Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: putin_Đa_Bum
Thu gọn cột thông tin

[Diary] Nơi chia sẻ cảm xúc của bạn !

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-12-2016 06:01:32 Từ di động | Xem tất
Biết như vậy là đủ đừng bgio tìm hiểu quá sâu về vde riêng của một ng. Cái chúng ta nhận đc chỉ là những vết thương mà thôi. Cũng đừng trách một ng tại sao lại không chung thủy bên mình, bởi họ không yêu ta và ta chỉ là chỗ tạm thời thôi. Đừng buồn. Hãy dựa vào chính mình!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2017 17:21:35 Từ di động | Xem tất
Tình bạn 8 năm trong giây lát sụp đổ ngay trước mắt, không một lời giải thích, không một lời xin lỗi. Không biết có phải do quá bình tĩnh hay vì quá shock mà không còn biết hét lên nữa, chỉ còn biết im lặng. Với một đứa phải khó khăn lắm mới dám tin tưởng thì thực sự là một sự đả kích quá lớn, thật khó để chấp nhận. Nhưng mình sẽ tha thứ, không phải vì nó xứng đáng mà vì bản thân mình xứng đáng được yên bình. Chỉ cần, làm ơn tránh xa tôi ra!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-2-2017 12:06:26 Từ di động | Xem tất
Bình tĩnh lại. Mọi chuyện xảy ra nhanh quá. Chúng ta sẽ phạm sai lầm mất.. mộng mị nghĩ về mqh này, có chút mỏi mệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-2-2017 23:52:30 Từ di động | Xem tất
Biết là ko nên nhưng mình sắp ko  chịu đựng được sự quan tâm đến ngột ngạt này, mình phát ngán khi cứ phải lặp đi lặp lại câu trả lời "mình ko sao" vì rõ ràng là mình thấy mọi chuyện đang rất tốt, đang rất thoải mái nhưng chính những câu hỏi hay những ánh mắt đầy nghi ngờ đó mới đang khiến mình thấy "có sao" đây. Làm ơn, tôn trọng mong muốn của mình là để mình được yên tĩnh tận hưởng khoảng thời gian nghỉ ngơi này có được ko?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2017 23:27:19 Từ di động | Xem tất
..... những dấu chấm dài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2017 09:20:16 Từ di động | Xem tất
Hôm nay, 24/02 tớ sẽ không nghĩ về những chuyện đã qua nữa, dù cho rất đẹp hay rất đau lòng. Sẽ không ích kỷ nữa. Hy vọng bạn hạnh phúc!!! Tớ sẽ không tự trách bản thân và làm khổ chính mình nữa. Hãy sống cuộc đời bình thường và vui vẻ nhé!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2017 01:45:07 Từ di động | Xem tất
Khi type những dòng này. Tôi đã không còn cảm thấy buồn đau như 1 năm về trước. Dù cho cảm giác thật sự tmai thì không hẳn là hoàn toàn có được. Chúng ta ở bên nhau qua những ngày tháng tuổi trẻ, điều đó thật đáng quý. Nhưng vô tình lại trở nên phụ thuộc và nhàm chán. Hãy mở lòng và thoải mái hơn khi có thêm những mối quan hệ khác. Gặp gỡ nhiều ng hơn cũng là để hiểu thêm về chính mình. Sẽ biết quý giá và trân trọng những h phút bên cạnh nhau hơn. Vì rằng tôi nói giữa chúng ta chỉ phù hợp để làm bạn. Thì chắc chắn là nvay tôi và bạn khác nhau rất nhiều, nếu đi xa hơn tôi luôn là ng có cảm giác cô đơn trong mqh này, cái tôi cần là một ng biết lắng nghe, chia sẻ, ở bên và thấu hiểu cho trái tim đầy vết thương này. Tôi mong bạn sẽ trưởng thành và đủ bản lĩnh khi bước ra ngoài cs kia với bao gian dối lọc lừa.. dù sao cũng là duyên nợ. Mãi mãi là bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2017 01:47:59 Từ di động | Xem tất
Tôi nghĩ khi bạn có ny và lấy chồng, tôi đã có thể bình tâm mà chúc phúc thật sự. Khủng khiếp nhất là cái cảm giác ích kỷ khi ko muốn ng mình có tcam dành tình cảm cho ng khác. Hãy vui vì chúng ta sẽ bớt những trận cãi vã, những xung đột không đáng có.. hãy bên nhau vui vẻ và chân thành. Đừng làm nhau tổn thương ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2017 17:33:34 Từ di động | Xem tất
Bạn quả thật là kẻ ích kỷ vô cùng. Chỉ quan tâm mục đích của bản thân, ko cần biết ng khác cảm thấy tnao. Ko cần biết ít nhất tôi cũng từng có tcam vs bạn. Trăm ngàn lần vẫn là không thoải mái bạn ah. Sao cứ làm khổ tôi vậy? Bạn có thể cho tôi cs như những ng bạn bth đc k
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-3-2017 23:37:04 Từ di động | Xem tất
Tự nhiên, lại thông suốt tất cả. Người đó không - chưa bao giờ có tình cảm với mình. Cho dù sau này, cũng mãi mãi chỉ là thứ tình cảm bị hiểu lầm. Haha. Rồi giờ cảm thấy mọi thứ lẽ ra sẽ nhẹ nhàng biết bao nếu nhận ra sớm hơn. Chỉ vì hiểu lầm, cố chấp. Thật mất nhiều tgian đơn giản. Là bạn ấy nói, tôi không tin. Tôi quá tin vào cảm giác đơn thuần của mình. Tôi đang bắt đầu mqh mới. Một ng khá ấm áp. Tôi thích nụ cười ấy. Nhưng tôi vẫn có chút choáng ngợp.. cảm giác điều gì đến quá nhanh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách