Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9855|Trả lời: 28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Descendants of the Sun - Special) Song Joong Ki: "Cùng với Song Hye Kyo, thật lòng thấu hiểu nhau ngay cả bên ngoài máy quay"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
- Nam diễn viên Song Joong Ki đã giảy bày rằng ngay cả khi không ghi hình, anh cùng với Song Hye Kyo tâm ý vẫn tương thông.

Trong tập đặc biệt 'Descendants of the Sun' được phát sóng vào ngày 22/4 trên đài KS 2TV, Song Joong Ki đã tiến hành một cuộc phỏng vấn riêng của mình

Trong buổi phỏng vấn của ngày hôm ấy, khi nhận được câu hỏi về Song Hye Kyo, anh đã truyền đạt lại tâm trạng của mình khi được chọn vào vai diễn: "Có lúc tôi còn không tin nổi khi tự nói với bản thân: 'Mình được đóng phim cùng với Song Hye Kyo sao? Đã vậy còn là mối quan hệ yêu đương nữa hả?".

Song Joong Ki: "Cả những lúc không quay phim, chúng tôi bổ khuyết cho nhau những phân đoạn mà đối phương còn thiếu sót, quan tâm chăm sóc cho nhau cũng rất nhiều. Dường như chúng tôi thật sự 'tâm ý rất tương thông'"

Đạo diễn chịu trách nhiệm chỉ đạo diễn xuất Lee Eung Bok cũng chia sẻ về Song Hye Kyo: "Cô ấy thuộc tuýp người thành thật, sôi nổi và không tỏ ra là một ngôi sao, người sở hữu khía cạnh đơn thuần".

- Song Joong Ki vs Jin Goo, chơi trò "Oẳn tù tì" để cho SISTAR và AOA vào lời thoại- Công khai chuyện bí mật

Trong phim, bối cảnh lúc nhóm nhạc nữ SISTAR được đề cập đến đã cho thấy sự kích động của nam diễn viên Jin Goo

Trong tập đặc biệt hôm nay, "Lại gặp nhau. Phần kết của Hậu Duệ Mặt trời" bao gồm những câu chuyện hậu trường cùng quá trình chế tác phim đã được phát sóng

Trong phân đoạn được công khai có cảnh sau hậu trường cảnh tắm của Song Joong Ki và Jin Goo đã từng nhận được nhiều sự chú ý. Lúc này Seo Dae Young đã nói lời thoại như sau: "Ở Uruk gái đẹp nhiều lắm. Gái làm đồng thì cỡ Kim Tae Hee, gái hái nho cũng cỡ SISTAR".

Trước khi ghi hình cảnh này, Jin Goo và Song Joong Ki, mỗi người, người đảm nhận SISTAR, người đại diện cho AOA đã phân thắng thua bằng cách chơi trò oẳn tù tì để xem ai sẽ được thêm vào thoại, cuối cùng, SISTAR là người xuất hiện trong lời thoại của phim.

- Song Hye Kyo: "Yoo Ji Sin, nếu không phải là Song Joong Ki thì không ai có thể đảm đương"

Cũng trong ngày hôm nay, Song Hye Kyo cũng đã đề cập về nhân vật Yoo Ji Sin do Song Joong Ki đảm nhận.

Song Hye Kyo đã dành lời khen ngợi cho bạn diễn của cô: " Qủa thật là khâu casting rất tuyệt vời đến nỗi mà tôi nghĩ rằng Đại úy Yoo Ji Sin, nếu không phải là Song Joong Ki thì ai ai mới có thể làm được đây nhỉ?"

Đạo diễn Lee Eung Bok cũng giải thích: "Song Joong Ki thật vừa vặn cho vai diễn quân dân vừa có tình hài hước vừa là một người đầy chính trực"

- Song Hye Kyo: "Cũng có tuổi rồi mà cò giả đò dễ thương. Xin lỗi nhé"

Song Hye Kyo đã cười tươi khi nói về hình ảnh tràn ngập aegyo của bản thân sau khi cô uống rượu cùng với Song Joong Ki (nhân vật Yoo Ji Sin): "Xin lỗi vì có tuổi hết rồi mà còn giả vờ đáng yêu nhé".

Cô tiếp tục: "Tôi đã cố gắng để bản thân không phải giả vờ đáng yêu một cách quá đáng. Quay cái cảnh đó còn khiến tôi bối rối hơn cả những cảnh tình cảm nữa đấy. Với tôi thì trên thực tế dường như tôi cũng từng có dáng vẻ như thế thật"

Thật ra thì vốn dĩ tôi thuộc kiểu sẽ rất hưng phấn sau khi uống rượu. Tôi dựa theo nền tảng kinh nghiệm đó của mình mà diễn xuất thôi"

- "Descendants of the Sun" - Bây giờ thực sự đã kết thúc

Jin Goo tự hào về tình bạn giữa các diễn viên: Tất cả đều trong trạng thái mệt lả nhưng khi cả 4 diễn viên trong cùng cảnh quay, thì mọi người đều chăm sóc lẫn nhau. Đặc biệt nhờ có SongSong couple mà GoWon couple mới có thể tỏa sáng hơn".

Nhà chế tác: "Gặp nhau trong tác phẩm Descendants of the Sun, đồng hành cùng nhau trong khoảng thời gian 258 ngày, có thể nhận được tình cảm không tưởng từ khán giả, thật sự chúng tôi đã rất hạnh phúc."

Cr: 1, 2, 3, 4, 5
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Ja.ne + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-4-2016 21:49:57 | Chỉ xem của tác giả
Dễ thương dã man luôn mợ ơi. Vừa coi clip BTS của mợ xong cả đoàn phải gọi là cười lăn cười bò vì mợ =]]

Ông Big Boss ổng lăn ra sàn một đóng vì k nhịn đc cười kia kìa :v

Cơ mà chắc ngượng lắm nhìn mặt cười thấy cưng ác ôn :-*

Tôi là tôi mê "người đẹp nhóm máu búp bê" này quá rồi nhé :">

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
thanhhau_99 + 5 Sofa ~

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-4-2016 22:03:36 | Chỉ xem của tác giả
yêu nhất chị
dễ thương, dễ gần, biết chăm sóc, sẻ chia, cười vui vẻ
nữ thần của lòng em
yêu chị nhất
mong chị hạnh phúc

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +4 Thu lại Lý do
thanhhau_99 + 4 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-4-2016 22:05:53 | Chỉ xem của tác giả
Đấy, Kyo cũng đã lên tiếng nhá, nếu ko là Ki thì ai có thể đóng dc đại úy Yoo như thế chứ, mấy má ngưng lôi Ki với mấy anh khác ra bình luận đi nhá )
Mà cái BTS của cái phim này nó bựa hài, lầy lội quá thể đi, chịu ko có nổi trời ạ )
Quả say rượu kinh điển của mợ Kyo làm tui suýt sặc ) chắc cảnh đấy NG cả mấy chục lần mất, chứ sao ông Boss nín cười mà diễn cho nổi ))

Klq nhưng kites có sub ep đặc biệt này ko nhỉ ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-4-2016 22:27:18 | Chỉ xem của tác giả
Tui chỉ cần bà chị chịu đóng nhiều cảnh say xỉn thế này nữa ạ, cưng chết tui luôn ấy )
Lúc tui coi cũng tự hỏi không biết ông SJK đã cười tới nội thương cỡ nào rồi, quả thiệt ko sai, bò lăn bò càng luôn rồi )
BTS quá sức quá sức đáng yêu luôn í T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-4-2016 22:28:17 | Chỉ xem của tác giả
ôi tập đặc biệt toàn cảnh BTS buồn cười chết mất ))
quả nhiên là vao đại úy Yoo ko phải SJK thì chả thể là ai khác mà ))
đoạn 2 anh trong phòng tắm cũng chết cười )) đáng yêu quá mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-4-2016 22:28:41 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi coi BST mà cười lăn lộn
Cái phim này mọi người cực kỳ thoải mái với nhau
Song Song CP thì thôi rồi, giờ thì đã hiểu tại sao NG nhiều rồi
Già Song nghe nói cười nhất phim nhá, đáng yêu quá cơ
Mà mợ nhìn đời thường như vậy còn xinh hơn trong phim nhiều^^
Đúng là xinh nhất với màu trắng mà *em có một khát khao ...*
PS: Cảm ơn thớt nha, trans nhanh quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-4-2016 22:51:52 | Chỉ xem của tác giả
"Xin lỗi vì có tuổi hết rồi mà còn giả vờ đáng yêu nhé".
Cô tiếp tục: "Tôi đã cố gắng để bản thân không phải giả vờ đáng yêu một cách quá đáng. Quay cái cảnh đó còn khiến tôi bối rối hơn cả những cảnh tình cảm nữa đấy. Với tôi thì trên thực tế dường như tôi cũng từng có dáng vẻ như thế thật"

Cái này làm mình nhớ tới nhận xét nào đó, có người cho rằng mợ cố "nặn" ra vẻ đáng yêu. Chắc tại trước đây họ chưa xem Full House, hoặc toàn xem mấy nhân vật nghiêm túc của mợ
Chỉ muốn nói rằng là diễn viên thì cũng phải "đổi gió" một tí, đóng mấy vai "nghiêm túc" mãi lại bị bảo dập khuôn vai diễn, vậy thôi. Cứ tưng tửng thế này cũng đc

Bình luận

Mợ thực sự dễ thương mà, sống và diễn thật với mình đâu có gì là sai chớ \:D/  Đăng lúc 23-4-2016 09:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-4-2016 23:10:23 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn bạn dịch nhiều nhé, sao mà nhanh như tia chớp vậy. Mình thấy tin tức ra sao nhanh vậy, mà vào thấy bạn trans nhanh và hay nữa
Coi BTS vui thật nhưng ki nhiều bằng mấy phim khác gì hết
Mong vài bữa đài đăng thêm trên site cũng được
Đoàn làm phim này vui và thân thiện quá...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-4-2016 23:17:28 | Chỉ xem của tác giả
"Xin lỗi vì có tuổi hết rồi mà còn giả vờ đáng yêu nhé".
Mình thấy Song thật sự rất đáng yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách