Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: haophan168
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Descendants of the Sun) OST của Lyn đứng đầu 7 bảng xếp hạng

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 26-3-2016 08:40:26 | Chỉ xem của tác giả
sao bài này mình nghe mãi mà chưa thấy thấm nhỉ ko như bài Mad Love, nghe một lần trong phim mà lùng sục tìm bài ý điên cuồng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 26-3-2016 09:29:07 | Chỉ xem của tác giả
DOTS hành hạ con dân dã man thật đấy, tuần nào cũng ngồi ngóng đến T4, T5 lại còn ngóng luôn cả OST nữa chứ, chưa thấy phim nào OST khủng như phim này, mình vốn không thích nghe nhạc vui nhưng nhạc vui trong DOTS cũng mê luôn. Còn nhớ khi OST của K. Will vang lên dân tình nhộn nhạo ngóng chờ tuần sau nghe full bài thế rồi teaser OST mới xuất hiện nghe chỉ thấy mỗi câu You Are My Everything nhưng bắt luôn mất hồn mình luôn rồi. Thế rồi sang tuần tiếp con dân bị ám ảnh bởi giai điệu và ca từ của Once Again, thế rồi tự hỏi K. Will bao giờ xuất hiện thì lại xuất hiện ngay ngày hôm sau trong sự ngỡ ngàng của con dân vẫn luôn nghĩ 1 tuần chỉ được gặm nhấm 1 OST. Xem phim chưa thấy giai điệu mới nào của OST vang lên thì cuối phim giọng ca thần thánh của Xiah vang lên, thoai lại đứng ngồi không yên, xong lại có thông tin lão Ki cũng góp giọng trong OST này, dân tình hồ hởi chào đón thì Lyn nữ hoàng nhạc phim xuất hiện với 1 giai điệu chưa từng xuất hiện trong phim, dù rất thoả mãn nhưng cái cổ của dân tình cũng dài ra theo cấp số nhân mỗi tuần. Tình hình này không hiểu còn sao khủng nào góp giọng trong phim nữa đây????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 26-3-2016 10:08:20 | Chỉ xem của tác giả
Thích Lyn lắm, mà sao ko cảm được bài này T___T
Chắc do mấy bài kia hay quá, nên tới bài này bị lóp
Thích nhất bài của K.Will mà sao ko lết lên được hạng 1 vậy anh ;(((

Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 27-3-2016 18:51:04 | Chỉ xem của tác giả
Bài Lyn hát cũng hay cơ mà mình vẫn thích This is Love hơn tất cả các bài nhạc phim của DOTS. DOTS thì không xem nhưng hóng từng bài OST luôn vì thường những phim mà mọi người đều xôn xao về nội dụng của nó thì thường có nhạc phim rất hay
Ngồi hóng OST tiếp !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 27-3-2016 21:20:00 | Chỉ xem của tác giả
cá nhân mình thấy bài của LYn không phải bài mình thích nhất, giai điệu cũng ko dễ nhớ và nếu nói rằng tải bài này về máy nghe thì chắc là ko; nhưng nếu xem MV thì cảm xúc sẽ dạt dào hơn, giai điệu da diết của With You cũng sẽ khiến người xem "mau nước mắt" hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 27-3-2016 22:26:16 | Chỉ xem của tác giả
ngày nào cũng nghe đi nghe lại mấy bài nhạc phim nì, nghiện thật rồi còn gì. Suốt ngày cứ "Hoa hậu MT" thui, giờ mỗi tuần chỉ mong đến thứ 5 và thứ 4 để ngắm zai ah
tiếp tục repeat
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách