Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: putin_Đa_Bum
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Diary] Nơi chia sẻ cảm xúc của bạn !

[Lấy địa chỉ]
1691#
Đăng lúc 21-5-2017 22:07:47 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tại sao từ chối còn buồn hơn cả bị từ chối thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1692#
Đăng lúc 4-6-2017 23:42:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ko biết do nắng nóng hay bản thân mà 2 ngày này người như mất hồn. Người rệu rã, uể oải ko có hứng thú với bất cứ điều gì, dù là những việc mình luôn yêu thích. Có lẽ mình ko nên do dự nữa, mình sẽ sắp xếp để tham gia chuyến đi xa sắp tới để thay đổi ko khí và gặp gỡ bạn bè. Mình có 1 tháng để chuẩn bị và thay đổi diện mạo thật mới mẻ bắt đầu từ mái tóc. Chỉ cần tập trung vào làm những gì cần làm, ko cần phải nói nhiều, kết quả sẽ nói lên tất cả. Nhất định mình sẽ làm tốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1693#
Đăng lúc 6-6-2017 22:09:41 | Chỉ xem của tác giả
@_@ gửi lúc 4-9-2011 02:52 PM
NGÀY MAI LẠI PHẢI ĐẾN TRƯỜNG
LẠI BẮT ĐẦU MỘT NĂM HỌC ĐẦY NỖI LO
LO HỌC BÀI

hehe, còn được đi học thấy mệt, phiền nhưng sẽ rất thích
chứ đi làm rồi thì chả muốn ngó ngàng gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1694#
Đăng lúc 17-7-2017 08:07:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi không quay lại đây.. cảm xúc hiện tại của mình, có lẽ nên thành thật với bản thân, ít nhất là khi mang một bộ mặt khác ngoài kia, thì ở đây, mình được phép yếu đuối viết ra sự thật.. mình đang buồn, rất buồn, mình đã rơi nước mắt, có lẽ vì bản thân mình cũng không ngờ chuyện tình cảm lại một lần nữa khiến mình thấy lo sợ như vậy. Mình sợ mất ng ấy? Có thật sự là như vậy không? Hay mình sợ cái cảm giác đặt niềm tin vào một người để rồi tình cảm đó cứ vơi dần, không có cách nào níu lại được, không biết nên cố gắng hay buông xuôi.. tất cả những điều mình đã làm, có lẽ là chưa đủ, bản thân ng ấy và mình đều thấm mệt, mọi chuyện có lẽ nên dừng lại ở hai chữ tình bạn? Nếu là bạn có lẽ chúng ta sẽ không phải lo lắng nhiều đến vậy. Cứ bình an bên nhau, làm chỗ dựa tinh thần khi cần cho ng kia.. sẽ không lo một ngày tỉnh dậy thấy lòng nguội lạnh như hôm nay.. mình sẽ không trách bạn, hay mình nên ích kỷ một chút, trách bạn đã không biết quý trọng tình cảm ấy, đã vô tâm.. để mình có thể dễ dàng buông bỏ.. những lời bạn nói hoàn toàn đúng, đó là vấn đề trong mqh của chúng ta, mình đã cảm thấy nvay từ rất lâu rồi, sự trống rỗng, những nỗi buồn và cả sự cô đơn, một ng nhạy cảm như mình.. mình đã cảm thấy như vậy từ lâu rồi.. nhưng mình giả vờ như không biết, giả vờ là không sao, coi như chúng ta sẽ ổn nếu như mình kiềm chế được sự hoang mang trong lòng, mình đã mong có thể bên một ng kiêm định về tình cảm giúp mình có thể vượt qua được những giây phút yếu lòng.. mình đã mong đến những chuyện xa vời, tương lai, kể cả việc bất chấp làm điều có lỗi với rất nhiều người. Nhưng giờ đây, khi có cơ hội đặt tất cả những gánh nặng ấy xuống, sao mình lại rơi lệ? Mình phải thấy vui vì sẽ có những ngày tháng tự do, không có nhiều áp lực, không cảm thấy khó xử nữa chứ? Đúng không? Đúng mà? Có lẽ, mình chỉ là một ng bình thường, biết yêu biết đau, nên mình phản ứng như bao người thôi mà, kết thúc một mqh với một ng mình từng gần gũi hơn tất cả, một người khiến tim mình rung động, khiến mình dũng cảm yêu thêm một lần nữa.. để rồi tất cả như giấc mơ, cơn mơ nào rồi cũng phải tỉnh. Và chúng ta lại độc hành đi trong cuộc sống của riêng mỗi ng, tự an ủi bản thân, rốt cuộc đâu mới là bến bờ cuối cùng? Hoặc là thôi đi, ko bao giờ để thêm một ai bước vào trái tim này nữa, không bao giờ hy vọng nữa, không bao giờ dại khờ thế này nữa..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1695#
Đăng lúc 18-7-2017 07:59:52 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Có lẽ mình chưa bao giờ quan trọng ở trong lòng họ. Mình cần dừng việc suy nghĩ về chuyện này lại ngay, thuận theo tự nhiên..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1696#
Đăng lúc 21-7-2017 09:24:49 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì tôi đã hiểu bản thân mình vô duyên đến nhường nào tôi sẽ cố gắng ko trách ai cả, tôi sẽ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1697#
Đăng lúc 21-7-2017 09:26:11 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tôi sẽ mau lấy lại đc cân bằng và chấp nhận mình là ng cô đơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1698#
Đăng lúc 21-7-2017 23:12:12 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng vẫn là tôi thật ngốc. Rơi nước mắt vì một người không yêu mình. Nhưng tôi sợ cứ kiềm chế rồi sẽ không thể buông bỏ được. Thôi thì coi như tôi vô duyên. Yêu ai cũng vậy. Từ nay về sau, sẽ không mở lòng nữa. Tình cảm của con ng là thứ dễ thay đổi nhất trên đời này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1699#
Đăng lúc 23-7-2017 09:13:57 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Sáng nay tỉnh giấc thấy lòng mình yếu đuối quá, muốn nhắn cho bạn đôi dòng.. hay là chúng mình đừng gặp nhau nữa.. để tớ có thể quên được và có những giấc ngủ không mộng mị, tớ phải làm sao với lời đã hứa đây, rằng chúng ta chỉ là bạn? Coi nhau như bạn?? Tớ sẽ chịu đựng được tới khi nào? Tớ sẽ kiềm chế bản thân để ko nhắn những lời đau lòng như vậy cho bạn. Rồi coi bạn chỉ đơn thuần là một ng bạn thôi. Chúng ta bên nhau yên bình như vậy chẳng phải tốt hơn việc tranh đấu đầy gian khổ kia sao.. tại sao tớ lại ko bằng lòng? Không cam tâm cơ chứ?? Chắc là tớ đang điên, tớ sẽ ko làm thế, ko làm cả hai khổ thêm nữa . . Tớ còn nhiều việc phải làm, nếu con đường tớ đi ko có bạn, thì cứ coi như đoạn duyên này đã đến lúc phải chia lìa, không hối tiếc vì những gì đã dành cho nhau nữa .. cố lên tôi ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1700#
Đăng lúc 23-7-2017 09:19:41 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tớ sẽ không hành động như vậy. Chỉ làm mọi chuyện rối hơn thôi. Và điều tốt nhất tớ có thể làm cho bản thân, đó là thật sự quên bạn, không nhớ mong nữa, không cần nâng niu gìn giữ nữa. Bạn chỉ là một ng rất bth trong cs của tớ. Tớ xin lỗi vì điều đó..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách