Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4729|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Di Sản Trăm Năm) Ep 25 Preview: Choi Won Young và Lee Jung Jin đánh nhau vì Eug

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(Di sản trăm năm) Ep 25. Preview: Choi Won Young và Lee Jung Jin đánh nhau vì Eugene.

Các nhà sản xuất của bộ phim truyền hình Di sản trăm năm đã tiết lộ một số hình ảnh miêu tả vụ ẩu đả của hai người đàn ông.

Trong tập 25 được phát sóng tối nay,  Chul kyu đến gặp Chea Won ở công ty. Anh ta hiểu lầm Se Yoon đang hẹn hò với Chea Won và Joo Ri cùng một lúc nên đã đánh Se yoon. Chea Won đã cố gắng để ngăn cản cuộc ẩu đã nhưng bất thành. Theo những bức hình, sau cùng Se Yoon đã tung nắm đấm với chồng cũ của Chea Won.

Source:http://koreandrama.com
Trans: 하나[email protected]

P/s : không đăng clip được nên mình share link mọi người coi nhé..... Se Yoon đã biết mình hiểu lầm Chea won chưa nhỉ

http://www.dailymotion.com/video/xykkxy_20130330-a-hundred-year-s-inheritance-yyy-yy-ep25-preview_shortfilms

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ngochanh721 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-3-2013 14:41:25 | Chỉ xem của tác giả
haizzzzz...dạo này tình tiết phim hơi nặng nề làm mình buồn quá ><
bao h 2 anh chị mới yêu nhau đây
đặt gạch chờ vậy ^^

Bình luận

mua
Chỉ mới tập 26 thôi và những 50 tập nên anh chị chưa được phép yêu nhau đâu. Ngay cả anh cột điện cũng ko yên thân với chuyện cưới cô cà phê nữa là!  Đăng lúc 31-3-2013 04:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-3-2013 15:39:50 | Chỉ xem của tác giả
không biết Se Yoon hết hiểu lầm Chae Won chưa
xem hai tập trước mà bực bội trong người
không biết bao giờ mới thấy hai người yêu nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-3-2013 15:43:55 | Chỉ xem của tác giả
anh hiểu lầm chị hơi nhiều nhưng hi vọng khi mọi hiểu lầm hóai gải, sẽ có nhiều cảnh lãng mạn, tình cảm tuyệt vời...
Thích cặp này lém luôn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-3-2013 15:59:26 | Chỉ xem của tác giả
oài, xem preveiw mà buồn j đâu :(
chặng đường của a chị này còn gian nan lắm, 5ting
lại ngóng đến tuần sau để xem phim thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-3-2013 17:57:26 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, cứ mong Kim Chul Kyu đánh Lee Se Yoon nhiều chút cho tỉnh ra :)) chứ cứ mê mụi kiểu này, ai cũng đau tim và mệt mỏi hết á. Chắc chưa có gì rõ ràng hoặc được sáng tỏ, và phải ngồi ngậm cục tức thêm một tuần mới có thể hả hê xem Min Chae Won lạnh nhạt với Lee Se Yoon.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-3-2013 18:08:05 | Chỉ xem của tác giả
Cả 2 ông đều dở hơi, 1 ông thì lấy vợ mới vẫn cứ dùng dằng, 1 ông thì hiểu lầm mà ko đi tìm nguyên do, huhu ghét quá. Mau qua đoạn 2 anh chị hiểu lầm đi nào, mau yêu nhau đi, gần 30 ep rồi :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-3-2013 18:17:37 | Chỉ xem của tác giả
Chưa hết hiểu lầm đâu, xem preview chữ của đài MBC tập 25, 26.
Thì SY đưa ra lời đề nghị bắt đầu với em gái Chul kyu.
Có lẽ bắt đầu từ tuần sau mới có thể hết hiểu lầm...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 30-3-2013 19:25:20 | Chỉ xem của tác giả
có lẽ nên chờ preview của mọi người mới xem tiếp phim, bây giờ xem chắc chỉ thêm bực vào người, mình thích eugene vs lee jung jin lắm nên ko muốn bỏ đâu {:140:}
mong là tuần sau tươi sáng hơn, hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 30-3-2013 19:48:28 | Chỉ xem của tác giả
cha, đang kéo ep 24 chưa xong nên chưa được coi
mẹ con bà Bang cáo thật, không biết đến ep này Se Yoon đã biết mình hiểu lầm Chae Won chưa, cũng tội anh chồng cũ, lúc khóc vì nhớ vợ thấy cũng tủi, mà phải cái là a cũng nhu nhược quá cơ, mong là sau này sẽ tốt đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách