018 04:17:26 | Chỉ xem của tác giả
[VOID]
Mod nào còn hoạt động có đi ngang thì tiện tay xóa post này dùm mình nha. Cám ơn nhiều nè.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1770#
Đăng lúc 31-3-2018 01:56:08 | Chỉ xem của tác giả
Mệt ghê. Vừa buồn ngủ vừa nhức đầu. Việc thì chất đống như núi chưa xong đâu vào đâu. Thật sự muốn thành công trong công ty thì phải biết cách tìm ra mấy cái lý do biện hộ nào thuyết phục sếp cho vượt deadline vài bữa nữa...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách