Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2540|Trả lời: 25
Thu gọn cột thông tin

(Descendants of the Sun) OST của Lyn đứng đầu 7 bảng xếp hạng

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-3-2016 02:32:39 | Xem tất |Chế độ đọc

Không có gì ngạc nhiên khi nữ hoàng nhạc phim - Lyn tung ra bài hát mới "With You" cho bộ phim "Descendants of the Sun" vào ngày 24/3, nó càn quét các bảng xếp hạng giành vị trí số 1 của 7 trong 8 bảng xếp hạng âm nhạc.

Bài hát đã đứng vị trí số 1 trên Naver, Genie, Mnet, Soribada và nhiều trang khác nữa - chỉ trừ MelOn. Hiện tại, ca khúc này đã giảm sút một chút trên các bảng xếp hạng real-time, nhưng nó vẫn đang thể hiện phong độ rất tốt.

Cô đã kỷ niệm bằng một hình ảnh trên Instagram nói rằng cô đã đọc các bài báo nói về ca khúc của cô đạt vị trí số 1 trên 6-7 bảng xếp hạng âm nhạc, bày tỏ lòng biết ơn và hạnh phúc của mình! Chúc mừng, Lyn!

Source: allkpop

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Victoria119 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 06:40:52 | Xem tất
Cảm ơn bạn đã dịch news, chờ bữa h luôn ấy.
Xưa giờ nghe nhạc LYN lần đầu không bao giờ ngấm ngay cả, phải nghe đi nghe lại nó mới thấm thía và giờ chính thức nghiện rồi.

Cứ vừa nghe With You vừa ngắm couple Đại Boss và Người Đẹp là cảm thấy xao xuyến cả con tim vậy à

Bình luận

Ngày nào cũng phải xem đi xem lại mà thức khuya thế này đây hihi.  Đăng lúc 26-3-2016 12:46 AM
Ngày nào mình cũng như trên mây vì 2 người ấy đây :)))  Đăng lúc 26-3-2016 12:40 AM
Ngắm cái áo và quần của chị/bạn là mình xao xuyến muốn rớt con tim hihi. Đại Boss và Người Đẹp- cặp đôi quá đẹp!  Đăng lúc 25-3-2016 11:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 07:55:06 | Xem tất
hiuhiu~~~ Lúc đầu mình nghe cũng chưa thấm được, cơ mà xong tập 10 thì chính thức nghiền rồi đó. Buồn thúi ruột đi được. Con tym mỏng manh cứ co thắt theo từng giai điệu thôi, hôm nay thì replay miết rồi nhé. Hôm qua mới điên loạn xong thì hôm nay tâm trạng cứ hiu hắt. Vừa com bên con rết, lại chạy sang đây. Toàn tin vui về phim mà méo cười nổi là như nào. Wae wae.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 08:39:04 | Xem tất
Mới nghe bài này hôm qua, rất cảm xúc
Chị Lyn lúc nào cũng vậy, bài hát nào cũng da diết, tình cảm
Kiểu này chắc sẽ còn các OST chất nữa nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 08:46:28 | Xem tất
Phim sốt, nhạc phim cũng tạo ra cơn sốt.
Nhà sản xuất cũng chịu khó đầu tư nhạc phim của DOTS ghê gớm.
Riêng mình, mình thích bài "You are my everthing" nhất.
Hóng cái OST của các tập tới nữa..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 09:18:12 | Xem tất
Bài này  nghe xong buồn muốn khóc luôn ý ạ.
Đang lúc có tâm trạng mà nghe xong buồn thối ruột thối gan luôn.
Cơ mà phim hot, nhạc cũng hot theo. Bài này cán quét các bảng xếp hạng là đúng rồi, hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 09:40:58 | Xem tất
Còn nhớ bài My Destiny của cô ấy cũng từng oanh tạc các BXH.
Rất thích giọng của cô Lyn, nghe rất mượt và êm tai.
Đây tiếp tục là một ca khúc hay nữa, OST của phim khủng quá.
Trong các bài mình thích nhất là This Love với Once Agian, nhạc cực hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 10:03:09 | Xem tất
Bài hát mới cảm xúc không kém những bài trước
Đặc biệt lại là ca sĩ Lyn hát nhạc phim thì chuẩn ko kém nha
Phải nói bộ phim siêu đầu từ đến cả OST toàn mời những ca sĩ với giọng hát truyền cảm đi vào lòng người thật xuất sắc. Mong chờ thêm những bản OST tiếp theo :-p
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 11:24:49 | Xem tất
Lại một ost nữa leo bảng xếp hạng rồi, thiệt nguyên dàn ost của descendants of the sun quá bá đạo mà, ra bài nào lại bài đó hot ngay. Phim hay, nhạc phim hay nữa thì năm nay chắc phải ẵm rất nhiều giải đây.
With you nghe da diết quá, giọng Lyn cũng rất hay, công nhận nhạc chị Lyn phải nghe vài lần mới thấm, càng nghe càng hay ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2016 12:10:49 | Xem tất
Tất cả ost đều thế này. Quá đỉnh luôn. Các bảng xếp hạng đổ ầm ầm. Ban đầu nghe bài này thấy không thích lắm, nhưng càng nghe càng thấm, càng không chịu nổi >_<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách