Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thanhhau_99
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Descendants of the Sun - Special) Song Joong Ki: "Cùng với Song Hye Kyo, thật lòng thấu hiểu nhau ngay cả bên ngoài máy quay"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 22-4-2016 23:48:56 | Chỉ xem của tác giả
ông Ki đại diện cho AOA à, đúng là thích sexy xưa giờ ko đổi nhở
Có bé Seohuyn thích ổng mê ly xưa giờ mà
hồi xưa thú thật phim chiếu đến tập 4 họp báo đủ kiểu bạn Ki ko khen mợ  lấy 1 câu là tuôi hơi bị phật ý đấy
Vì xưa giờ ai cũng khen bả mà
Giờ thì bạn khen nhiều cả mất cả cảm xúc luôn rồi, nhiều quá đi á
Nói chung là 2 người làm rất tốt
Mợ Song cứ quẩy đi ạ, bên Trung chị Lưu Đào chồng con rồi, đến mức diễn còn tự nhéo mình cơ mà
Ủng hộ gái già xì teng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 23-4-2016 00:00:18 | Chỉ xem của tác giả
hihi mình thấy SJK lầy từ ngoài đời vào tới trong phim, chắc có lẽ chính tính cách hay giỡn, nhây nhây một cách đáng yêu mà hóa thân vào Boss quá mượt mà. Thiệt là chưa có bộ phim nào mình coi qua , khi kết thúc rồi mà dư âm vẫn đọng lại nhiều cảm xúc như vậy. Bao nhiêu ngày vất vả, miệt mài, công sức của đoàn phim đã được đền bù xứng đáng. Có thể nói có lẽ cả nước Hàn Quốc đều tự hào về bộ phim này của nước mình. Xuất khẩu hơn 30 quốc gia. Dàn diên viên chính trở thành diễn viên toàn cầu. Nhìn vào thành quả này, các nhà làm phim sẽ  noi gương, để hiểu thế nào là sự đầu tư, sự cẩn thận, sự trau chuốt... cho phim. " Bởi lẽ sự nghiêm túc trong nghệ thuật không chỉ là coi trọng khán giả mà đó cũng là coi trọng mình là sự tự trong của người làm nghệ thuật.". Đây là bộ phim Hàn mình xem, mai mốt chắc chỉ xem phim nào có Ki đóng thôi, bởi lẽ mình không phải là fan phim Hàn. Đoàn Kết!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-4-2016 00:01:18 | Chỉ xem của tác giả
BTS dễ thương lắm luôn
chị già có j mà xin lỗi chứ
nhờ chị mà e cười ko ngậm mồm lại dc luôn
Thế là dots hết thật rồi đấy
bao giờ mới lại dc thấy 2 anh chị đây, couple của lòng e
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-4-2016 00:35:59 | Chỉ xem của tác giả
Chưa đc xem tập đặc biệt này nhưng đã xem vài đoạn cut và thấy mọi ng rần rần quá nên cũng đang rạo rực, vào đây lại thấy chủ thớt đã trans bao nhiêu news, quá thần tượng luôn

Đoàn phim DOTS công nhận rất thân nhau, phim thành công thế này mọi ng càng phấn khởi, càng thân thiết hơn nữa, dù gì cũng là 1 trải nghiệm để đời. Mọi ng hạnh phúc vì nhận đc tình cảm của khán giả, còn là 1 khán giả, suốt hơn 1 tháng qua, khi xem phim mình cũng đã rất hạnh phúc

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 23-4-2016 01:17:55 | Chỉ xem của tác giả
BTS không nhịn được cười. Xem đi xem lại cái đoạn chị nhảy tưng tửng lên ghế. Thấy pv ai cũng khen tính cách chị rất tốt, vui vẻ, biết chăm sóc mọi người mà vui quá cơ. Thấy có đoạn đọc lời thoại rồi SJK quay sang dụi đầu vào vai chị, không biết ổng nói gì đó. Thắc mắc quá cơ :3 DOTS kết thúc rồi, nhớ những ngày chờ đợi mòn mỏi đến T4,5 hàng tuần quá. Hi vọng tất cả các diễn viên tiếp tục tỏa sáng trong các dự án phim sắp tới. ĐOÀN KẾT!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 23-4-2016 02:00:21 | Chỉ xem của tác giả
chao ôi nhanh dễ sợ lun, thanks bạn thớt đã trans tin nhé (lại còn trực tiếp từ tiếng Hàn) mai mình nghĩ sẽ có vài bài trên top tìm kiếm trên Naver roài
mình mới vừa xem xong thôi T.T đây mới thật sự là kết thúc, xem xong mà vui buồn lẫn lộn, tuần sau là hết thật roài
phim thành công 1 phần cũng là nhờ dàn diễn viên thực sự ăn ý và thân thiết như thế này, ko bjk đến khj nào mới lại có 1 bộ phim khiến mình mong ngóng mòn mỏi như thế này nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 23-4-2016 03:00:41 | Chỉ xem của tác giả
Đọc cái new này thấy các diễn viên của " Hậu duệ của mặt trời 2
người nào cũng đáng yêu hết , vui cười dỡn đùa tạo một không
khí thoải mái cho việc làm dễ dàng hơn , hai diễn viên chính cup
Song Song thì tâm linh tương thông quá nên làm mọi người chết
mê luôn á .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 23-4-2016 09:56:37 | Chỉ xem của tác giả
Hôm bữa thì chị lên nói muốn tìm người hợp sở thích ăn uống, du lịch. Hôm nay anh lên nói hay người tâm ý tương thông, t là t mệt rồi nha

Nhiều news vào 1 bài đọc đã con mắt quá. Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 23-4-2016 12:25:46 | Chỉ xem của tác giả
xem xong muốn đếm lại răng xem còn lại mấy cái ạ @.@
thể loại gì mà lầy lội quá đáng vậy cơ chứ )
Tôi chết cười nhất với đoạn ông khách VIP Ả Rập ấy, ấn vào bụng xong "Ah Ah Ah", ngta đang diễn cảnh nghiêm túc, gây cấn xong tự nhiên kêu cái tụt hết cả mood luôn :v
đã thế xong mợ Song lúc vạch áo ổng ra còn quên luôn lời thoại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 23-4-2016 12:35:13 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là phim thực sự kết thúc rồi
Hóng các dự án sau này của các anh chị
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao