Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HyeKyo'sHouse
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Descendants Of The Sun) Những bức ảnh hậu trường đầu tiên của Song Joong Ki và Song Hye Kyo được công bố

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 26-8-2015 11:10:51 | Chỉ xem của tác giả
concept của phim này mới lạ độc đáo à nha
dàn diễn viên thì thôi rồi
hóng quá đi mất thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 26-8-2015 11:38:06 | Chỉ xem của tác giả
tin tức với ảnh của phim như nhỏ giọt, ko hiểu làm sao mà giấu kĩ thế, tung ra vài phát cho dân tình thỏa lòng xem nào

tạo hình của Joong Ki lạ thế, cái áo nhìn rõ là bụi đời, tay như đang cầm cái điếu gì để hút vậy. Công nhận là nhìn Ki trưởng thành hơn hẳn, vẫn baby-face nhg mà cái phong thái nó đĩnh đạc hơn rất nhiều

mợ già làm gì mà toe toét thế , có điều em rất vui vì mợ đã comeback mái thưa, Gì chứ đi đầu xu hướng mà, thích mợ để mái thưa kinh khủng, đừng có qua về vs tóc ngắn và 2 luống nha. Mong mợ cứ đẹp mặn mà như hồi Gió Đông là thích mắt nhất, còn muốn trẻ cho tương xứng vs Ki thì phải để tóc giống hồi Worlds Within cơ

về nội dung thì cá nhân em thấy cũng ko quá đặc sắc, nhg hy vọng là biên kịch Kim và dàn cast sẽ tỏa sáng. Đưa thông tin về dàn cast từ hồi trước tháng 5 mà cuối năm mới lên sóng, quả nhiên là biết thử thách fan mà . Cũng hơi lo về khoản rating vì dạo này KBS lẹt đẹt khiếp, ko đánh đu nổi vs MBC chứ chưa nói gì đến SBS. Đc cái là nhà e có KBS World nên thẳng tiến!!!

Bình luận

rating chỉ mong đc 2 con số là ok r :D. vs lại lâu lắm mới đc gặp bà già r  Đăng lúc 26-8-2015 02:56 PM
thích cuồn nha cô=)  Đăng lúc 26-8-2015 12:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 26-8-2015 12:14:23 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi đẹp đôi hơn mình tưởng nhiều <3 <3
cứ nghĩ nhìn chị sẽ đứng hơn anh, nhưng ko ngờ là chị với anh wá xứng lun TT.TT
phim từ bữa way tới h lộ đc vài tấm, mà vài tấm thì chỉ có cảnh riêng thôi chứ ko thấy cảnh nào chung, h thì up cho tấm cp 2Song nhìn dễ thương wá
hóng phim wá đi, chờ tới ngày chiếu cổ dài thòn lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 26-8-2015 12:38:28 | Chỉ xem của tác giả
Sự trở lại của anh Ki về kể từ sau khi xuất ngũ
Hóng phim mới của anh quá
Chị Song đẹp quá đi  à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 26-8-2015 12:43:34 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn phải tiếp tục vs chờ đợi
Sao hình ảnh về phim ít thế, cứ nhỏ giọt suốt
Nhớ Ki lắm a mà tin về anh cứ ít quá, không đã tí nào
Em hóng anh lâu quá trời rồi
Nhìn ss SHK cứ trẻ hoài, xinh ghê
Đến khi nào mới được xem phim đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 26-8-2015 13:00:43 | Chỉ xem của tác giả
Người yêu của tuôi sao lặn dữ hết cả dội vợi
Cái phim gì mà nó chả có tí xi nhê gì, hiếm lắm mới thấy được cái cắp - pồ chính nó ngồi chơi đồ hàng với nhao sao có mỗi 2 giây, chưa đủ một nốt nhạc
còn cái lịch chiếu sao nó cũng lận đận, cuối năm hay là đầu năm sau*GÀO*
Nói thế chứ mợ em chịu tái xuất màn ảnh nhỏ là đã thỏa mãn lắm rồi, còn hơn là không đóng phim, không hẹn hò suốt ngày ở nhà hôn chó với chả cún
Cái chính là em mong hai chệ em phải điện chập tóe khói, tim hồng tá lả, ong bướm ngập trời cho thỏa lòng em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 26-8-2015 13:14:38 | Chỉ xem của tác giả
Couple Song - Song đẹp như thiên thần, thích quá. Lót dép lót gạch đón chờ cuối năm để được xem Hậu duệ của mặt trời như thế nào )).
Ss Song đúng là nữ thần mặt mộc mà, để kiểu tóc nào cũng thấy đẹp, càng để kiểu tự nhiên lại càng đẹp, 34 tuổi mà để tóc tự nhiên trông cũng chỉ như hơn 20 một chút xíu thôi, ngưỡng mộ ghê gớm .
Bạn Song thì khỏi nói rồi, khuôn mặt baby ấy giờ đã phong trần lắm rồi, manly thế kia thì bảo sao các fan vẫn cứ đổ nghiêng đổ ngả .

Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 26-8-2015 13:59:20 | Chỉ xem của tác giả
Hóng nhiều thì cũng lo nhiều, KBS 2 năm nay không biết làm phim kiểu gì rate thấp mà tính ra chỉ có vài phim hay thôi đó.
Mình chỉ hi vọng phim của 2 anh chị sẽ khơi sáng cho KBS,
Sao mãi mà chưa có phim vậy, lâu quá rồi đó nhớ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 26-8-2015 14:19:23 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi đẹppppppp

Cuối cùng cũng có 1 cái ảnh của 2 ng trong phim! Từ lúc nghe tin casting đã rất tò mò ko biết 2 ng này đóng phim với nhau sẽ thế nào, xem đc 1 cái ảnh này là thấy yên tâm + hóng lắm rồi

Thật ra cái phim này chỉ lo nhất biên kịch. Biên kịch Kim có thể viết ra những thứ rất hay như nửa đầu phim Phẩm chất quý ông hay Secret Garden, nhưng cũng có thể viết ra những cái rất chán như nửa sau của Phẩm chất quý ông hoặc thảm hoạ hơn là The Heirs

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 26-8-2015 14:32:09 | Chỉ xem của tác giả
Mong đợi hóng cái phim này đã lâu
Ss Song Hye Kyo đã trẻ đẹp rồi mà SJK cũng trẻ kinh khủng hơn nữa
K biết 2 ng này sẽ đẹp đôi đến mức độ nào đây
Hóng phim lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao