Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: putin_Đa_Bum
Thu gọn cột thông tin

[Diary] Nơi chia sẻ cảm xúc của bạn !

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-8-2017 01:26:00 Từ di động | Xem tất
Đồ ích kỷ, tham lam, ko biết điều, ko biết nghĩ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2017 01:29:16 Từ di động | Xem tất
Đó là những điều tôi muốn nói thẳng vào mặt bạn. Giả tạo vcl. Nhưng thôi từ nay ko dây dưa gì nữa. Bạn cứ sống cd bạn và quên tôi đi nhé. Đừng có lấy câu chuyện làm quà để kể cho những ng sau lấy sự thương cảm của họ. Haha. Tội nghiệp cho cdoi bạn và những ng bên bạn. Tôi ko thể ở bên giúp bạn nữa rồi. Sống vui vẻ nhé. Đừng hối hận nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2017 15:21:59 Từ di động | Xem tất
Tớ đã nói hết những điều cần nói rồi. Tớ tha thứ cho bạn. Và chẳng muốn nghĩ tới một ng như vậy thêm chút nào nữa. Những lo lắng những tâm tư, cs của bạn tớ ko muốn biết và nhìn thêm bất cứ điều gì cả. Hãy sống tốt hơn nhé, chín chắn và trườn thành lên. Đừng để bản thân và ng khác khổ vì ko kiểm soát được bản thân như vậy. Tớ xin lỗi vì trong trái tim tớ không còn chút yêu thương nào dành cho bạn nữa. Xin lỗi vì không phải ng bạn mong đợi. Những bức ảnh, bài hát hay câu chuyện chúng ta từng trải qua hãy lãng quên. Nếu ko yêu thì đừng làm khổ nhau, lãng quên chính là cách tốt nhất để chúng ta sống vui vẻ. Sáng nay thức dậy tớ ko còn cảm thấy mất mát nữa. Mặc dù chuyện đầu tiên tớ nghĩ đến vẫn là bạn. Cảm giác của tớ đã thay đổi, có chút giận dữ, có chút thất vọng, có cả chua chát, nhưng tuyệt nhiên ko còn yêu thương nữa. Một ng như vật tớ chỉ muốn nhanh chóng biến mất khỏi cuộc đời mình, ko có chút tình cảm nào nữa bạn ah. Xin lỗi hay cảm thấy day dứt làm gì khi mà tớ thật sự ko còn bận tâm.bạn sẽ vui hay buồn nữa. Haha. Chúng ta đã lớn và hãy biết chịu trách nhiệm với việc làm của mình. Khi bên nhau bạn chưa bao giờ quan tâm chăm sóc tớ, bạn chỉ biết nhận rồi nhận, cuối cùng thì ra đi vì thấy ko hợp haha. Đến khi nào chúng ta mới thấy thỏa mãn được khi không trải qua những mất mát trong cuộc đời. Tớ cần một ng cho tớ cảm giác an toàn, ko cần một ng ko yêu mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2017 19:05:55 Từ di động | Xem tất
Ngoài trời mưa to quá nhỉ. Theo bình thường thì hôm nay chúng ta gặp nhau. Mối nhâm duyên giữa chúng ta coi như đã ko còn. Có lẽ những gì tớ nợ bạn ở kiếp trước đã trả xong nên giờ chúng ta ko có lý do để gặp lại. Tớ tha thứ cho bạn lòng tớ cũng nhẹ nhàng hơn. Bạn đã lựa chọn cuộc sống không cần tớ mà bên một ng khác rồi thì phải sống cho tốt nhé. Đừng trách tớ lạnh lùng như vậy. Tớ nghĩ đó là điều tốt nhất nên làm cho bản thân và cho mqh này. Bạn ko thể ích kỷ giữ một ng bạn ko yêu bên cạnh được. Tớ cũng ko thể cứ trông mong một người ra đi. Mọi chuyện giống như số phận rồi, phải vậy thôi..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2017 19:16:16 Từ di động | Xem tất
Đôi khi tớ cũng ko hiểu tại sao tớ có thể trở nên lạnh lùng như vậy. Một ng tớ từng rất yêu chiều. Vậy mà chỉ trong phút chốc, lý trí của tớ đã giúp tớ quên đi tất cả. Tớ ko còn quặn lòng hay cảm giác nhói buốt trái tim khi nghĩ về chuyện rời xa nhau nữa. Tớ thấy mình vô cảm đến lạnh buốt cả bầu trời. Tớ ko thể làm khác được. Không thể thấy thương và yêu một ng nvay nữa. Tớ có tàn nhẫn quá ko nhỉ? Tớ đã sợ điều này đến và đã dặn bạn đừng để mọi chuyện đi xa quá như vậy. Mọi thứ đều có giới hạn. Tớ ko thể kiểm soát được bản thân đâu. Sau này có sướng vui khổ đau. Những dòng tâm sự những khó khăn những đêm trằn trọc đừng nghĩ về tớ nhé. Để mối nhân duyên này dừng lại ở đây thôi. Tớ cảm thấy giận vì cuối cùng tớ vẫn là kẻ cô độc dù cho tớ có cố gắng hay ko, chứ bạn hay bất cứ ai đi ngang qua cuộc đời tớ, đã đi rồi thì cũng như nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-8-2017 11:45:04 Từ di động | Xem tất
Sáng nay dậy tôi vẫn nhớ đến bạn. Đến h vẫn thi thoảng lởn vởn về chuyện cũ trong đầu. Cảm giác cay cú haha. Đối xử tốt như vậy, yêu chiều như vậy để rồi bạn ko biết trân trọng. Bạn tưởng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-8-2017 11:50:11 Từ di động | Xem tất
Bản ảo tưởng về bản thân vô cùng rồi. Bạn nghĩ với tôi bạn quá là tuyệt vời ah. Một ng đẹp và có những điều khiến tôi ko thể từ bỏ? Bạn nhầm quá, điều duy nhất khiến tôi làm như vậy vì tôi quá thương người, bất cứ ai gặp phải những điều trắc trở trong cs tôi đều có sự thương cảm nhất định. Tôi ko thể ngờ mình lớn rồi vẫn còn ngốc vậy để một kẻ lăng nhăng trước sau bất nhất lừa dối. Khi còn bên nhau nhiều lần tôi đã đặt câu hỏi về tính cách của bạn. Một ng bất chấp ko chuyện gì là ko dám làm nvay để rồi dừng lại với lý do thật cao đẹp haha. Tôi là ng lý trí lạnh lùng vậy đấy. Chỉ có khi tôi dấn thân vào tình cảm này mới là lúc tôi mù quáng nhất. Nhưng mù quáng hay lý trí cũng đâu giúp tôi hạnh phúc. Vậy thì tôi chọn lý trí để sống vui vẻ hơn thôi chuyện rất bình thường
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-8-2017 11:52:39 Từ di động | Xem tất
Cho đến phút cuối vẫn tỏ ra mình là ng tử tế để làm gì đây. Hãy sống thật một chút nhé. Những gì bạn làm với tôi mới là sự thật tôi cần phải nhớ. Những lời nói những chia sẻ kia đều là sự giả dối haha. Một ng nói dối quá nhiều sẽ trở thành thói quen. Bạn chính là một ng như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2017 14:14:34 Từ di động | Xem tất
Mọi chuyện cứ như đã xảy ra từ lâu lắm rồi. Khi một người mắc rối loạn nhân cách ranh giới cứ luôn phủ nhận tất cả những điều mình vừa khẳng định. Chúng ta đều tiếp tục sống tốt mà không cần người kia. Đó cũng là một sự giải thoát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2017 14:20:44 Từ di động | Xem tất
Thật sự, tôi không còn nhớ khuôn mặt ng ấy, những điều đã từng trải qua cứ phai mờ dần. Tôi cũng ko muốn biết giờ ng đó vui hay buồn, cs có tốt không. Tôi sợ ng vui tôi đau lòng, ng buồn tôi lại càng đau hơn. Một năm, hai năm rồi nhiều năm chúng ta sẽ ổn thôi mà. Cứ đổ lỗi do ông trời cũng được. Hết duyên phận thì hãy vui vẻ chấp nhận, miễn cưỡng bên nhau chỉ tạo thành nghiệt duyên. Chúng ta cứ sống khỏe mạnh là được. Như lời tôi nói. Không cần cứ phải bên nhau. Bên ai cũng được. Miễn là cs của cả hai dễ chịu hơn. Tình thương dành cho bạn đã bị lòng tự trọng và lý trí của tôi cuốn trôi đi rồi. Chỉ còn lại một ng với trái tim lạnh giá. Dù cho tôi vẫn chưa thể quên được bạn, nhưng tôi mong bạn sẽ quên tôi, ko bao giờ tìm về nhau nữa. Để cả hai được yên bình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách