Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6453|Trả lời: 49
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Descendants Of The Sun) Những bức ảnh hậu trường đầu tiên của Song Joong Ki và Song Hye Kyo được công bố

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Một cảnh quay của bộ phim "Descendants Of The Sun" được tiết lộ thông qua một đoạn video ngắn được đăng trên Song Joong Ki's DC Inside Gallery. Hình ảnh cực kỳ hiếm hoi của cặp đôi Song Joong Ki - Song Hye Kyo trên phim trường đã được tiết lộ thông qua một đoạn clip quảng cáo thiết bị Ultra HD của đài KBS. Đoạn video chỉ dài 2-3 giây, nhưng trong những giây phút ngắn ngủi ấy mọi người đã có thể chiêm ngưỡng rõ ràng hình ảnh của hai diễn viên trong bộ phim.

Trong đoạn video, Song Joong Ki trong trang phục quân đội, đang dùng bộ đàm nói gì đó, còn Song Hye Kyo đang nhìn anh cười. Có thể thấy rằng Song Joong Ki đã trở nên nam tính hơn sau khi xuất ngũ, và Song Hye Kyo vẫn luôn xinh đẹp bất chấp thời gian.

"Descendants of the Sun" là câu chuyện về người lính trẻ tuổi Yoo Si Jin (Song Joong Ki) và nữ bác sĩ xinh đẹp Kang Mo Yeon (Song Hye Kyo), cả hai cũng mơ ước về sự thành công và tình yêu ở nơi đất khách. Bộ phim có thể sẽ lên sóng vào cuối năm nay.

Source: Soompi
Trans: HyeKyo'[email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Victoria119 + 5 Trụy tim vì quá đẹp

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-8-2015 01:40:36 | Chỉ xem của tác giả
ối ối ối, cái phim tớ mong chờ bao lâu nay xuất hiện rồi.
Mợ ơi là Mợ thấy được hình ảnh mới của mợ trong phim này khó khăn quá đấy
Phim chắc hay lắm, Mợ ít khi nào chọn kịch bản k hay
Nhất là lại đóng với JKi mới chết người cơ chứ.
Chừng nào Mợ mới có Cậu vậy hử, chờ dài cổ từ cái dạo Ngọn Gió Đông Năm ấy
Bị hụt cú đó đau quá trời hic. Ngọn Gió Đông, nỗi ám ảnh của đời em
Cám ơn bạn đưa tin mà mình mong chờ lắm lắm

Bình luận

@nguclubmanager : nhìn áo bạn này fan anh Ji Sung nhà tớ à hihi. Phải chi Mợ Song có thể kiếm được 1 anh tốt như anh Ji Sung là tớ đây mãn nguyện quá roi  Đăng lúc 26-8-2015 05:39 PM
thú thực là ngày đóa tui mong, tui ngóng, tui chờ được nghe cái tin anh em nhà Oh bước ra ngoài đời thực lắm đóa. Đến giờ Mợ vẫn lẻ bóng là tui nóng ruột @@   Đăng lúc 26-8-2015 01:13 PM
Cái dạo Ngon Gió chieu xong Mợ bay thẳng ra đảo, Cậu tung hê chị nhà, ta nói giống rớt từ vưc thẩm, tim toang hoang, sock nặng tới giờ, Vẫn thich ship Cau Mơ thôi  Đăng lúc 26-8-2015 12:03 PM
Khi đó mợ đã làm trái tim tui tanh bành... g không biết mợ với ông Kang Dong Won sao oài, mợ Hee g cũng có anh Bi 6 múi rùi, tui còn trông chờ mỗi mợ nữa thâu :(  Đăng lúc 26-8-2015 10:51 AM
còn nhớ ngay sau Gió đông đóng máy, có cái tin lộ couple, dân tình như tui đây chả hóng mãi =)))  Đăng lúc 26-8-2015 10:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-8-2015 04:41:01 | Chỉ xem của tác giả
ra nhanh đi cho anh em đỡ phải hóng thế này. Dự án đầu của jong ki nữa chứ sau xuất ngũ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-8-2015 06:09:05 | Chỉ xem của tác giả
chỉ có thể thốt lên sao mà xứng đôi vậy
bộ phim này là một trong số ít những bộ phim quay gần như hoàn chỉnh trước khi phát sóng, thông tin về phim thật nhỏ giọt
tks bạn đã dịch tin kịp thời
nhìn hai bạn SJK và SHK đã thấy chemistry tung tóe rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-8-2015 06:19:54 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn dáng ngồi của anh Joong Ki kìa
Bá đạo ngang tàng lại còn cầm bộ đàm
Nhìn như thủ lĩnh rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-8-2015 07:54:37 | Chỉ xem của tác giả
Tạo hình của Song Jong Ki nhìn khỏe mạnh, còn Song Hye Kyo thì vẫn đằm thắm. Phim không quảng cáo, không đưa tin gây sự chú ý, mọi tin tức kín bưng, giờ mới nhá cho một ít. Ngọn gió đông khi trước nàng đóng cũng vậy, mình tin tưởng phim nàng chọn, chờ đợi phim lên sóng hàng ngày thôi, cơ mà cuối năm lận...fightting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-8-2015 08:01:34 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng bộ phim mong đợi, háo hức nhất năm cũng bắt đầu có những hình ảnh đầu tiên
phim gì mà kỳ lạ
chẳng hề có tin tức, hình ảnh gì hết á
nên có đc những hình ảnh này đúng là mừng quá xá
chị vẫn xinh, khen hoài à
anh nam tính
quá hóng!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-8-2015 08:40:06 | Chỉ xem của tác giả
Chờ đợi, chờ đợi nào...
Ki Oppa ơi sao nhìn a trẻ dzữ vậy nè .
Gái nhà em nhìn bánh bèo ghê cơ.Tăng cân hay sao ấy nhỉ..
Nhưng mà thấy có vẻ đẹp đôi nha.
Mợ em cần tăng cường mặc áo màu sắc, hạn chế đen nha mợ
Không là nhìn giống thím của Ki đấy nha
Hóng phim lắm. Chúc mợ với a Ki hoàn thành bộ phim thật thật tốt.
Thanks thớt nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-8-2015 08:40:18 | Chỉ xem của tác giả
Phim cũng phát sóng cuối năm, liệu có trở thành bom tấn như Vì sao đưa anh tới không nhỉ

Couple đẹp đôi mà quá, sự trở lại của anh Ki sau xuất  ngũ thu hút người hâm mộ, sự trở lại của chị Song sau thành công của Gió đông nữa

Tất cả sẽ được giải đáp sau khi phim lên sóng

Thanks for new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-8-2015 08:55:40 | Chỉ xem của tác giả
Có thể thấy rằng Song Joong Ki đã trở nên nam tín hơn sau khi xuất ngũ, và Song Hye Kyo vẫn luôn xinh đẹp bất chấp thời gian

Chuẩn luôn má ơi
Thật ra thì cả SJK cũng luôn đẹp bất chấp thời gian luôn
Phim này có 2 main là dv siêu thực lực nên cũng hóng ghê nơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách